ผลการแข่ง PTT-MSL Night Race R.7

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 27 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hi kart

Hi kart New Member Member

51
    0
    0
    ลุงโป้งครับครับ สนามนี้ไม่ประสบความสำเร็จก็อย่าพึ่งคิดสั้นไปเผาศาลเจ้าที่บนไว้นะครับ (เห็นถามหายืมถังใส่น้ำมันอยู่) ท่านอาจติดธุระหรือมัวไปห้ามไม่ให้ฝนตกอยู่เลยมาช่วยลุงไม่ทันก็อาจเป็นได้ ไว้สนามหน้าแก้ตัวใหม่ เอ!หรือสาเหตุเป็นเพราะว่าลุงโป้งก็เสียสมาธิเนื่องจากสาวข้างสนามไปกับเขาด้วย ^^

2. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    เพราะแฟนไม่มา ...... แถมเจอ สาวสวย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้