ขออนุญาติสอบถามข้อมูล....พี่น้องชาวฝั่งธนฯ - นครปฐม หน่อยคับว่า อยู่แห่งใดกันบ้าง.........

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย กระบะตูดดำ, 14 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ทำงานอยู่แถวไหนของนครชัยศรีอ่ะคับ....ผมวิ่งผ่านนครชัยศรีทุกวัน....เจอทักทายได้นะคร้าบ รูปตามด้านข้างอ่ะคับ ไมตี้ เขียว ๆ :D:D

2. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ดันอีกหน่อยสิ......

3. mail_poo

3,298
    14
    0
    ช่วยกันดัน....อึ๊บ

4. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0

อยู่เส้น .... ดอนตูมคัฟ บริษัท แอนเทียร์ (ผลิตอ่างอาบน้ำ ) ^^
    เจอกันบีบแตรลมไล่ได้เลยคัฟ ...อิอิ ^^ (ยินดีที่ได้รู้จักคัฟ ^^

:D:D:D)​

5. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    หายไปไหนหมดหว่า.......

6. กำแพงแสน.. อิอิ :D

7. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    มาตามหาอีกคน

และหาอะไรอ่ะครับ งง!

---------- Post added at 11:59:38 ---------- Previous post was at 11:59:21 ----------

มาตามหาอีกคน

และหาอะไรอ่ะครับ งง!

8. mail_poo

3,298
    14
    0
    ยินดีที่ได้รุจักเช่นกันคับ

ที่บริษัทผลิตอ่างน้ำ...แล้วมีสาว ๆ ด้วยป่าวคับ.....ลงอ่าง....ลงอ่าง :D:D

9. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    ฝั่งธน..อีกคัน..มาแล้วครับ..ชื่อเล็ก..ครับผม

อยู่..สมุทรสาคร..มหาชัย...บ้านแพ้ว...กระทุ่มแบนครับผม

เจอกันที่ไหนทักทายกันได้นะครับ...ยินดีที่รู้จัก..นะครับผม..

10. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    ผม อยู่ บางบอน5 เอกชัย ครับ เจอรถ คุณอาท บ่อยแถวร้านโช็คพินิท

พี่ปูล้อสวยอ่ะ ยืมใส่มั้ง :D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 กันยายน 2009
  11. กระบะตูดดำ

3,739
    32
    0
    หาอย่างว่ามั้ง....... อิอิ หาหั้ยได้ป่าว...เอิ๊ก ๆๆๆๆ

ยินดีรู้จักคับพี่ ทักทายกันได้นะจ๊ะ..... อิอิ

ถ้าเดือนนี้ว่าง..... เข้ามาหา ที่ฮอนด้า ปากซอย เอสเค ได้เลยนะคับ...เด๋วเลี้ยงเหล้า.... เอ้ย !!! ข้าว คับ

12. Panda`

887
    7
    0
    ยินดีรู้จักคับพี่ ทักทายกันได้นะจ๊ะ..... อิอิ

ถ้าเดือนนี้ว่าง..... เข้ามาหา ที่ฮอนด้า ปากซอย เอสเค ได้เลยนะคับ...เด๋วเลี้ยงเหล้า.... เอ้ย !!! ข้าว คับ[/QUOTE]

พี่อาท ทำงานที่ฮอนด้าหรอครับ:D:D:D

13. mail_poo

3,298
    14
    0
    ช่าย...น้องตี๋ อ่ะป่าว.......เปลี่ยนรถแล้วหรอ......ไมตี้ เซิฟ....เท่ห์มาก ๆ เรยอ่ะ

ขอบคุณคับที่ชม....แต่พี่ว่าล้อยังไม่สวยอ่ะ....อยากได้ลายอื่นอีก :cry::cry:

14. ผมอยู่บางแค พุทธมณฑลสาย2 คับ

ขับ tiger D4D สีบรอนเงินคราบ

15. Panda`

887
    7
    0
    ช่ายครับพี่ปู ลายนี้ไม่สวยสงสัยต้อง RG แล้วล่ะพี่:D:D:D

16. กระบะตูดดำ

3,739
    32
    0
    พี่อาท ทำงานที่ฮอนด้าหรอครับ:D:D:D[/quote]

ช่ายแล้วคับ...... จะอยู่ศูนย์ เอกชัย เดือน คี่..... บางบอนเดือนคู่คับ.......

ปล. แล้วเจอกัน วันที่ 3 นะคับ ทุกท่าน..........

17. tigerstandard

tigerstandard Guest

0
    0
    0
    อยู่สาย5คับ

ชื่อโป้งคับ

อยู่พุทธมณฑลสาย5คับ ซ.วัดเพลิน

ขับtigerd4dสีทองอ่อนคับล้อหน้าsky gtsสีเทา ล้อหลังchalengeสีขาวคับ
    ฟิล์มสีชาคับ เจอกันทักทายได้คับขอเป็นสมาชิกด้วยคนคับ

18. Nat_aiai

Nat_aiai New Member Member

7
    0
    0
    อยู่ เอกชัย 131 ครับ บางบอน หมู่บ้านเศรฐกิจ ทำงาน พระราม 2ครับ นัท คับ เจอทักได้ครับ ยินดีที่รู้จักทุกคนครับ

19. กระบะตูดดำ

3,739
    32
    0
    ยินดีรู้จักนะคับ..... เชิญแนะนำตัวที่กระทู้ปักหมุดเลยนะคับ...... เพื่อนสมาชิกจะได้รู้จักกันนะคับ

เช่นกันนะคับ ถ้าว่างก้อมามิตติ้งกันนะคับ

20. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    แอบเข้ามาดู เพื่อนๆ อีกฝั่ง

21. Panda`

887
    7
    0
    ผมยู่เอกชัย 128 ครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

22. กระบะตูดดำ

3,739
    32
    0
    มีอีกมั๊ย....หว่า :eek::eek::eek:

23. ตั้น

ตั้น New Member Member

948
    0
    0
    อยู่พุทธมณฑลสาย2ครับ พอดีแวะเข้ามาอ่านแอบ มาแจม ไมตี้แวนสีขาวครับ

24. kakady

kakady New Member Member

176
    1
    0
    ทำงานบ้านโป่งผ่านมาทักทายกันใด้นะครับ

25. tom_disturb

tom_disturb New Member Member

201
    2
    0
    เอคับ อยู่สาย 2 อีกคนคับ

26. ผมอยู่ หนองแขม ยินดีที่ได้รู้จักคับบบบ

27. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    ไม่มีใครอยู่แถว จรัญสนิทวงศ์บ้างหรอ ..............!!!

หาเพื่อนกินเหล้าอยู่ 555+ ^^

28. ออล้อล้น

ออล้อล้น New Member Member

92
    0
    0
    ออครับ อยู่ท่ามะกา กาญจนบุรี

รถกำลังเปลี่ยนเครื่องเป็น TD-27 และเปลี่ยนเป็นสีขาว หน้า SURF ยกชุดมาเลยครับ

29. ตั้น

ตั้น New Member Member

948
    0
    0
    รถเหมือนเคยเห็น :D:D

เจอทักทายได้คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้