ขอพระองค์ทรงพระเจริญ รถของในหลวงครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ปริ้นซ์, 28 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. rotarymonster

rotarymonster New Member Member

47
    2
    0
    ขอให้พระองค์ทรงพระเจริญ

โชคดีมากครับที่ได้เป็นเจ้าของ

2. Wit-chinjang

Wit-chinjang New Member Member

189
    2
    0
    มีบุญมากเลยครับได้รถที่ประเมินค่าไม่ได้ไว้ครอบครองสุดยอดแล้วครับ
    ขอพระองค์ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน

3. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48
    รักษาไว้ เลยคับ เป็นที่สุดแล้ว

ขอพระองค์ทรงพระเจริญ ยิ่งยืนนาน ครับ

4. ขอพระองค์ทรงพระเจริญฯ

ปล.บอกได้คำเดียวว่าอึ้ง

5. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    บุญมากๆเลยครับ โชคดีกว่า ถูกหวยอีกอ่า

6. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    แค่เห็นรูปในกระทู้ ก็เป็นบุญแล้วครับ

7. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    ขอพระองค์ทรงพระเจริญ

8. โหโชคดีจังครับ อยากเห็นรถจังครับ ขอพระองค์ทรงพระเจริญยิ่งยืนนานครับ

9. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ถ้านำไปติดต่อที่กองทะเบียน หรือราชการ โดนเก็บเล่มแน่นอนครับ ไม่ทราบว่าได้มายังไง โชคดีมากครับ คงต้องเก็บไว้แบบนี้เลยครับ ถึงจะโดนล้างเล่มที่กรม แต่จะไปสนใจทำไม สิ่งที่ดีที่สุดอยู่ในมือ... :eek::eek::eek::D

10. ฟรีสเซอร์

ฟรีสเซอร์ New Member Member

59
    0
    0
  11. 1klong2

1klong2 New Member Member

375
    2
    0
    สุดยอดเลยอ่ะครับ ขนลุก

ขอพระองค์ทรงพระเจริญครับ

12. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    เกิดมาก็เพิ่งเคยเห็นเล่มทะเบียนของในหลวงนี่แหละครับ เป็นบุญยิ่งนัก ขอพระองค์ทรงพระเจริญ

13. ปูเป้คุง

ปูเป้คุง Active Member VIP

1,057
    4
    38
    เป็นตามากๆๆๆ.......ขอทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน

14. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    สุดยอดครับ เป็นบุญมาก

ถ้ามีลายพระหัส ด้วยนะ..........

ขอพระองค์ทรงพระเจริญ

15. ทรงพระเจริญ

16. kkj

kkj Member Member

391
    16
    18
    ประเมินค่าไม่ได้ ขอพระองค์จงทรงพระเจริญ

17. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    น่าอิจฉาเจ้าของรถครับ โชคดีจริงๆ เป็นบุญตาที่ได้เห็นครับ ขอบคุณครับ

18. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    สุดยอดมากคับ

19. CONDURUS

CONDURUS New Member Member

139
    12
    0
    ขอพระองค์ทรงพระเจริญยิ่งยื่นนาน

เป็นบุญแด่กระผมยิ่งนัก

20. CONDURUS

CONDURUS New Member Member

139
    12
    0
    สุดยอดครับ

21. corona ตัวน้อย

corona ตัวน้อย New Member Member

385
    7
    0
    เก็บรักษาให้ดีนะคับ หวงเเทนเลย สุดยอดจิงๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้