กระทู้คุยกับ อาจารย์ เจ๋ง

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 10 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. durex.001

durex.001 New Member Member

230
    1
    0
    คุณไข่ขาวเป็นไงบ้างคับมีฟามสุขดีมั้ย

2. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    พรุ่งนี้ จานเจ๋ง เอ่ยปากชวน เธอ ไป countdown เลย ลุยยยยโลดดด

3. durex.001

230
    1
    0
    พูดง่ายเนอะ ใครจะไปกล้าแค่เจอผมก็เกร็ง:Dแล้ว
    เมื่อวานก็เจอ วันนี้ก็อยากเจอ อยากเจอเธอทุกวัน เสียสติจริงๆ

4. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    เคยเห็นแต่มาดเข้มๆตลอด แหม....
    ม่ายน่าเชื่อว่า เจอนางฟ้าเข้าให้แล้วจะมีอารมณ์..........งี้ด้วยนะ จาน
    วันนี้ยังปีวัว เล็มหญ้าอ่อนไปพลางๆ เดี๋ยวหลังเที่ยงคืนแปลงร่างเป็นเสือโชว์เขี้ยว-เล็บได้แล้ว
    ตอนนี้ไงๆก็ Happy New Year 2010 ก่อนละกันครับ
    Lucky In Love ครับ จานเจ๋ง

5. durex.001

230
    1
    0
    ขอให้คำอวยพรของพี่เก้งคือความจริงนะครับ
    Happy New Year พี่เก้ง+พลุ มีความสุขมากๆนะครับ

6. onG

onG New Member Member

188
    0
    0
    เล็กๆก็เอ็กซ์ได้ เทรนปี2010 ขอไซ มินิ:jaw::jaw::humble::humble::humble:

7. กำนัน

กำนัน New Member Member

63
    1
    0
    หวัดดีคับพี่ เก้ง ใช่ไหมคับ แฮปปี้นิวเยียร์ คับพี่
    ชอบจริงๆ ปีวัวเล็มหญ้าอ่อนๆ แต่ปีหน้า เสือจะหงอยรึป่าวไม่รู้พี่...
    เสือหงอย เพราะ จานอยากกลับกรุงเต็มแก่....

จาน..คิดถึงโขดหินไหม
    ไข่ขาว เอ็งยังมีสุขดีอยู่เหรอ อยากรู้จัก

มีฟามสุขปีใหม่ ทุกท่าน
    ต้องรีบไป เก็บพวก รกสังคม !!!!

8. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :D สงสัยมีฟามสุขจริงๆ โทรไปก็ไม่รับ......
    เมื่อวาน ไปกินข้าวกับ ประธาน เจี๊ยกค็อค และรองประธาน มาเลยโทรหาเอ็ง.....
    ที่ร้านเจ๊ไข่ ...มีประธานเก้งและพลุ รองประธานเล็กและเจ๊ เลยกะว่าจะโทรหาให้อิจฉา....
    คุยกันเรื่อง รอเอ็งมาแล้วไปกินข้าวผัดกัน...เจ๊อยากไป...เรื่อง แนวทางทำเครื่องของฝูงเจี๊ยกค็อก
    ตามนั้น.......โทรคุยกะสาวๆตลอดเลยนะ.....

9. durex.001

230
    1
    0
    หลับพี่ เมา นัดไว้เลยผมกลับเมื่อไหร่ไปจัดการข้าวผัดกัน
    เจ๊ร้องจะไปแล้วอาเล็กร้องจะเอาจาทำไง พี่เก้งจะได้ไปด้วยกันซะที
    ไม่ได้คุยบ่อยแค่โทรไปกระชับสัมพันธ์:D

10. หม่อม เจ๋ง มี ฟาม สุก ทุก คน ชื่น ใจ

11. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ตามนั้น.....อะไรที่เป็นฟามสุขก็จัดไปน้อง...

