PIC : PTT MSL 4CYCLE KART Round 5

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Bank blue coupe, 7 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    เซ็ตปิดท้ายครับ

2. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    รูปแม่งโคตรคมชัด สุดยอด

3. -=SENG=-

-=SENG=- New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุณ พี่แบงค์ มากๆครับสำหรับ รูปสวยๆที่ดู กี่ทีๆก็ได้ความรู้สึกในวันนั้น
    ปล.รูปแรกดูแล้ว อลังการมากมาย

4. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    รูปสวยมั่กๆครับ ต้องขอ save ไปอัดขยาย
    ขอบคุณ... ขอบคุณ... แล้วก็ ขอบคุณครับ
    สิ้นปีน่ามีมอบถ้วยให้ Bank ตากล้องอันดับ 1 นะครับ

5. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    เห็นแล้วอยากแข่งด้วยจัง....ส่วน 2 จังหวะ ไม่ต้องน้อยใจ...กำลังจะเอาลงให้ชมกัน
    เพิ่งกลับมาถึงบ้านครับ เดี๋ยวจะจัดให้

6. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    พี่แบงค์ รู้ใจจริงๆ ขอบคุณคร้าบบบบบบ

7. Bank blue coupe

758
    3
    0
    ง่ะ..ครายน้องใครละนี่ :cool:

8. Hi kart

Hi kart New Member Member

51
    0
    0
    สนามสระบุรี เป็นเหมือนทุ่งสังหารชาว 4 จังหวะ โดยแท้ ดูได้จากรายชื่อผู้ที่ DNF มีตั้ง 9 คน (รถแรงๆทั้งนั้น)

ส่วนรถจารย์เต้ยที่มีปัญหานั้น ทุกคนดูแล้วน่าจะเกิดจากลูกสูบติดหรือชาร์ปละลาย แต่ผมมีข้อมูลลับมาแฉครับ
    จริงๆแล้วตอนนั้นรถกำลังจะแปลงสภาพเหมือน transformers แต่เกิดความผิดพลาดทางเทคนิคเสียก่อน ผมมีภาพลับในระหว่าการทดสอบมาให้ดู :D:D:D:D:D

9. Hi kart

51
    0
    0
    จารย์ยะครับ โห! รอดจากอุบัติเหตุร้ายแรงมาได้ 2 ครั้งติดๆเลย คล้องพระอะไรอยู่ครับ

10. Hi kart

51
    0
    0
    คลิปลับการทดสอบรถต้นแบบคันใหม่ของ "จารย์เต้ย Transformer"

[media]http://www.youtube.com/watch?v=STQ3nhXuuEM[/media]

อันนี้เอาไว้หนีตอนถูกประท้วงหลังจากได้รับรางวัล

[media]http://www.youtube.com/watch?v=TVwhrJirgp0[/media]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้