ล้างรถ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Johnnie, 28 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. หยวย

หยวย New Member Member

3
    0
    0
    ถ้าแถวสุขุมวิท 71 ก็แนะนำร้าน TechWash ครับ บริหารงานโดยคุณอาร์ต มหาคุณ นักแข่ง Drag ชื่อคุ้นหู ไม่แพง มีอินเตอร์เน็ตไร้สายให้ใช้ด้วย

2. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ถ้าว่างก็ล้างเองครับ แต่เปลืองเวลาอ่ะครับ 3-4 ชั่วโมง ทุกที

แต่ถ้าขี้เกียจ เมื่อก่อนก็ wash@me หน้าเมืองเอก ติดเชลล์
    แต่ตอนนี้เพื่อนที่เป็นเจ้าของ ไปเมืองนอกปีนึง เลยไม่ได้ไปเลย

ประกอบกับย้ายบ้านไปคลอง 3 ลำลูกกา เลยไปล้างไฉไล คาร์แคร์ลำลูกกา

วันก่อน ไปร้าน WE [Wash] สายไหม 26 ล้างเนียนๆเลยครับ
    แต่ไกลบ้านผมไปหน่อย แต่คราวหน้าก็ว่าจะไปล้างที่นี่อ่ะครับ
    ล้างเนียน แถมเป็นของเพื่อนสมาชิก rcweb
    ระหว่างรอก็ดูสติ๊กเกอร์ร้าน คุณอาร์ท เพลินๆ ราคาก็ถูกครับ 79 บาทเอง
    ร้านนี้ แนะนำเลยครับ

3. art_sticker thailand shop

art_sticker thailand shop New Member Member

134
    14
    0
    ว่างๆๆมาใหม่ครับคุณเอิกเเมื่อวานลูกค้าเยอะ รอนานต้องขอโทษจริงๆ
    และขอแนะนำร้าน we{wash} ของเพื่อนไปร์ทอีกหนึ่งเสียง ครับ
    ระหว่างรอก็มานั่งตากแอร์เย็นๆที่ร้านสติกเกอร์ได้ครับไม่ซื้อไม่เป็นไร
    ตกเย็นนั่งกินเหล้าปั่นร้าน 62 ที่ร้านได้เลย ยาวๆๆๆไป กันเองๆๆ คอนเฟริม.....happy:D

4. EG-9

EG-9 New Member Member

226
    10
    0
  5. thongy

thongy New Member Member

34
    0
    0
    wash united ครับ แถวหลังม.ธุรกิจบัณฑิตย์ครับ เจ้าของร้านชื่อ พี่อั๋นครับ

6. vitztrd

vitztrd New Member Member

79
    2
    0
    พี่โดมมาเองเลย:rolleyes:

7. "NUNG_JZ"

"NUNG_JZ" New Member Member

67
    2
    0
    Bule Poly ซอยลาดพร้าว80 คับ เนียน มีเนทให้เล่นฟรีด้วย

8. n!Cs`RCW

n!Cs`RCW New Member Member

470
    20
    0
    ร้านพี่เน คลินอิธอัพ

เเมคไกว ปตท. เสรีไทย

9. ขอบคุณคร๊าบ วันหน้ามาจัดให้เนียนกว่านี้อีก

พอดีว่าลูกค้าเยอะเลยวันนั้น แต่ก้อขอบคุณมากคร๊าบ

แล้วเจอกัน อิอิ ร้านเล็กๆรอท่านอยู่

10. NEW_RS@GOLDMEMBER

NEW_RS@GOLDMEMBER New Member Member

120
    13
    0
    ชอบแม็กไกวร์ ใกล้ๆสาย 2 ตรงเส้นปิ่นเกล้า - นครชัยศรีคับ (ฝั่งขาเข้า) เด็กที่ล้างเป็นทหารรับใช้ ล้างละเอียดเก็บงานดีคับ

11. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63

จ้า รอนิดหน่อย ไม่นานอ่ะครับ ก็ตามคิวอ่ะนะ

ร้านสติ๊กเกอร์ขอคุณอาร์ทเค้าดีจริงๆครับ

เสียดาย ไม่ได้รอเหล้าปั่น เด๋วเมาแป้อีก :D

คราวหน้าจะไปอุดหนุนครับท่านไปร์ท:D

12. Super_Ning

Super_Ning New Member VIP

2,302
    5
    0
    ขอบคุณนะคะที่มาอุดหนุน แล้วไว้ว่างๆแวะมาใช้บริการอีกนะ....

