ขอเข้าคลับด้วยคนนะ อยู่ดอนเมือง

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย one bo, 3 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    สถานที่อื่นก็รับ ครับเข้ามาพูดคุย กัน
    ไม่จำเป็นต้องอยู่ กทม เวปไซต์ ไปได้ทั่วโลก ครับ
    ยินดี ตอนรับทั้งหมดทุกคน ครับ
    ส่วนตัวผมเอง ก็ไม่ได้เป็น คนดูแล
    ต้องถามทาง จุ๊น กับ โต้ง หรือ ใบตอง ครับ
    ผมแค่ หนึ่งในคลับครับ ผม

2. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    แหม ลูกพี่เก๊าก็เกินไปผมก็ส่วนหนึ่งเหมือนกันครับ ต้องใช้คำว่า เราต้องช่วยกันดูแล ครับ ใครไม่ชอบอะไรบอกได้ครับจะได้แก้ไข อยู่กันแบบ ประชาธิปไตร ครับ ใครขวางผมฆ่า , ใครขัดผมแทง , ใครขืนผมยิง.............................อะล้อเล่นน่า หุหุ

3. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    -*- เหอๆ แต่ คน แถวดอนเมื่อง หลักสี่ ใช้ คลิกเยอะ นะ -*- ไปใหนก็เจอ - -

4. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
    ทั่วกรุงละครับ

5. Project_L

873
    8
    0
    เหอๆ จริงด้วย

6. ecarmivec

ecarmivec New Member Member

14
    2
    0
    เจอกันทักทายได้ครับ

รถผมคิดว่าคงจำได้ง่ายๆครับ ไม่ค่อยได้ทามไรเยอะครับ แต่คลิกไทยๆๆครับคร้าบพี่น้องคร้าบ

เซียนกบ ถูกใจสิ่งนี้
  7. juntcivic

1,549
    34
    0
    แสบตาาาาา

8. Project_L

873
    8
    0
    แสบหู >.< คัดจมูก >.< -*- เอ้อ ไม่เกียวๆ

ติดใจอยู่จุดเดียวคันนี้ -*- คลิก 555+ คิดได้ไง เหอๆ เดียว หาของภาษาอืนมาทำมั่ง 555+
    อ่ะล้อเล่น สวยมากเลย งับ โดยเฉพาะ คำว่า คลิก ( -*- เอ้าไม่เลิก ) เหอๆ

เซียนกบ ถูกใจสิ่งนี้
  9. เซียนกบ

498
    3
    0
    ไทยแท้แน่นอน

10. ecarmivec

ecarmivec New Member Member

14
    2
    0
    ตั้ม@013 ครับ

อยากไปมิตติ้งเร็วๆ จัง ยังไงบอกกันด้วยนะครับ

11. juntcivic

1,549
    34
    0
    ได้ครับ ถ้าจัดจะแจ้งไปครับ

12. Project_L

873
    8
    0
    - - อด ใจ รออออ

13. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ส่วนใหญ่ มีแต่คนหล่อ หน้าตาดี ดูดี เข้าอยู่กันไง
    อิ อิ อิ WOW!!!!!

14. juntcivic

1,549
    34
    0
    พูดถูกใจครับๆ เดี่ยวเลี้ยงไอ้ติมแท่ง

15. Project_L

873
    8
    0
    - - เหอๆ คนหน้าตาดี ไม่มีแฟน -*- แงงงงงง

16. GAUSS

4,354
    50
    48
    ไอติมแท่ง ทู้ ไม่เอานะครับเสียว
    ไม่หน้าตา ดี แต่ ......เด็ด ล้อเล่น
    ทำเป็นเก่งไปงั้นแหละ

17. Project_L

873
    8
    0
    เหอๆ แท่ง ทู้ เป็นไงอ่ะ - -
    เด็กน้อยตาเหลียบ อยากรู้อีกแล้ว

18. เซียนกบ

498
    3
    0
    55555555555555555 งงอีกแล้ว

19. juntcivic

1,549
    34
    0
    เจ้าของกระทู้เงียบเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้