+++ งานแต่งงานของ 2 Super Moderator แห่ง RacingWeb +++

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย CassyBank, 31 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    ขอแสดงความยินดีด้วยครับ มีลูกเยอะๆ น้าา อิอิ

2. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    ยินดีด้วยนะครัป ขอให้รักกันไปจนแก่จนเฒ่านะครัป :)

3. ReTRO RACER

ReTRO RACER New Member VIP

125
    0
    0

แล้วเมื่อไหร่ มึงกับคนที่นั่งข้างๆมึงจะแต่งกับเขาซะทีวะ กูจะได้ไปขันอาสาเป็นประธานพิธีฝ่ายประตูเงินประตูทอง 5 5 5

4. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ

5. PadZz

PadZz New Member Privilege

786
    4
    0
    ยินดีด้วยนะครับ ขอให้พี่ทั้งสองครองคู่กันไปนาน ๆ คร๊าบบ

6. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    ขอแสดง ความยินดีด้วย คับ

7. suede

suede Member Member

565
    17
    18
    ยินดีด้วยคับ

รูปสวยมาก ๆ

8. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ยินดีกับพี่ทั้ง2 เลยนะค่ะ

น่ารักจัง อิอิ

9. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

378
    35
    28
    ขอบคุณพี่เก่งและอ้อ ที่สละเวลาร่วมเป็นเกียรติในงาน
    เสร็จจากงานผมปุ๊บก็ลากรถไปงาน TrackDay ต่อเลย
    และขอโทษด้วยที่วันรุ่งขึ้นไม่ได้ไปช่วยงาน TrackDay เนื่องจากคืนนั้นติดภารกิจชนช้าง เพลียมากๆ

ขอบคุณพี่เทพ (E'ThEp) ที่โดนขืนใจบังคับมาเป็นพิธีกรในงาน
    และพี่นก เมียสุดที่รักของพี่เทพ ที่ช่วยดูแลพิธีการทั้งงานเช้าและเย็นเป็นอย่างดี

ขอบคุณ ปาล์ม (PALM@ARCH) และตุ่ย ที่สร้างสรรหน้างาน และดูแลช่วยเหลือกันทุกๆเรื่องในงานแต่งงาน

ขอบคุณแบงค์ (CassyBank) ที่มาร่วมงานและมาช่วยถ่ายรูปในงาน

ขอบคุณเพื่อนๆ AF2 ที่ยังรักกันอย่างเหนียวแน่น มาร่วมงานกันครบทุกคน

ขอบคุณพี่หนุ่ม (JZGE) ที่ยกเลิกการเที่ยวเพื่อมาร่วมงาน

หมดยังวะ ... อ่อ ขอบคุณโต้ง Ram 340 AutoSport ที่มาร่วมงาน
    และมอบส่วนลดค้ำ Body UltraRacing ของ Terios เป็นของขวัญแต่งงาน

ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมแสดงความยินดีใน RacingWeb

และที่สำคัญที่สุด ขอบคุณ คุณพ่อ คุณแม่ ของผม ผู้ที่มีแต่ให้ ให้ทุกอย่างเพื่อลูกมาตลอดชีวิต
    ให้โดยไม่ต้องการสิ่งตอบแทน ขอบคุณครับ

10. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    ยิน ดี ด้วย นะ ค๊า

^_____^

11. JZGE

JZGE New Member VIP

855
    57
    0
    ม่ะช่ายไปเที่ยวเฉยๆด้วยนะเพราะวั้นนั้นวันเกิดกรูจะไปฉลองอ่ะ

หลานกรูอยู่หนายยยยมีปัญญาอ่ะป่าววววว

แก้ไขล่าสุด: 1 กันยายน 2009
  12. corona ตัวน้อย

corona ตัวน้อย New Member Member

385
    7
    0
    มีฟาร์มสุขมากๆนะครับ ยินดีด้วยครับ

13. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ยินดีด้วยคนครับ

14. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยครับและขอให้มีความสุขมากๆครับ

15. ch_opas

ch_opas New Member Member

559
    6
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

16. Nott_EA

Nott_EA New Member Member

659
    12
    0
    ยินดีด้วยนะคร้าบ

มีความสุขมากๆๆๆๆๆๆนะครับผม

17. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ยินดีด้วยครับ
    มีความสุขมากๆนะครับ ...........

18. K.J.

K.J. New Member Member

442
    15
    0
    ยินดีด้วยครับผม ดู Present แล้วเจ๋งดีครับ แบบสบายๆ

19. CHAP_ZA

CHAP_ZA Member Member

327
    5
    18
    ยินดีด้วยครับ............

20. Mr.Lee

Mr.Lee New Member Member

77
    0
    0
    ยินดีด้วยนะครับ.....

21. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    พี่แบงค์ ไม่โทรบอกผมเลย
    ก็ขอให้พี่ทั้ง สอง มีลูกไวๆๆนะครับ

22. TitaniumThirteen

TitaniumThirteen New Member VIP

56
    1
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ :)

23. ethep

ethep New Member Privilege

86
    11
    0
    มีความสุขมากๆทั้งสองคนครับ
    เพิ่งรู้ว่ากูใส่สูทก็หล่อเหมือนกันนะ
    อิอิ

24. ethep

ethep New Member Privilege

86
    11
    0
    มีความสุขมากๆทั้งสองคนครับ
    เพิ่งรู้ว่ากูใส่สูทก็หล่อเหมือนกันนะ
    อิอิ

25. ae110setbo

ae110setbo New Member VIP

128
    4
    0
    ดูแล้วขนลุก ตื้นตันใจ

26. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ขอแสดงความยินดี ด้วยนะครับ

27. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยครับ :D

28. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    ยินดีด้วยนะครับ....

29. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    ยินดีด้วยครับ

ยินดีด้วยนะครับ ขอให้มีความสุขกันมากๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้