เอารูปมาฝากคับ สนามคลอง 5 เมื่อคืนวันศุกร์ 23

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Ton@CityMania, 24 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PROSTREET

PROSTREET New Member Member

1
    0
    0

คนละคัน คนละเสต็ปกันครับ
    :)

2. TunedBy Kor

TunedBy Kor New Member Member

41
    2
    0
    Upp++

3. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ไม่กล้าเอาขาตั้งกล้องไปอ่ะคับ อายชาวบ้าน เด๋วเอาไปแล้วถ่ายไม่ดี ไว้จะแอบไปถ่ายอีกนะคับ จะพยายามไปทุกศุกร์แล้วกันคับ ส่วนใหญ่ถ่ายแต่รถที่ลงสนามลงซ้อมรถด้านนอกไม่กล้าถ่ายมาก เกรงใจเจ้าของ

4. JZGE

JZGE New Member VIP

855
    57
    0
    จ่ายค่าสถานที่ยังอ่ะน้องต้น

5. BANK_NOZZLE

BANK_NOZZLE New Member Member

204
    4
    0
    สีสันสดใสมากๆคับ

6. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    สวยมากมายครับ เอารูปมาฝากบ่อย ๆ นะครับ จะขอบคุณอย่างแรง อิอิ

7. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    รูปสวยมากเลยครับ

8. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    โห เฮีย เด๋วคนอื่นรู้หมดว่า จอดรถนอกสนามแล้วแอบปีนกำแพงเข้ามา ฮ่าๆๆ :D

9. M-16 ศิษย์ บขส.

M-16 ศิษย์ บขส. New Member Member

301
    5
    0
    ชัดเจนมากครับ

10. Pom-AWD

Pom-AWD New Member Member

353
    9
    0
    รูปสวยมากครับ

11. pukohyes

pukohyes New Member Member

1
    0
    0
    เจ๊าะ ง๊าปปปปป จ๊าปปปปเงาะ เจรง ๆ.........แจ่ม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้