ขออนุญาติท่านปลาทานชักชวนพี่น้อง HLc ร่วม..... ดื่มด่ำ บรรยากาศ นครปฐม หน่อยนะคร๊าบ..บบ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย กระบะตูดดำ, 29 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    มาดันไว้ก่อน แล้วตกลงเจอกันที่ไหนครับเนี่ยจะได้ไปหากันถูกอ่ะ

2. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    เอารูปสวยๆมาฝากบ้างนะครับอาร์ท.

3. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    อีก 6 ชั่วโมง คับ.....ใครจะมา โทรหาได้ 24 ชม. เลยนะคับ.......อิอิ

สถานที่ ครัว แซ่บไกล........ เวลา 18.30 เป็นต้นไป ยันเช้าคับ....

มาจากเพชรเกษม เลี้ยวขวาแยกสาย 5 แล้วเลี้ยวซ้ายมาตลาดดอนหวาย เจอ 3 แยก เลี้ยวขวา วิ่งเลยตลาดมาก้อถึงแล้วคับ......

มาจากบรมราชนนีแล้วซ้าย เข้าสาย 5 วิ่งมาหน่อยนึง แล้วขวามาตลาดดอนหวาย แล้วเจอ 3 แยก แล้วเลี้ยวขวามา เลยตลาดมานิดนึงก้อถึงแล้วคับ.......

4. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  5. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ดันให้ก่อนคับ

6. รถยังอยู่ที่อู่
    เปลี่ยนปั๊มติ๊ก หัวเทียน ยางฝาเครื่อง ลูกปืนไดชาร์ท และเช็คแอร์รั่ว
    ถ้าอยู่ยันเช้า จะตามไป.........ฮิๆ

7. mo vigo

mo vigo New Member Member

49
    0
    0
    วันนี้แล้วนะคับ
    ดันไป ดันไป

8. ชบาแก้ว

ชบาแก้ว New Member Lady Member

44
    1
    0
    อยากไปด้วยจัง.....เเต่ติดธุระ.....ไม่เเน่อาจชวนเพื่อน..ฮิฮิ...หญิงตรึมมมมมมมมมมมม

9. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    สองทุ่มครึ่งจะตามเข้าไป แล้วจอกันครับพี่น้อง............

10. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    อดไปเย้ยเป็นไข้หวัดอะคร้าบบบบบบ

11. หรอคับ ะอะอะอะอะอะะ

12. รถยังไม่เสร็จเลย..........

13. อู่โทรมาแจ้งว่ารถเสร็จแล้ว..................ตามไปแน่คับ...พี่น้อง

14. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    ต้องขอบคุณพี่อาร์ทมากคับ ที่โทรมาชวน ไปดอนหวาย

พอดียังไม่ค่อยสะดวก ซักเท่าไหร่ เป็นไข้หวัด ยังไม่ค่อยหายดีเลยคับ เกรงว่าจะขับรถไปไม่ไหว

ไว้โอกาสหน้า พร้อมๆกว่านี้ แล้วจะไปหาให้ได้นะคร้าบ ขอบคุณครับ............

15. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    เป็นไงบ้างสนุกกันไหมครับ

ขอบคุณอาร์ทด้วยที่โทรชวนครับ คงได้เจอกันซักวันอ่ะนะคับ

16. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    โทรชวนกันตรึมเลย อาทไร่ขิง ขออภัยที่ไม่ได้ไป ไว้วันที่ 17 ไปแน่นอน

17. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    ขอบคุณครับที่โทรมาชวน พอดีรีบกลับบ้านเลยไม่ได้แวะเข้าไป

18. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    เฮ้ย .. ตาอาร์ทเอารูปมาลงให้ชมบ้างนะ . .

19. ^Now_HYBRID^

^Now_HYBRID^ New Member Member

4,656
    2
    0
    ถึงบ้านกันยังคับ...เป็นห่วงคับ
    งานนี้สนุกมากๆคับ

20. ทำไมไม่เห็นโทรชวนผมเลย งอลแว้วตาอาร์ท

21. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    รอชมภาพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพ

22. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ขอโทษด้วยนะครับอาท ที่ไม่ได้ไปไม่ค่อยสะดวกจริงๆครับ ใว้ครั้งหน้านะครับ

23. Duang@Hlc

3,924
    19
    38
    บอกซ่ะช้าเลย

24. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    รอชมด้วยคนจ้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

25. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ฮากระจาย.......สนุกสนานกันมากมายครับพี่น้อง

26. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    รอชมภาพครับ... ( สงสัยจะเมายังไม่ตื่น อิอิ )

27. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    ผมตั้งกระทู้ทวงภาพบรรยากาศไปแระ หุหุ

28. ถึง...คุณพี่ดีเชลทั้งหลาย
    ทีหลังถ้าจะแซง ไปกันเบาๆนะคับ
    ปล่อยให้ป๋าดมอะไรก็ไม่รู้ ทั้งดำ ทั้งเหม็น.............แทบสลบๆๆๆๆๆ
    :rolleyes:

29. ^Now_HYBRID^

^Now_HYBRID^ New Member Member

4,656
    2
    0
    มารอชมภาพคร๊าบ

30. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    น่าสงสารป๋าจังเลย
    เห็นไมถ้าJ BO คงไม่ต้องดมควันดำหลอกป๋า
    ต้อง J BO เท่านั้นป๋า อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้