^^^รถที่ขับไปเที่ยวกลางคืน มีผลต่อผู้หญิงที่เห็นมาก, น้อยแค่ไหนครับ ^^^

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย h22a, 5 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. novelty

novelty New Member Member

149
    2
    0
    ชอบๆ :D :D :D :D

2. jung_za_

jung_za_ New Member VIP

735
    7
    0
    ล่าสุดสดๆร้อนๆ ขับกระบะเซฟ โคโรราโด้(ตัวถูกสุด 4 ประตูขนาดกระจกยังต้องหมุนมือ)ไปเที่ยวนั่งเล่นกับรุ่นพี่ คือแบบว่าเอารถตรวจ

งานมาขับ(ราชการ) ขับเข้านั่งเล่น ญ มองตรึมคับ แต่มองหน้าว่าอีนี่มึงขับกระบะเข้ามาทำไมแบบว่าหน้าเทอมองแล้วแบบ อีนี่เพิ่งมาเที่ยว

เสี่ยวจิงๆไม่รู้รึงัยตรงนี้เค้าให้พวกรถแพงๆจอดกันอะไรประมานนี้ แต่พอดีรุ่นพี่เค้าเป็นเจ้าของกิจการอาบอบนวดซึ่งแบบว่าเค้าไปบ่อยจนเป็น

ลูกเค้า vip ไปแล้วพอขับไปจอดตรงหน้าสาวๆมันก้อยืนมองอยุ่ว่าอีนี่จะทำอะไร แต่พอจอดรถปั๊บ เด็กรับรถทุกคนเห็นพร้อมกับยกมือ

ไหว้เป็นแถว"หวัดดีครับเฮีย" เท่านั้นแหละ มันก้อทำหน้างงอยุ่พักใหญ่แล้ว ญ ก้อเดินตามมาเข้าร้านยังไม่พอคับกาดหน้าร้านยังทำเช่น

เคยอีกยกมือไหว้"หวัดดีครับเฮีย" ผมสังเกตุหน้าสาวๆ มันก้องงๆกาน แอ๊ะอีพวกนี้มันเป็นใคร (แบบว่าต้องมาเจอหน้าเองคับฮาโคด)

มันคง งง ๆ กันแน่ ผมละฮา ถ้าพวกพี่เค้าเอารถมากันมันคงจะกระโดดใส่รถเรยละมั๊ง 55555+ แค่ยานพาหนะไม่รู้ทำไมสาวๆถึง

เป็นได้ขนาดนี้ ....

3. boy2L

boy2L New Member Member

444
    13
    0
    555 กระทู้น่าติดตาม

4. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    ถูกใจครับ :D:D:D

5. Nott_EA

Nott_EA New Member Member

659
    12
    0
    อ่านมาทุกหน้า มันส์ดีครับ

ประสบการณ์แตกต่างกันไป แต่ขออย่างเดียวเลย

อย่าเจอกับตัวผมเองเลยคร้าบ กลัวหน้าแหก

55+

ปล.สาวๆแถวโรงแรมสยามเก่า + สวนลุม ไม่เห็นสนใจเลยว่าขับรถรุ่นไหน

อิอิ

6. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ....ก็เพราะ อีแบบนี้แหละ คร้าบบบ ทำให้ผมโดน กระเป๋า บิน........

....คิดถึงสมัยก่อน....สมัยนี้อดละ.....

7. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    :D:Dเพลินดีจังคับ...กระทู้นี้...อิอิ:D:D

8. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    กระทู้น่าติดตาม อิอิ

9. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    มีผลครับ...

แต่ไม่กับผู้หญิงทุกคนหรอก...

10. Jen@171

Jen@171 Member Member

494
    21
    18
    สนุกสนานครับ กระทู้นี้ 555+

11. @simoto2005

@simoto2005 New Member Member

306
    2
    0
    555 ..ต่ะล่ะองค์ .. ขออีกครับ มันส์ดี

12. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ของแบบนี้มันว่ากันที่ Option ล้วนๆคับ อิอิ

13. มีผลมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

14. @@@Tongka_tong@@@

@@@Tongka_tong@@@ New Member Member

24
    0
    0
    อ่านมาทุกหน้า....สนุกดี แต่ล่ะองค์เนี่ยยย..สุดๆ

15. T.Race

T.Race New Member Member

259
    28
    0
    เพิงโดนสดๆร้อนๆ แบบว่า อยุในผับเทอคือนางฟ้า ออกมาเจอแสงไฟข้างนอกเทอยังกะซาตาน เค้าเรียกสวยในที่มืดหรือป่าวหว่า 55+

16. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    ถ้ารถงาม.....ออฟชั่นครบ.....ต้องพกไดร์เป่าผมด้วยง่ะ....>>> กลัวว่าเดี๋ยวจะไม่แห้ง <<< :D

17. BANK3650

BANK3650 New Member Member

838
    22
    0
    555 สนุกดี เอาอีก ๆ ๆ ๆ ๆ

18. NutZ

NutZ New Member Moderator VIP

266
    15
    0
    ดีนะรถเราเก่า

19. ตั้มSRC

ตั้มSRC New Member Moderator VIP

890
    17
    0
    อย่างงี้ แหล่ะ

เงิน ทอง มัน ทำให้ คน ดู ดี

เป็น เรื่อง ธรรมชาติ

เพื่อน ผม หล่อ มาก ไม่มีรถ ขับ

สาวๆ ก็ ขับรถ มารับ ถึงบ้าน อิจฉาๆๆ ฮ่าๆๆๆ

20. popdemonic

popdemonic Member Member

191
    19
    18
    เล่าประสบการณ์ดีๆมั่งนะครับ สมัยเมื่อซักหลายปีก่อน ช่วงนั้นติดเที่ยวใหม่ๆ

ก็ไปรู้จักผู้หญิงที่เที่ยวเล้าจน์ คนนึง ก็ไม่ได้คิดอะไร จนวันนึงเราอยากลองใจ

+ ระวังตัว คือ เราก็กลัวว่าจะเป็นนางนกต่อ น้องเค้าไม่รู้หรอกว่าเรามีรถอะไร

ก็ไปเที่ยวตามประสา คนเบี้ยน้อยหอยน้อย (น้อยทั้งเบี้ย น้อยทั้งหอย) จนวันนึง

เรามีโอกาสที่น้องเค้าชวนไปหาที่ห้อง ไอ้เราก็วางแผนไว้เรียบร้อย ก็ขับไปหา

โดยเอาบัตรประชาชนไป ใบเดียว + เงินติดตัว500บาท สร้อยคอของมีค่า

ถอดออกหมด ใส่กางเกงขาสั้นแบบเตรียมนอน เสื้อยืดกีฬาสีของเทพศิรินทร์สีน้ำเงิน

แปร๋นไปเลย โดยขับปิคอัพไซโคลนเทอร์โบ ผุไปครึ่งคัน ไปหา ปรากฎว่าน้องเค้ายังไม่กลับ

ไอ้เราก็ขึ้นห้องไม่ได้ สุดท้าย หิวก็หิว ดั๊นเจอรถ ขายไส้กรอกอีสาน เข็นมา เอาว่ะ ขอซัก2ลูก

เผื่อต้องใช้กำลังงาน ระหว่างที่นั่งกิน ไส้กรอกที่มันร้อนๆ ลองนึกภาพตามแบบว่างับปากลงไป

แล้วมันร้อนมากต้องคายไส้กรอกที่มันคาปากออกมา ขณะนั้นรถของน้องก็ขับผ่านหน้าไป น้อง

กลับมากับเพื่อนที่เป็นPR อีกคน เค้าสองคนหันมามองที่รถกระบะไซโคลน ในขณะที่ผมนั่งห้อยขา

ออกมานอกรถ อารมณ์ว่า อากาศก็ร้อน ไส้กรอกก็ร้อน ลองนึกสภาพโคตรเท่ห์(ตายห่าเลย)

อ้อลืมบอกไปน้องขับHonda City ตัวใหม่ เมื่อ4-5 ปีที่แล้ว ซักพักน้องกับเพื่อนก็เดินมาทัก

พร้อมทั้งขำๆหัวเราะ เราก็อารมณ์อายๆ ก็เพราะว่า น้องขำ แล้วน้องก็พูดเล่นว่า

รถมันยังขับได้อีกหรอ กระบะspark EX ที่มันจอดอยู่ข้างๆน้องเค้าบอกว่า

ยังสภาพดีกว่าไซโคลนที่ขับไปอีก สุดท้ายน้องเลยโยนกุญแจรถให้ผมขับรถเค้า

ไปกินข้าวกัน(น้องเลี้ยง) สุดท้ายผมคืนกุญแจแล้วบอกไปว่า ถ้าอยากกินก็ต้องนั่งไซโคลน

