หวัดดีครับ MTX สุพรรณบุรี ปั้มดาวลอยดีเซล

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย สมเกียรติ เกตุรัก, 2 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    :cry:

1. WuT_Van

WuT_Van New Member Member

247
    0
    0
    .....

2. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    หวัดดีด้วย...

3. izujz

izujz New Member Member

20
    0
    0
    สวัสดีด้วยครับ....(สุพรรณเหมือนกัน)

4. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
  5. NuTTyRaY

658
    13
    0
    ไปไหน ไปกัน เลือด สุพรรณ...

6. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    ผมก็คนสุพรรณ (กรุณาอ่านให้"เหน่อ"ด้วยครับ)

7. nonkubpom

nonkubpom New Member Member

48
    1
    0
    ดีคับ ผมก้อสุพรรณ เหมือนกัน

8. izujz

20
    0
    0
    แล้วอยู่แถวไหนกันบ้างครับ

9. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18

ไปใหน..ไปกัน..ด้วยรถตู้...อิอิ

10. WuT_Van

WuT_Van New Member Member

247
    0
    0
    ผมอยู่ตรงข้ามศาลเจ้าพ่อหลักเมืองครับ ร้านเหล็กหลักเมืองโลหะ ผมก็เห็นพี่อยู่บ่อยๆ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

11. Smother

1,573
    2
    0
    บ้านอยู่บางม้า แต่ทำงานอยู่ชล

12. NuTTyRaY

658
    13
    0
    เราคนกรุงเทพ...

แต่เคยไป สุพรรณ...

13. nonkubpom

48
    1
    0
    อยู่อำเภอ สองพี่น้องคับ

14. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    แวะมาดู..คนสุพรรณ..อีกรอบ..อิอิ

15. ขอโชว์รูปรถบ้างครับ ไม่รู้จะขึ้น รึ เปล่า

16. เล่นไม่เป็น จะพยายาม

17. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    พี่มาทำปั้มที่ดาวลอยเลยเหรอพี่ใกล้บ้ายผมเลยอ่ะ
    พี่ทำไรมั่งอ่ะครับและราคาที่ทำเท่าไรเหรอครับว่าจะไปทำเหมือนกันอ่ะครับ

18. อยากรู้ว่าจะเม้นข้อความให้คนอื่นทำอย่างไรทำไม่เป็น

19. Diesel Only

Diesel Only New Member Member

158
    2
    0
    หวัดดีครับ ผมอยู่ อู่ทองครับ :D:D:D:D:D

20. nonkubpom

48
    1
    0
    ผมอยู่ตลาดบาลี่ ครับ รู้จักกันไหมครับ

21. izujz

20
    0
    0
    บางลี่เหรอ....ผมก็คนแถวๆนั้นเหมือนกัน...

22. NuTTyRaY

658
    13
    0
    คนบ้านเดียวกัน...ทั้งนั้น...

23. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    เลือดสุพรรณ ของแท้ต้องหนื่อด้วยนะ มิมิ

24. Smother

1,573
    2
    0
    ผมอยู่วัดบางเลน ตลาดบางกุ้งน่ะครับ ไม่ใช่บางเลนนครปฐมนะครับ

25. หวัดดีคับ บ้านใกล้กัน ผมราชบุรี สำนักเดียวกันด้วย

26. GT TURBINE

GT TURBINE New Member Member

143
    0
    0
    ไปบางลี่บ่อย เพราะต้นตระกูลเป็นคนทุ่งเข็ญครับ

27. tel korat

tel korat New Member Member

216
    0
    0
    หวัดดีคาบไม่สุพรรณเหมือนกันแต่คอmtx เหมือนกันคาบ

28. NuTTyRaY

658
    13
    0
    เข้ามาดูครับ...

29. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    สายเลือดไมตี้ แต่ไม่ใช่คนสุพรรณ จะว่าอะไรมั้ยเนี้ย......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้