ไปตลาดอัมพวา กันไหมครับ

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย ART AE110, 24 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    หลังจากที่เราไม่ได้เจอกันมานานมาก

ผมเลยได้มีโอกาสคุยกับน้องบอยและน้องแบง
    ว่าจะจัดทริปไปเที่ยวแบบเช้า-เย็นกลับกัน
    สถานที่ก็เป็น ตลาดน้ำอัมพวา ริมแม่น้ำแม่กลอง

เพื่อนๆ คิดว่าอย่างไรกันครับ ถ้าวันเป็นอาทิตย์แรกของต้นเดือนตุลาคมเลย
    จะสะดวกกันหรือป่าว เอามาถามความเห็นกันนะครับ
    ถ้าสรุปได้แล้วเจอกัน:)

2. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0
    จัดไป ครับบบ

3. Bowling11X

Bowling11X Member Moderator

373
    2
    18
    จัดไปครับ อยากไปมานานแล้ว ไม่เคยไปซะที

4. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    ว่าอย่างไรกันบ้าง ขอความเห็นหน่อยค๊าบบ

5. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    ไปไป แต่อาทิตย์แรกไม่ว่างอะ มีจัดแข่งรถบังคับที่แถวเลียบด่วนอะ หลังไม้เอกเลย

6. Maxoutda

Maxoutda New Member Moderator

1,111
    1
    0
    เข้ามาดู แต่ผมไปจนเบื่อแล้วอะ งานนี้ขอตัวนะครับ ติดงานแต่งเพื่อนครับ

ปล. อัมพวา พาเพลิน ช่วงนี้ฝนตกทุกวัน บรรยากาศอัมพวาก็ดีไปอีกแบบครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้