Sport Truck Endurance 2009 Non Stop Mega Hitz Race

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย Reloaded, 22 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    วิ่งกันดุเดือดเลยงานนี้

2. มาแล้วครับ กติกานะครับ เฉพาะในคลับของพวกเราก่อนแล้วกันนะครับหรือทางผู้ร่วมสนุกคันอื่นอยากลงก็ได้นะครับ

1. ผมอยากให้เป็นพวกเทอร์โบเล็ก
    2. หม้อน้ำจะเป็นกี่ใบก็ได้เนื่องจากไม่อยากให้เกิดความเสียหาย
    3. จะเปลี่ยนยางกี่รอบก็ได้
    4. เรื่องของถังดับเพลิงอยากให้มี
    5. สามารถเปลี่ยนนักแข่งได้แค่ 2 คนนะครับ
    6. ควรจะมีน้ำมันเชื้อเพลิงไว้รอในพีชด้วยนะครับ
    7. ค่าสมัครคันละ 2000บาท(อาจเปลี่ยนแปลงได้ตามจำนวนรถครับบ)
    8. เครื่องยนต์คอมมอลเรลหรือปั้มดิบลงได้หมดพี่น้องกันทั้งนั้น
    สุดท้ายรีบสมัครกันนะครับที่ เบอร์ 0863459168 อาร์ม

3. ลืมบอกไปนะครับแข่งกันในวันที่ 24 ตุลาคม 2552 เวลาช่วงเช้านะครับ

4. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ผมลงทำการแข่งขันด้วยคนนะครับคิดง่ายๆ ลงรายการนี้วิ่งขำๆ เท่ากับเราได้วิ่งพีระทั้งปีแล้วครับ แต่ราคาถูกกว่าอีกด้วย ถ้าไม่คิดไรมาก

เมื่อยก็ออกเปลี่ยนคนขับ หายปวดขี้ปวดเยี่ยวแล้วก็เรียกให้เพื่อนมาเปลี่ยนกันบ้าง .... ขำๆสนุกๆดีนะครับ

5. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    อยากวิ่งอะพี่ แต่ผมขอพลัดกะคนอื่นดีก่า รถผมอยู่ไม่ถึงชม.แน่ๆ หาคนพลัดก่อน อิอิ

6. ส่วนเรื่องเงินรางวัลคงไม่มีนะครับเดี๊ยวจะหาของมาแทนเนื่องจากหาสปอนเซอร์ใจถึงไม่ได้เลยครับ งานนี้เอามันครับ

7. ปิดรับสมัครวันที่ 15 ตุลาคม นะครับ จำกัดจำนวนรถนะครับ ขึ้นโพเดียม 5 ตำแหน่งนะครับ งานนี้เป็นหน้าประวัติศาสตร์ของเมืองไทยแล้วกันนะครับติดต่อที่ เบอร์ 0863459168 หรือที่โค๊ชเจี๊ยบก็ได้นะครับ

8. ก็รีบๆๆๆหาคู่สักนะครับเดี๋ยวหาไม่ทัน 555เอาหญิงก็ได้นะมาช่วยขับน่ะ

9. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ผมคงเอาไอ้ซีด ไม่ก็ไอ้นุ่นแแหละครับ แต่ยังไม่ได้คุยเลย

10. โค๊ชครับหาหญิงมาช่วยผมขับหน่อยได้ไหมครับ

11. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ไม่แต่ขับเบนซ์ขับแคมรี่น่ะ.......ไม่มีใครกระบะเป็นเลยอ่ะดิ พี่อาร์มทำไงดี

12. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    รายงานตัวด้วยครับว่าอันดับที่เท่าไหร่กันมา
    รุ่นโอเพ่น
    1. โค้ชเจี๊ยบ ต้อยดีเซล
    2. รวมช่างเชียงกง ECU
    3. ส.รุ่งเรือง UNICHIP
    4. เอ้ & โอดีน JZ-GTE
    5. จำไม่ได้อ่ะ

---------- Post added at 13:40:59 ---------- Previous post was at 13:40:41 ----------

รายงานตัวด้วยครับว่าอันดับที่เท่าไหร่กันมา
    รุ่นโอเพ่น
    1. โค้ชเจี๊ยบ ต้อยดีเซล
    2. รวมช่างเชียงกง ECU
    3. ส.รุ่งเรือง UNICHIP
    4. เอ้ & โอดีน JZ-GTE
    5. จำไม่ได้อ่ะ

13. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    พังกันเป็นแถบๆ

14. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    เอ็มจบอันดับพี่เท่าไหร่หรอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้