จะปลายฝน ต้นหนาว แล้วครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย Original, 30 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    รบกวนพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ
    เสนอทริปไปเที่ยวกันครับ
    ไปซักปลายเดือน ตค.52 สิ้นเดือนดีไหมครับ

จะไปไหนก็เสนอดูเอาที่เป็นไปได้นะครับ
    แบบว่า 2คัน 3คัน 4คัน หรือมากกว่านั้นก็ได้ไปหมดแห่ละครับ

------------------------------------------------
    ------------------------------------------------
    หรือเสนอวันที่สะดวกเข้ามาก็ดีครับ
    ใครอยู่ใก้ลกันก็จัดทริปไปด้วยกันซะ
    จะได้ไม่ต้องเดินทางไกลมาร่วมกันก็ได้ครับ

หรือใครอยู่จังหวัดไหน ชุมชนไหน สังคมไหน
    มีสถานที่ท่องเที่ยวแจ่มๆ ดีๆ ก็เอามาบอกกล่าวกัน
    -------------------------------------------------------
    ---------------------------------------------------------
    ถ้ารวมกลุ่มใหญ่ยาก
    ก็ลองจากกลุ่มเล็กๆก่อนก็ได้ครับ
    จากที่อยู่ใก้ลกันนะครับ
    -----------------------------------------------------------------------------------------------------

2. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    จริงป่าว

เอาจริงป่าวงั้นผมนัดไมโลเลยเสาร์ที่31ตคหรือ1พย52
    ไปกินอาหารทะเลที่บางเสร่กันเดินเที่ยวสวนนงค์นุช
    โอเคไหมผมนัดเลยนะ.เพราะจะไปอาทิตย์นี้อยู่จะได้เลื่อน..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้