<<รายการแข่งPTT-MSL4CycleKart R.6>>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 1 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yams_24

Yams_24 New Member Member

113
    1
    0
    ผมว่าวิ่งแยกก็ดีนะครับ

ถ้าคิดเรื่องเซอร์วิสก็ดีกว่าเพราะน้าๆทีมช่างก็ดูแลได้ทั่วถึงกว่า

ถ้าคิดเรื่องตอนวิ่งก็แอบเสียวโดยเฉพาะโค้งแรก (บรึ๋ยยย...)

แต่ยังไงสุดท้ายก็ตามเสียงส่วนใหญ่ครับ

ปล.แยกรุ่นก็ดีอีกอย่างคือเด็กน้อยอย่างผมจะได้ดูเทพๆ
    (เทพอมร เทพแพท เทพพลุ ฯลฯ อีกหลายเทพ) เค้า
    นัวเนียกันด้วย หุ หุ หุ

2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    รอชมๆ....

3. plu17

plu17 New Member Member

62
    0
    0
    ผมว่าวิ่งแยกก็ดีนะคับ ไม่อันตราย service พร้อ มันส์กว่าในความคิดของผมนะคับ

4. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    วันเสาร์นี้แล้วนะคับ......

5. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :D เรื่องวิ่งรวมหรือไม่นั้น...ขอสรุปวันแข่งตอนประชุม (โหวต) .....มีคนขอมาก็ยินดีโหวตครับ

ที่แน่ๆ อย่าลืมมาลงทะเบียนกันครับ (อาหารขาดห้ามว่ากันนะ) ไม่เข้าใจจริงๆ
    ทำไมต้องขอสมัครนาทีสุดท้าย...หรือไม่ก็..คิดดูก่อนฝนตกไม่แข่ง.......

ขอบคุณ

6. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    พลุ สมัครรุ่น 135 กก.ครับ
    ศุกร์นี้เข้าไปซ้อมพร้อมชำระค่าสมัครชัวร์ครับ

7. คุณไก่ พิมตัวแดงแล้วจ้า............

8. durex.001

durex.001 New Member Member

230
    1
    0
    แล๊วอาเทืองสนามนี้จะรับที่ท่าวหลาย
    อาเทืองลงรุ่นไหนบ้างรถเช่าด้วยป่าว มันส์มากนะ:thumb:
    ม่ายเข้าจายอารายแดงๆ:mad2::heh:

9. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    เออ...วันนี้เห็นตัวแดงๆเลยเข้าไปจ่ายตังเรียบร้อยเลย

10. wish _fun

wish _fun New Member Member

46
    1
    0
    สนามนี้ขออนุญาติไม่ลงครับพี่ไก่ ต้องไปเมืองจีนวันพรุ่งนี้ แล้วกลับมาวันที่ 19 ครับ

11. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    พี่ไก่ครับ พรุ่งนี้ ศุกร์ 16 ต.ค. มีเปิดลายน์แข่งให้ซ้อมด้วยใช่ไหมครับ

12. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ต้องซ้อมๆ....

13. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    พูดมากไม่ได้ ........ เดี๋ยวของเข้าตัว

14. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    พรุ่งนี้แล้วหละสิ......มันส์หละ....อิอิ

15. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    วันนี้แล้วสินะ....อิอิ

16. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    ยันนาทีสุด้ายเลยน๊าพี่ชาย

ต้องซ้อมนะถึงจะได้ขับดี๊ดี อิอิอิอิ

17. aoi dracula

aoi dracula New Member Member

63
    2
    0
    :cry: โฮ...โฮ...โฮ...ม่ายด้ายแข่งอ่ะ !!
    แว่บหนีงานไปดูตอนสายแป๊บเดียวโดนเจ้านายโทร.ตามแล้ว
    เก็บรูปตอนซ้อมมาได้หน่อยนึง เอามาดูกันก่อนนะ
    รอกล้องดีๆ ของนายหมีซ่าก็แล้วกัน อันนี้กล้องป๊อกแป๊กตัวเก่า
    ถ้ายไม่ชัดเหมือนเก่าดูเรียกน้ำจิ้มไปก่อน
    รุ่นแรก Novice มือใหม่หน้าเก่า

:cry::cry:

18. aoi dracula

63
    2
    0
    รุ่นโปโตก...เอ๊ย... Pro รถเช่า
    เหงากันจริงๆ วิ่งอยู่แค่ 5 หน่อ ฝนตกพรอมแพรม

19. aoi dracula

63
    2
    0
    รุ่นเด็กนรก เร็วกันจัง
    วันซ้อมก็ไล่อัดคนแก่จนกระเจิง
    ไม่ค่อยได้เก็บรูปเพราะหิวข้าว สาวก็ไม่มีให้ดู (พี่ไก่หลอกนี่หว่า)
    อ้อ..ขอโทษที น้องพุงพลุ้ยสีเหลือง ลุงไม่ได้ถ่ายรถหนู ก็วิ่งจี๋ซะขนาเดนั้น
    มีแต่รถเพื่อนๆ มาฝาก

20. aoi dracula

63
    2
    0
    รุ่นใหญ่ 4 Cycle รวมมิตรแต่แยกพิกัด
    ท่านประธานปั้น เอาเบอร์ 37 ให้เกียรติมาร่วมสนุกเช่นเคย
    แม่หญิงเบญ เขียนตา ทาปาก เล่นเอาต๊กใจ
    นึกว่านางงอมจากเวทีประกวดที่ไหนส่งมา
    แต่ละท่านขั้นเซียน สนุกกันตามประสาท้าแดด ท้าฝน
    ตบท้ายมีชั่งน้ำหนักด้วย

21. aoi dracula

63
    2
    0
    เอ้า...ต่อ

22. aoi dracula

63
    2
    0
    หมดแล้วอ่ะ !!
    บอกแล้วว่าแค่ให้ดู "เรียกน้ำจิ้ม"
    เสียดายตอนบ่าย"ฝนตก..ก..ก..ก"ต้องมันส์แน่ๆ เลย
    ไม่ได้อยู่ดูซะด้วย

23. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ขอบคุณคับน้า....อิอิ....

24. durex.001

durex.001 New Member Member

230
    1
    0
    เสียดายแทนน้าจริงๆที่มีจ้าวนายที่ไม่เข้าใจความรู้สึก
    ตอนบ่ายมันสาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
    ไม่รู้จะอธิบายเป็นคำพูดยังไง:dance::dance::dance:

25. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    นั่นสิ....วันนี้ มัน สลัดดดดดดดดดดดดดดดด เล้ย.....อิอิ :D:D:D:D:D

26. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    สนุกจริงๆนะ มีทุกรสทุกอารมณ์ ทุกๆรุ่นเลยนะ ทั้งเปียกทั้งแห้ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้