ผมขับอยู่ดีๆโดน A31 เล่นมา ชนแล้วหนีครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย LitTle_Eye, 6 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    หากระจกได้ไวๆ นะแบงค์ เราก้อโดนเซฟล้อหลอกบ่อยๆ เหมือนกันอ่า
    เห็นรถเราN/A
    ถ้า CC เท่ากัน ไม่ได้กินหรอก อิอิ

Joice++Jum

2. potae69

potae69 New Member Member

260
    2
    0
    ก็คงเป็นไอ้พวกใจตุ๊ด....ที่ขับรถยั่งนี้....ยังไงก็หายไวๆครับ

3. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ไม่น่าใช่คนใน น่าจะเป็นพวกนอกรีดแบบเพิ่งเคยจะมีรถขับ

ยังไงก็ขอให้รถหายไวไวนะค่ะ

4. Ryuk

Ryuk New Member Member

23
    0
    0
    ผมว่าถ้าไล่ไปจะทันอยู่แล้วเจอแบบ ไม่ติดป้ายทะเบียนหลังนี่เซ็งกว่าเดิมอีกนะครับ ~

ตำรวจไม่จับหรือยังไง เห็นถอดกันจังแม้กระทั่งรถส่งของ ~

ยังไงก็ขอให้รถหายไว ๆ นะครับคุณแบงค์ ~

5. OneNess_02

OneNess_02 New Member Member

66
    13
    0
    แหมๆๆๆถ้าฝาแดงเหมือนกับจอย เอาไงเอากันอยู่แล้ว :mad::mad::mad:

6. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    กลับมาหล่อเหมือนเดิมแล้วหรอพี่แบงค์

เห็นอยู่เมื่อวานที่แยกบางพลูตอนเกือบๆ ห้าทุ่ม ผมติดไฟแดงอยู่ เหยีบใหญ่เลยน่ะพี่เสียงได้ใจจริงๆ

หรือไม่ใช่รถพี่แบงค์ ^^

7. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    เสียใจด้วยนะคับ

8. MAX@SI

MAX@SI New Member VIP

397
    12
    0
    เสียใจด้วยครับ เดี๋ยวนี้พวกขับรถแบบนี้มีเยอะ ถ้าเมาก็ไม่น่าจะขับเร็วเน่อะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 กันยายน 2009
  9. Hello_party

Hello_party New Member Member

220
    1
    0
    แย่จังเลยอ่ะ เจอพวกไม่มีสมองแบบนี้
    ทำใจนะคะแบงค์ เอาใจช่วยๆ ค่ะ ^^

10. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    อ๋อๆ ว่ารถคุ้นๆอยู่ พอดีวันนั้นไม่อยากติดไฟแดงอีกรอบ เลยรีบขับเข้าโค้งไปเลย :D

11. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
  12. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    เดี๋ยวรอรถพี่กอล์ฟเสร็จครับให้พี่กอล์ฟ ไปเอาคืนให้ ( ลุงหนวดเทอร์โบ)

13. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ^_^

ถูกๆๆ ให้ลุงหนวด เอาคืน ตามเช็คบิน ^_^

14. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

เดี๋ยวนี้เรียกพี่กอล์ฟแบบนี้กันแล้วใช่ไหมอะ ฮาๆๆ ลุงหนวด

15. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    บ้าๆๆ ไม่ช่ายลุงหนวดเฉยๆนะน้องวา ต้องลุงหนวดเทอร์โบด้วย

16. karunyoo_EK

karunyoo_EK New Member Member

167
    21
    0
    แบงค์ดีนะที่โดนกระจก ไม่โดนโคมดำอันใหม่ ไม่งั้นเสีบดายแย่เลย
    กลับมาหล่อไวๆนะ จะได้ขับไปรับหญิงแถวปิ่นเกล้า 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้