<< แข่ง PTT-MSL CANCUP. R7 Night race >>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 17 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. onG

onG New Member Member

188
    0
    0
    แชมป์ ชน แชมป์ อยากดูๆ:p:rolleyes:

2. ลุงโป้งครับ

ลุงโป้งได้ที่หนึ่งไปแล้วนิครับ สนามนี้ต้องลงรุ่นมือเก่าซิครับ เอาเปรียบเด็กๆอย่างผมแย่เลย
    อีกอย่างลุงจะได้เพิ่มความเก่ง ไม่งั้นมันไม่ต่อยอดนะครับ.........hi hi hi hi..

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    สงสารผมเถ้อออออ.....ผมแก่แว้วววว....ขับก็ยังมะเก่งด้วยอะค๊าปปปปป....:D:D:D:D:D

4. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
  5. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อะนะ....

6. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    แล้วจานเจ๋งมาด้วยไม๊ครับเนี่ย

7. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    น่าจะมานะพี่เก้ง....

8. kuroakakiro

kuroakakiro New Member Member

17
    0
    0
    อยากเจอลุงโป้งจังเลย....
    แล้วพี่มาร์คจะมาลงแข่งด้วยอ่ะป่าว....

เดี๋ยววันพรุ่งนี้เข้าไปซ้อมครับพี่ไก่....
    เอ้...ฝนจะตกไหมน้า....จะเปียกไหมหนอ....
    ลุงโป้ง เจอกันน้า....

หลานออย อิซึซึ

9. durex.001

durex.001 New Member Member

230
    1
    0
    หนามนี้ออย อิซึซึ ห้ามมานั่งดูแล้วนะคับลงขี่ดีกว่า เดียวผมนั่งดูเอง
    อยากเชียร์ ว่าแต่จะไปเชียร์ยังไงว้านี่:clap2:

10. kuroakakiro

kuroakakiro New Member Member

17
    0
    0
    ครับ(ทำเสียงแบบอ.ยุ่น) ลงแน่นอนครับ (ถ้ายังไม่เต็มนะครับ):D

11. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    พรุ่งนี้พบกันคับ.......ออย อีซึซึ.......

12. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :sad::sad::sad::sad::sad:

13. Hi kart

Hi kart New Member Member

51
    0
    0
    จารย์เจ๋งก็ประกาศหาคนหน้าตาเหมือนมาเฝ้าปั๊มดิครับ! หมายเหตุด้วยว่าเอาเฉพาะหน้าตาเหมือนก็พอ นิสัยลา...ไม่ต้อง :D:D:D:D:D

ถ้าใครเขียนจดหมายสมัครงานไม่เป็นให้แนะนำไปดูที่กระทู้คุยกับจารย์เจ๋ง:sad::sad::sad:

14. Hi kart

Hi kart New Member Member

51
    0
    0
    อีก 2 วันก็ได้ปลดปล่อยแล้วนะครับ (เต็มรึยังเนี่ย!) ช่วงนี้ฝนตกตอนเย็นแทบทุกวันแนะนำให้เอาชุดสำรองไปเปลี่ยนด้วยน่าจะดี ขอให้มีความสุขทุกคนครับ อย่าลืม ขับแบบ สนุก ปลอดภัย มีน้ำใจ ส่วนรางวัลถ้าได้มาก็ถือว่าเป็นของแถม อย่างที่จารย์เจ๋งได้พยายามสอนเด็กรุ่นใหม่ๆเสมอ
    ขอให้โชคดีฝนไม่ตกครับ (แต่ถ้าฝนตกน่าจะเป็นโชคดีของลุงโป้งนะเนี่ย)

15. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :confused::confused::confused::confused::confused:

16. durex.001

230
    1
    0
    สนุก ปลอดภัย มีน้ำใจ ถึงไม่ชนะก็มีได้นะคับความสุข

17. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ถุ.. ถุ..ถูกต้องนะคร๊าปปปปปปปปปปปปปป.......:D

18. onG

onG New Member Member

188
    0
    0
    ส่วนผม ถึงไม่แข่งก้อมีความสุขได้เหมือนกัน ถึงไม่แข่งแต่ยังแข็งอยู่

.....ยืนลุ้นตัวแข็ง

19. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    โอ้ว......

20. durex.001

230
    1
    0
    น้าโป้งอย่าลืม ถ้าผมแข่งแล้วไม่แข็ง
    พาไปรักษาด้วยนะLOL

21. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad:

22. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    วันนี้แล้วนะ......

23. backing

backing New Member Member

47
    0
    0
    :สู้ๆนะลุงโป้ง .... ถ้าไม่ติดอะไรเดี๋ยวน้องป่านจะไปเชียร์:D:D

24. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :D
    ขอบคุณคร๊าปปปปป ....:D

มนัสวินตัวใหญ่ กับ มนัสวินตัวเล็ก เข้าที่ สี่ ทั้งคู่เลย หัวหน้า ทีมไม่มาดูแลด้วย....ฮิฮิฮิ:D

25. pat_

275
    1
    0
    ที่ 4 ก็ ok ..... น่า หนุกหนาน ๆๆๆๆ

ป่าน ..... ขับได้ดีมากเลย ...... แอบได้ยินคนอื่นเขาคุยกัน

ถ้าไม่โดนชนหมุนซะก่อน นะ ......

26. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    ถึงไม่ได้ถ้วย ก็ชนะใจคนดูรอบหนามทั้งคู่เลยน่ะ
    มนัสวิน - มนัสวิน ทำได้เยี่ยม

หัวหน้าทีมไม่มา แต่มี Pro Pat มาคุมเกมส์แทน
    โบกพัดฮ่องเต้อยู่แถวๆก้อนหินริมบ่อไงครับ

27. pat_

275
    1
    0
    ครับ พี่เก้ง ..... รู้มั้ยทำไม ขงเบ้ง ต้องยืนบัญชาการ

ตอบ ... เพราะ ลมมันเย็น

ซุปเปอร์ ไก่ ....... + อาชา อีกฝูงใหญ่ ของพี่เก้ง อร่อยที่ซู้ด

แถมได้ดู คอนเสิต Sillyfool อีก .... หนุกจิงๆๆๆ

28. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ขอบคุณพี่เก้งมากคับ อร่อยจิงๆ เปี่อยยยยยมากกกกกกกกกกกก ตุ๋นซะเปื่อย จิงๆ ไก่ๆๆๆ....อิอิ

29. DraF_JpS

DraF_JpS New Member Member

98
    0
    0
    อยากไปจังๆๆ คันมือไม่ได้ขับนาน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้