เดือนหน้า มิตติ้งกันอีกซะทีดีไหมเอ่ย

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย <<< JobsilrA >>>, 24 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ไปไหนไปด้วยนะครับ

ยังไงแจ้งข่าวกันด้วยนะครับ

ปล. จ๊อบก้าบ จ๊อบจัดงานอารายอ่า อยากไปดูด้วยอ่า

2. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    เต้ค้าบบบบบ งานพ้มหมดไปแล้วครับ จัดไปตั้งแต่วันที่ 9-11 ที่ผ่านมาน่ะครับ ที่เมืองทองธานี ของแจกเพียบ เดี๋ยวคราวหน้ามีงานดีๆแบบนี้จะรีบโพสบอกพี่น้องนะคร้าบบบ เหอๆๆ

3. te_uan

708
    25
    18
    หงะ........เต้ช้าตลอดอ่า.......อิอิ.........งานหน้าไปด้วยนะครับ.........ขอแบบมีสาวเยอะๆนะครับ:D

4. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    :D :p แร่วๆๆๆๆๆ
    ไปไหนไม่ชวนมีเคืองนะ เอาดิๆ
    555+

5. te_uan

708
    25
    18
    ถ้าชวนแล้วไม่ไปนะเสี่ย:D

6. hanext

hanext New Member Member

23
    0
    0
    ว่าไงก็ว่างั้นคับพี่

7. gaszohol

643
    4
    0
    :eek: :p แหม๋ เต้ มาเรียก เสี่ย ได้งัยละ ยังไม่ได้เป็นซะหน่อย ฮ่าฮ่า :D

8. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    เดี๋ยวนี้เค้าไม่ได้ดูที่ตังแล้วแก เค้าดูที่พุงเฟ้ยยยย เหอๆๆ

9. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    ดูที่พุง !!!! :D

10. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    ดูที่พุง งี้ตาโบกินขาด

11. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0

รู้สึกว่า จะมีใหญ่กว่าตาโบ น่ะคร๊าบบบบ จารย์ตั้ม !!

อิอิ .. ;)

12. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    คนมีพุงดูแล้ว อบอุ่นน่ะครับ สาวๆ ชอบ
    กำลังอินเทรนด์................

13. hanext

23
    0
    0
    เออพี่คับ บ้านพี่อยู่แถวไหนนะคับ ผมได้เข้าไปเอาติ๊กเกอร์ถูกคับ ใช่แถวไทรน้อยป่าวคับ อืม แล้วก็รถพี่คันเดียวกะในรูปเลยใช่ป่าวคับสีน้ำเงิน
    เพราะว่า คืนวันเสาร์ที่ 17 ต.ค.ที่ผ่านมา ผมเห็นพี่แซด ผ่านหน้าผมกะเพื่อนไป แถวหน้า บางใหญ่อะ ใช่มะคับ อิอิ แรง โค ตร เลย รถพี่อะ

14. maxmeto01

maxmeto01 New Member Member

70
    0
    0
    ตกลงไปที่ไหนกันครับ อยากไปจังครับ (ใครมีสติกเกอร์ขอด้วยนะครับ)

15. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ดันกระทู้เล่นหน่อย เดี๋ยวไปดันอย่างอื่นต่อ555

16. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    ต้องขอโทษพี่น้องในคลับด้วยนะครับที่นัดแล้วไม่เป็นนัด มันมีสาเหตุมาจากเรื่องที่ว่า หลวงลุงของผมท่านเสียครับ ท่านเป็นรองเจ้าอาวาสอยู่ที่วัดสังฆราชา สวดมาสามวันละครับ และจะตั้งสวดไปจนถึงวันที่ 7 ครับ วันที่ 8 ตรงกับวันอาทิตจะมีการเผาครับ ยังไงขอโทษสำหรับเรื่องของการนัดมิตติ้งด้วยนะครับ

17. maxmeto01

maxmeto01 New Member Member

70
    0
    0
    รับทราบครับ (อดอีกแล้ว)

18. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38

....เสียใจด้วยว่ะ....จ๊อบ....ส่วนเรื่องมิตติ้ง พี่ขอเป็นมิตติ้งใหญ่ของปีนี้เลยแระกัน....

....ส่วนวันนัดเดี๋ยวเราคุยกันอีกทีเนอะ.....จะพยามเคลียร์งานว่ะ

19. gaszohol

643
    4
    0
    เสียใจกับจ๊อบด้วยอีกคนค้าบ.......
    ถึงอย่างไรก็ตาม ขอให้พวกเราชาว PG ดูแลสุขภาพกันด้วยครับ
    แล้วเจอกันมี้ตติ้งหย่ายยยย ..... อิอิ

ปล.สวัสดีครับพี่โบว์ เด๋วผมจะโทรไปสนทนาด้วยนะครับ 555+

20. hanext

23
    0
    0
    เสียใจด้วยนะคับพี่จ๊อบ

21. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    ขอบคุณทุกคนมากคร้าบบบบบ

22. te_uan

708
    25
    18
    ก็เหมือนที่เคยบอกจ๊อบไว้แหละว่ามิตติ้งะไหรก้อได้......จิงๆแล้วไม่ต้องรอมิตติ้งก้อเจอกันได้ครับ

23. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    อืมๆ พึ่งนึกออกว่าเจ้าไอซ์มันหายไปไหนหว่า เหอๆๆ

24. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    รถสวยกันที้งนั้นเลย คับ

upคับ

25. gaszohol

643
    4
    0
    สบายดีกันนะค้าบ พี่น้อง ทั้งหลาย อิอิ
    อากาศเปลี่ยนแปลงมากมาย หน้าวหนาวเนอะ ฮ่าฮ่า
    ต้องมีสักวันที่เราจะได้เจอกัน 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้