12. plu17

plu17 New Member Member

62
    0
    0
    พี่เจ๋งคับ วันนี้ลุงไก่ให้ลอง supertrap แล้วคับ อิอิ แรงดีจิงๆคับ
    ต้น กลาง ปลาย มาหมดคับ รับรองว่ารถพี่เจ๋งใส่แล้วแรงงงคับ :D

13. durex.001

230
    1
    0
    งงไรว้า ไอ้แรงงงมันเป็นไงพลุ
    ของเค้าดีจิง

14. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ว้าว....แจ๋วเลย....เด๋วขอไปลองบ้างนะ....

15. durex.001

230
    1
    0
    คิดถึงทางโน้นเหลือเกิน อยากกลับแล้ว:cry:
    อาหารการกินทางนี้ไม่มีไรดีเลย
    ขาดวิตตามิน แต่โปรตีนล้น
    โขดหินที่สนามยังอยู่ดีป่าว
    คิดถึงทุกๆคนนะคับ

16. onG

188
    0
    0
    สายข่าวบอกโขดหินโดนปล่อยร้างตั้งแต่วันพ่อ

17. Bobby P

Bobby P New Member Member

73
    0
    0
    จานเจ๋ง สบายดีน่ะ อย่าก้มหัว เดี๋ยวน้ำไหลน่ะ รีบกลับมาติวให้หน่อย

18. Kenggaroo

237
    2
    0
    วันนี้วันที่ 5 แล้ว เริ่มนับถอยหลัง >>>>>อีก 15 วัน เจอกัน จาน

19. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    เดินไปเดินมาเด๋วก็ได้เจอกันแว้ว.....

20. meeza_nr

meeza_nr New Member Privilege

156
    1
    0
    เลยปีใหม่มาแร๊ววว........ ม่ายทราบว่านายหัวผมสบายตัวหรือยังคับ อิอิ

21. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    นายหัวเราตอนนี้นั่งนอนไม่ได้เเล้วได้แต่ยืนตรงๆเดินเร็วก็ไม่ได้เด๋ว มัน "กระฉอก"...

22. durex.001

230
    1
    0
    รู้สึกเหนียวคอทุกวันไม่รู้ทำไม

23. onG

188
    0
    0
    คงต้องหาโอกาสติดสอยห้อยตามพี่ๆไปซัดข้าวผัดซักมื้อ จจะได้หายเพี้ยน ช่วงนี้ไม่ปกติสุข

24. durex.001

230
    1
    0
    ไข่ขาวคับผมให้ตังค่าบัตรแห่งความมันไปแล้วนะค๊าบ

25. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    นะ......อีกสองพุธ พบกัน....

26. onG

188
    0
    0
    สาวสุราษเปนงัยมั่งค้าบ

27. durex.001

230
    1
    0
    ที่เห็นๆมาแย่วะ แต่มีอยู่นางนึงโดนจายสุดๆกำลังหาวิธีอยู่
    ป้ากูสั่งจีบ ถามทุกวันเป็นไงคุยถึงไหน จะลองดูสักตั้ง
    อีกไม่นานป้ากูไปลุยแทนแน่

28. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    จัดไปอาจารย์ไห้ไว......

29. Kenggaroo

237
    2
    0
    บายดีไม๊ครับ.........( กรุงเทพฯเจอฝนปีขาลกระหน่ำมา 3 วันติด )
    สงสัย ฟามรักจะทำให้ติดลมรึเปล่า ???

ผมฝากแน๊ตสั่งข้อท่อท่อนแรกใหม่มาต่อ supertrap ไว้
    พรุ่งนี้จได้แล้ว เดี๋ยวจะรายงานมานะ จาน
    (เฟรมบิเรว ก็ฝากพี่ทัยส่งทำสีแล้ว...ค่อยๆคืบหน้าทีละนิด)

30. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... ถ่ายรูปมาชมหน่อยสิ...อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้