ดูกันชัดๆแบบเจาะลึก "ที่จอดรถลอยฟ้า"

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย feelgood, 21 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    รถสกปรกให้จอดมั้ย...

2. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ตอนเรียน เคยเห็นตึกของโฟล์ค ก็เป็นแบบนี้เหมือนกันครับ แต่ใหญ่กว่า
    เค้ามีคอนเซปต์ว่า ลูกค้า ต้องเป็นคนแรกที่ได้ขับ
    เพราะงั้น การขนย้าย จึงเป็นไฮโดรลิคครับ

3. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    อลังการมากครับ

4. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    ค่าจอดเท่าไหร่ :D

5. Kookie

Kookie New Member Member

101
    3
    0
    เคยเห็นที่เซ็ลทรัลวังบูรพาเก่า ตอนนี้เปลี่ยนเป็นท๊อปไปแล้ว เป็นแบบลิฟท์ขับรถเข้าไป แต่ผมไม่กล้าขึ้นอ่ะ *_*

บ้านเราจะไหม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้