นี่ไปกินข้าว กล้าไปป่าว? สุดท้ายน้องกระโดดขึ้นรถมา ขอบอกว่าปิดอัพเหม็นมาก

เพราะเหงื่อคนงานทั้งน้านเลย เป็นรถส่งของที่บ้าน ยังดีที่ตัวน้องมันยังหอมหน่อย

ไหนจะกลิ่นไส้กรอกอีสานอีก ตอนนี้มานั่งนึกๆดูแล้ว เออ เรานี่มันก็ทุเรศได้อีกเนอะ

แล้วเราสองคนก็นั่งปิคอัพส่งของไปกินข้าว จำได้ว่ารถแมร่มกระเด้งมาก เพราะลมยาง

ประมาณ60PSI + เสริมแหนบด้วย กดคันเร่งถ้าลึกเมื่อไหร่ปุ้บ คันข้างหลังไม่ต้องมอง

ท้ายรถ นึกว่ารถJames Bond เร่งเครื่องปุ้บรถแมร่มปล่อย Smoky ออกมาเลย

เราเป็นผู้ชายนั่งแล้วยังก้นกบแทบหลุด สุดท้ายน้องเค้าก็กล้าไปกับไซโคลนคู่ใจ เลยเป็นเรื่อง

ราวประทับใจเล็กๆเก็บไว้ในความทรงจำ หลังจากนั้นมีธุระที่อุตรดิตถ์เลยชวนน้องเค้าไปเป็นเพื่อน

แต่คราวนี้เอาสามแฉกไป(ไม่ใช่ลิ้นนะ) น้องก็ยังมีแซวเล็กๆว่า เงาะถอดรูปนิหว่า จะได้ลดดีกรีความรุนแรง

กระทู้ลงนิดนึง ไม่งั้นเดี๋ยวจะกลายเป็นว่าเรามาตั้งกระทู้ประจานเพศแม่ไปซะ ว่าดีๆก็มีแต่ต้องมีดวงเหมือนกัน

21. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    จะหาได้อย่างนี้ไหมน่อ

22. NonVtec

NonVtec New Member Member

90
    5
    0
    ปกติเที่ยวพับ สมัยไม่มีรถก็ไปกับเพื่อน 325 สอยมาได้บ้างไม่ได้บ้าง ผมไม่ได้เลยกล้าๆกลัวๆ
    แต่เพื่อนมันโชว์พาว จะตลอดไปส่งผมแล้วก็ไปส่งสาว ผมง่วงและเมาแล้ว ก็เที่ยวมาเรื่อยๆ แต่ไม่เคยสอยสาวที่เห็น หรือชอบได้เลยนะ

ส่วนใหญ่แฟนที่คบๆกันมาจะเป็นสาวที่เพื่อนแนะนำ สาวข้างห้อง สาวที่คบกันแล้วไม่สบายใจที่สุดก็สาวเจียงฮาย (ทำงานกรุงเทพ ตึก all season) เพราะดูเธอจะวัตถุนิยมและยังกิงเหล้าเก่ง รายนี้เป็นรายที่ผมฝืนชะตาตัวเอง เล่นของร้อน เพราะปกติเจอสาวแบบนี้ผมจะไม่เอา เนื่องจากผมจีบแต่ละคนนี้หวังทำเมีย เป็นแม่ของลูกทั้งนั้น แต่เค้าไม่คิดแบบเดียวกัน แฟนเก่าก็ตามมาพัวพัน สุดท้ายสามคนผัวเมีย จนผมทนไม่ไหวก็เงียบๆไป เค้าก็ไปเรียนต่อต่างประเทศจบๆกันไป สุดท้ายไม่ฝืนล่ะชะตา ใครมาเมื่อไรก็ค่อยว่ากัน

ปล.เลิกเที่ยวเทค ผับ นานแล้ว ส่วนมากร้านอาหาร ฟังเพลง กิงลม ชมบรรยาศ นั่งคนเดียวก็เที่ยวได้ครับ

ถ้าอยากก็ซื้อเอา (ถ้ามีตังส์ 555) ถ้าไม่มีตังส์ "ผมรู้คุณก็ใช้"

23. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เก็บข้อมูลด้วยคนคับ อิอิ

24. boy2L

boy2L New Member Member

444
    13
    0
    ถ้าอยากก็ซื้อเอา (ถ้ามีตังส์ 555) ถ้าไม่มีตังส์ "ผมรู้คุณก็ใช้"
    กร้ากกกกกกกกกกก ท่าจะจริงครับ 555

