PDP Racing Team สัพเพเหระ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย DraF_JpS, 13 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. backing

backing New Member Member

47
    0
    0
    happy birth day
    นะพี่ดราฟ ขอให้ขับคาร์ทเก่งขึ้นนะ

2. plu17

plu17 New Member Member

62
    0
    0
    happy birth day พี่ ดราฟ แก่ลงอีกปีนึงแล้ว อิอิ จะได้ขับเก่งๆๆ :D

3. DraF_JpS

DraF_JpS New Member Member

98
    0
    0
    ขอบคุณพี่ป่านเเละพี่พลุมากๆ นะ 55

4. plu17

62
    0
    0
    พี่เหรอ??????????????????????

5. backing

backing New Member Member

47
    0
    0
    ไม่เปนไรน้องดราฟ
    อิอิ

6. DraF_JpS

98
    0
    0
    ขอบคุณคับพี่ป่าน ว่างๆช่วยสอนขับหน่อยนะพี่ 55555

7. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    โอ่ว....สุขสันต์วันเกิดคับ พี่ด๊าฟ......ปีนี้อย่าชนน้องโป้งนะค๊าปปปปป.....อิอิ

8. DraF_JpS

98
    0
    0
    เเต่เรารุ่นเดี๋ยวกันนะ ลุงโป้ง

9. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    เอางั้นเลยนะเพื่อนด๊าฟ....อิอิ...

10. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    วันนี้วันเด็ก Happy วันเด็กนะ PDP
    โปรด๊าฟชวนไปโปรโมชั่น MSL ขับรถเช่า ฟรี วันเด็ก
    ไม่เจอน้า Pat 27 มาตั้งนาน น่าจะพาลูกชายไปลองขับรถเด็ก 200 cc
    จะได้ส่งลง Kid kart ปีนี้ ......

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 มกราคม 2010
  11. DraF_JpS

98
    0
    0
    สนุกเเน่เลย งานนี้ อิอิ

12. Kenggaroo

237
    2
    0
    ฮัลโหลๆ......ขอสายด่วนถึงพี่โป้ง อิ อิ ครับ
    วันนี้ความจริงกระจ่างแล้ว...
    ว่า คลัช ที่พลุยืมมาใช้น่ะ ฟามจริงมันมาจากเครื่องพี่โป้งนี่เอง
    พอดีทีมช่างผู้หวังดี คนที่ช่วยสอยมาให้ยืมใส่รถพลุ .....เพิ่งเฉลยความจริง.....แป่ว !!!!!!!
    (ตอนแรกนึกว่า ยืมของจานเจ๋งมา...ถึงว่า เห็นบอกว่า ละไมครัชหายไป อิ อิ)
    โทษทีครับ เดี๋ยววันจันทร์คลัชพลุซ่อมเสร็จแล้ว จะส่งคลัชพี่โป้งไปตรวจภายใน
    แล้วใส่กลับคืนให้เหมือนไม่เคยถูกฉกไปจากรถเลยนะครับ.......อิ อิ อิ อิ เนียนๆเลย

13. PONG DMAX

17,115
    14
    38

ไม่ใช่ปัญหาเลยคับพี่เก้ง....วันที่รถพลุมีปัญหา ผมเป็นคนตัดสินใจบอกแน๊ทเอง ให้ไปเอาของเครื่องผมมา
    (ตอนนั้นนึกแค่ว่าครัชท์ผมน่าจะเหมือนกันกับที่พลุใช้) จะได้ไม่เสียจังหวะกะลังขับเล่นมันๆเลยคับพี่
    ทีมเดียวกัน อะไรที่ช่วยได้ ช่วยสุดตัวอยู่แล้วคับ.....อิอิ :D:D:D:D:D:D:D:D

14. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    คลํทซ์ Jeakkok มันแรง :)

15. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    แน่นอน.....มีลงของไว้ด้วย....:p:p:p:p

