Spoet truck Endurance2009Non Stop

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย ณัฐสรณ์ ทิพยานนท์, 29 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    ต้องอย่างงี้......ขอบคุณครับ COACH

2. ผมด้วยคนครับโค๊ชเจี๊ยบ

3. พร้อมกันหรือยังครับ

4. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    วิ่ง 50 นาที :p

5. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    วิ่งไปวิ่งมา 1.19 แล้วครับพี่นัท....

6. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ขออภัยครับพอดีวันนั้นดูตารางแล้วกำหนดการแค่ 50

ยังเสียดายอยู่ที่ไม่ได้ไป คราวหน้าไม่พลาดครับขอเก็บตังซุ่มก่อน ........... เอ้ย ทำรถก่อน อิ อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้