เบรคจมคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ตี๋_น้อย, 28 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wat_441

wat_441 New Member Member

256
    4
    0
    ไม่ได้ครับคนละรุ่นคนละขนาดคนละยี่ห้อ

2. ตี๋_น้อย

ตี๋_น้อย New Member VIP

70
    0
    0
    แล้วผ้าหมดต้องเบิกใหม่กับนำไปอัดแบบไหนดีกว่ากันคับ
    หรือมีของอะไรใส่แทนได้บางคับ

3. wat_441

wat_441 New Member Member

256
    4
    0
    รุ่นนี้มันมีขายครับมีหลายยี่ห้อมาก bendix NB-p Nationalbrake Mintex และอื่นๆ ประมาณนี้อะครับส่วนรุ่นก็ต้องบอกเค้าว่าเป็นlexus LS400 อันไหนยี่ห้อไหนดีผมไม่รู้ เพราะผ้าเบรกของเดิมติดมาก็ยังไม่หมด ส่วนเอาไปอัดผมกลัวว่ามันจะล่อนหลุดเบรกไม่อยู่เอาอันตรายครับ ลองหาข้อมูลให้มากๆนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 ตุลาคม 2009
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้