16. Kenggaroo

237
    2
    0
    สงสัยว่า เขาจะเปิดทำการเฉพาะวันธรรมดาละซิ
    น่าจะต้องรวมเอกสารกับค่าสมัครให้ผู้ใหญ่โดดงานไปทำให้
    เด็กPDPเรียนหนังสือไปละกัน
    พ่อพลุรับฝากทำใบขับขี่ ร.ย.ส.ท.ให้

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 มกราคม 2010
  17. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :D:D:D:D:D:D:D

18. Kenggaroo

237
    2
    0
    Pro ด๊าฟ กับ Nu Pan จะฝากทำใบขับขี่ ร.ย.ส.ท.กันไหม
    ถ้าสน.....พกรูป 1 นิ้ว 2 รูป กับ เอกสารแทนบัตรประชาชน อย่าง Passport ก็น่าจะได้
    เอามาวันเสาร์ที่ไปซ้อมกัน (ก่อนสิ้นเดือนนี้)
    แล้วเดี๋ยวต้นเดือน ก.พ. นี้ไปทำให้ยกทีม เอาเปล่า?

19. plu17

62
    0
    0
    พี่ bee ครับ
    พลุขอขอบคุณพี่บีมากๆๆๆนะครับสำหรับ มรดก ที่ พี่ บี ให้มาอ่ะครับ (ยาง สเปรย์จาราบี )
    ของใหม่ๆทั้งนั้น ขอบคุณมากๆเลยนะครับ
    ถ้าพี่ บี กลับมาเล่นรถส่วนตัวอีกเดี๋ยวจะหามาคืนนะครับ

20. onG

onG New Member Member

188
    0
    0
    น้ำมันเครื่องที่เคยอุปการะผมด้วยครับ พี่bee ขอบคุณมากๆ
    ถ้าพี่ บี กลับมาเล่นรถส่วนตัวอีกเดี๋ยวจะหามาคืนเช่นกันนะครับ

21. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เอียบี แกใจบุญ....อิอิ

22. Kenggaroo

237
    2
    0
    โห...เมื่อวานโปรด๊าฟเอารถกระทิงดุเบอร์ 1 ของรุ่น master ลงไปขับโชว์
    ไล่เพื่อนๆรุ่น 140 ยังกะแมวไล่หนู มันเลยน่ะ .... แรงจิงๆ
    ยิ่งเห็นเวลาแล้วยิ่งขนหัวลุก !!!!! Best lab 26.3 วิ
    งี้ปีนี้ใครจะไปตามพ่เต้ยทันละเนี่ย
    หรือ โปรด๊าฟจะติดใจทำเครื่องไปลงรุ่น master อีกคน

23. Kenggaroo

237
    2
    0
    เด็กอัสสัมกับเด็กสารสาสน์ที่จะสอบสัปดาห์นี้ ขอให้ผ่านฉลุย
    ตอนนี้ตั้งใจมากๆ สอบเสร็จจะได้มาเล่นกันเต็มที่
    โปรด๊าฟมีโปรแกรมหนักรออยู่วันเสาร์-อาทิตย์นี้นะ
    แล้วจะไปเชียร์

24. Kenggaroo

237
    2
    0
    สัปดาห์นี้ ขอให้เด็กอัสสัม กับเด็กสารสาสน์ โชคดีในการสอบ
    สอบเสร็จจะได้มาขับกันเต็มที่
    โปรด๊าฟมีโปรแกรมหนักรออยู่หลังสอบเสร็จ

25. DraF_JpS

98
    0
    0
    555
    เสา อาทิดนี้ ไปดูอย่างเดียวไม่ได้พลุต้องไปเเข่งด้วยครับ

พลุเขาเก่งที่สุดเเล้ว 55

26. plu17

62
    0
    0
    ยินดีด้วยกับพี่ดราฟ ที่ได้ที่ 2 มาครอง
    อิอิ :D

27. DraF_JpS

98
    0
    0
  28. Kenggaroo

237
    2
    0
    ส่งข่าวๆ เสาร์-อาทิตย์นี้ 20,21 มีนา ไม่มีแดงเดือดแล้ว
    ไปขับได้ตามปกติ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้