25. apple20

apple20 New Member Lady Member

3
    0
    0
    ในผับ ถ้ามีคนมาขอเบอร์อันดับเเรกๆ ที่มองก็

1. โทสับ

2. นาฬิกา สร้อยข้อมือ

เพราะมองหน้ามันไม่ชัดร้อกกก

รถอ่ะ อันดับท้ายๆ แร้ววว

26. ยิ่งอ่านก็ยิ่งฮา

27. ASFasT_AS

ASFasT_AS New Member VIP

555
    18
    0
    ติดหมุดเลยมะ อ่านได้เรื่อยๆ
    หรืออ่านก่อนไปเที่ยวก็ดี

28. I'm Designer

I'm Designer New Member Member

204
    11
    0
    ของผม
    ตอนนั้นเพื่อนผมอกหัก ชวนไป Inter เปิดเหล้า จากนั้น เดินเข้ารูท แล้วปิดท้ายด้วย มอร์แกน เข้ามาทั้ง 3 ร้าน ได้เบอร์คนละ 2 เบอร์ ตอนกลับ ญ ที่ผมไปมั่วเหล้าที่โต๊ะกับเขาก็ชวนผมไปต่อ ผมบอกไม่เป็นไร
    ถ้าเป็นคุณ คุณคงไปใช่ไหมล่ะ แต่ผมมีเหตุผล
    คือว่า รถผมมันเก่ามากกกก คุณนึกถึงเมื่อประมาณ 10 ปีที่แล้ว ผมขับ เปอร์โย 504 วาง 1G-GTE
    แบบว่าสภาพเหมือนรถแข่งครับ สียังไม่ได้ทำครับ แบบมีผุให้เห็นด้วย
    แต่ครับ แต่ ภายในผมไม่มีอะไรเลย
    แผงประตูข้างไม่มี พรมปูพื้นรถก็ไม่มี มีแต่คอนโซลเซฟิโร่ A31 คอนโซล์กลางด้วย เบาะบัตเก็ตซีดอีก 1 ตัว
    เบาะ 200SX 1 ตัว แล้วก็เบานั่งหลัง แค่นี้ครับ แล้วเวลาขึ้นรถคันนี้นะครับ คนอื่นไม่สามารถจะเปิดประตูได้
    นอกจากผมคนเดียว เพราะประตูมันตกครับ แก้ไม่หาย แล้วคุณคิดดูสภาพสิครับ รถเทอร์โบ เวลาขับไป
    แล้วพื้นรถมันจะร้อนครับ ร้อนมาก เพราะท่อไอเสียมาผ่านในอุโมงค์เกียร์ครับ ความร้อนมันเลยขึ้นมาที่พื้นรถ
    และที่สุด แอร์ไม่มี ไม่ได้ทำครับ
    นี่แหล่ะครับผมถึงไม่ไปกับเธอ ผมอายรถตัวเองครับ แต่เพื่อนผม แม่งดันมาบอกผมว่า
    เฮ้ย! เดี่ยวมึงไปส่งโต๊ะนั้นด้วยนะ ผมนี่ ตกใจเลยครับ เลยบอกกับเพื่อนผมว่า
    รถกู สภาพแบบนี้ มึงยังจะกล้าอีกเหรอว่ะ ขนาดกูยังไม่กล้าเลย
    แต่หารู้ไม่ ตอนที่ ญ เห็นรถ ก็ไม่พูดอะไร ทำท่าเฉยๆ แต่พอขึ้นรถ เพื่่อนผมบอกให้ผมลองกดให้ดูหน่อย
    ผมก็เลยกดตามที่มันบอก เท่านั้นแหล่ะ ญ กรี๊ดลั่นรถเลยครับ แต่สุดท้าย ญ ก็ชอบนะครับ เขาบอกมันส์ดี ฮากันไปครับบบบ

29. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    ถูกใจ...สวยในที่มืดครับ เจอบ่อยได้อีก

30. PonD ct9

PonD ct9 New Member Member

220
    4
    0
    555 อ่านแล้วก็ขำๆดี

เที่ยวกลางคืนก็งี้แหละน้า ต่างคนต่างก็มีจุดประสงค์เดียวกัน (ส่วนมากนะ)

รถสวย รถดี มีชัยไปกว่าครึ่ง .. ขับ slk เปิดประตูมา ตาเหล่ มันยังหล่อเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้