ไว้มาคราวหน้า จะได้ทำความรู้จักด้วยอีกคน อิอิ

13. TechWash

TechWash New Member Member

44
    3
    0
    ขอบคุณนะครับ ที่ช่วยโหวตให้ ยังไงอย่าลืมกลับมาใช้บริการอีกนะครับ (เชิญเพื่อนๆชาว rcweb ท่านอื่นมาลองใช้บริการด้วยนะครับ) :D

14. ยินดีให้บริการคร๊าบ แล้วเจอกัน

15. WizardOnWeb

WizardOnWeb Member Member

144
    7
    18
    ร้าน @Cafe ครับ โชคชัย 4 แถวๆโลตัสวังหินครับ ล้างดี + ละเอียดสุดที่เคยล้างมา

แล้วก็ Clean Club ลาดพร้าว 48 ครับ

16. nas_car

nas_car New Member Member

1
    0
    0
    แนะนำร้านครับมีทั้ง คาร์แคร์ ฟิลม์ ประดับยนต์

ขออนุญาติแนะนำร้าน คาร์แคร์ ฟิลม์ ประดับยนต์ อยู่ลาดพร้าว 80 แยก 22 ในปั๊ม ป.ต.ท. ครับ ลองไปใช้ บริการดูครับ
    ล้างรถ เริ่มต้น 70 บาท
    ดูดฝุุ่นด้วยก็90 บาท เอง
    แล้วยังมีบริการอื่นๆ เช่น
    ขัดสี
    เคลือบสี
    ฟอกภายใน ผ้า/หนัง
    เปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่อง
    ประกันภัย/พ.ร.บ. พร้อม บริการจัดส่ง
    บริการติดตั้ง ฟิลม์กรองแสง รถยนต์และอาคาร ทั้งในและนอกสถานที่
    ฟิลม์ 3M / Lamina / Hi-cool / Mastercool ราคาพิเศษ
    รับสั่งซื้ออุปกรณ์ตกแต่งรถ จากโรงงาน ราคาถูก มีหลายอย่างให้เลือก
    ลองมาใช้บริการดูครับ บอกว่ามาจาก web นี้ มีส่วนลดพิเศษ ครับ นอกจากนี้เรายังมีบริการ เกี่ยวกับรถยนต์ อีกหลายอย่าง
    สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ ร้าน nascar ลาดพร้าว 80 แยก 22 ในปั๊ม ป.ต.ท.
    หรือ โทร 083-597-9870 หรือ 084-00-88-050
    [/SIZE]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 มกราคม 2009
  17. DoctorCity

DoctorCity New Member Racer

33
    2
    0
    Eleven Car Wash ซอยข้างABACหัวหมากคับ ลองมาใช้บริการดู :D

18. ระดับโลก

ระดับโลก New Member Moderator VIP Racer

142
    0
    0
    ELEVEN CAR WASH

ABAC

19. Drag On

Drag On Member Member

121
    1
    18
    TAKOWORK ตรงข้ามโลตัสรามอินทราครับ

1ST ถูกใจสิ่งนี้
  20. ร้าน ครับ p' ครับเกือบ ถึงลาดกระบัง

ของ แมคไกว์ เปิดเช้าปิด 2 ทุ่ม

21. ข้อKing

ข้อKing New Member VIP

287
    35
    0
    มีร้านผมด้วย ขอบคุณมากๆ

22. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    Wah Guru อยู่ซอยอุดมสุขครับ ล้างดีครับ อยู่แถวปากซอยโรงเรียนสิริรัตนาธร ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้