meeting นอกรอบ ดอนหวาย นครปฐม

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Out Off Control, 4 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bigtiger

Bigtiger New Member Member

344
    8
    0
    อดไป

2. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ไม่ได้ไปเหมือนกัน ได้แค่ไปตลาด เนื่องจากพาที่บ้านไปเที่ยว ตลาดดอนหวาย

3. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ดีนะไอคนนั้นไม่ได้ไป....... ไม่มีหลักฐาน ทั้งคนทั้งรถ....... ไม่มี ม่าย มี......5555555

ผมหั้ยเค้านั่งโต๊ะนะคับพี่แมน..... ไม่ได้ปูเสื่อ......อิอิอิ ( พลาดอย่างแรง ) คริ คริ

ขอบคุณทุก ทุก ท่านที่มาอย่างมากมายเลยนะคับ......

ได้รู้จักเพื่อนใหม่มากขึ้นอีก ได้เห็นป๋านุ้ยตัวเป็น ๆ เผื่อไว่ว่าจะไปเวียดนามกัน.......คริ คริ

สิ่งไหนไม่ดีอย่าไปจำคับ จำแต่สิ่ง ดี ดี โดยเฉพาะคอกุญแจ กะ RED เนี่ย....

ขอบคุณมากคร๊าบ..บบบ

4. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เห้อออออออออออออเข้าทาง 5555

5. ชบาแก้ว

ชบาแก้ว New Member Lady Member

44
    1
    0
    เสียดายจังไม่ได้ไป.....เเต่มันเกิดอะไรขึ้นหรือเปล่า....ใครก็ได้ช่วยบอกที....กลิ่นทะเเม่งๆ

6. MangPoR_Icing

MangPoR_Icing New Member Member

12
    0
    0
    ใครอ่ะ กินปลาร้า !!

ก้อเงี้ย ไปเที่ยวไม่ชวน

7. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ก็ไม่มีอะไรหรอกแค่บางคนอยากกินฟรี.......เท่านั้นจริงๆๆๆๆๆๆ
    อยู่กับพี่ปลอดภัยถ้าไปไกลๆพี่ไม่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆรู้

8. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ขอบคุณทุกท่านสำหรับการต้อนรับที่ดีเยี่ยมคับ.....ถึงจะเป็นครั้งแรกของผม.....ประทับใจมากคับ.....เกร็งนิดหน่อย....เสียวเล็กน้อย....แต่ก้อถึงจุดสุดยอดคับ......อิอิ

9. กลิ่นอารายหรืออาร์ทททททททททททททท

10. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0

ตกลงว่าไปมิตติ้งหรือว่าอะไรกันแน่ครับ มีเสียว มีเกร็งด้วย ครั้งแรกอีกต่างหาก..5555

11. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    บรรยากาศดูอบอุ่นดีนะคับ

ขอโทษพี่อาร์ทด้วยนะคับ ที่ไปไม่ได้ ไว้โอกาสหน้าพร้อมเมื่อไหร่ แล้วจะไปร่วมวงด้วยนะคร้าบ

12. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    ขอบคุณรูปสวยๆครับผม

13. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    สนุกมากครับ ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนใหม่นะครับ ปู บอล นัท และนาว ถ้ามีโอกาสมา17นี้จอกันนะครับ

14. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    เสียดายครับ ไม่ได้ไป คุณอาทโทรไปชวนด้วยครับ ติดธุระจริงๆ ไว้มิตติ้งใหญ่ ครับ ไม่พลาดแน่นอน...

15. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    นั่นสิครับ...

แหม...ตลอด...

เหนี่ยวเหรอครับ...

16. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    อิอิ อย่าให้บอกเลยครับ ไม่เอาไม่พูด :D:D:D

17. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    คนเยอะจริงๆ น่าหนุกมากๆ

18. ชบาแก้ว

ชบาแก้ว New Member Lady Member

44
    1
    0
    กลัวใครบ้างคนจะโกรธเอา......ไว้ชวนกันนอกรอบดีกว่า...ฮิฮิ

19. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    รู้ ๆ กันคับ....สิ่งที่ผู้ชาย ส่วนใหญ่ชอบทำกัน.....ยิ่งกลางคืนด้วยหละ.....ก้อ................................กิน เหล้า ดีก่า :D:D

20. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    อ้าวแล้วทำไม่ไมบอกพวกพี่ละครับ นั่งเก้าอี้กันหมดเลย ให้นั่งโต๊ะก็ไม่บอก 555+(ใครพลาดว่ะเนีย)

21. หรอคับบบบบบบบบบบบบ

22. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    คัยพลาดโดน555555555

23. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    พลาดอีกต่อแล้วอาททททททททททททททท

24. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    ไม่เคยบอกกันเลย
    ไม่มีใครบอกผมเลยอ่ะ

25. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    ไม่ได้ไปเหมือนกันครับ ขอบคุณพี่อาทครับที่โทรชวนพอดีติดภาระกิจฟิชโชเลยอดไปครับ งานมิตติ้งไม่น่าจะพลาดครับ

26. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ก้อพี่ละไม่มีนี่คับผมจะไปบอกใครหล่ะคับพี่...โจ้...... คริ คริ ไม่รู้ใครพลาดอีกแล้ว

หน่วยซ้ำเติมยกหั้ยเค้า คนเดียว.......... ตลอด อิอิ

โทรไปแล้วไม่ยอมรับนิ........ ติดต่อไม่ค่ะในขณะนี้......คริ คริ

27. /////////////////////// อิอิอิ

28. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ไม่เอา ไม่พูด

29. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    ขอบคุณคุณอาทครับที่โทรมาชวน

ติดงานกะกลางคืน...ไม่ใช่ยามนะครับ..555

ควบคุมเครื่องทำความเย็นเครื่องเดิน 24 ชม. หาเวลาไปไหนได้ยากจริงๆครับ

ขอบคุณที่เก็บภาพมาฝากนะครับ

30. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    มีทติ้งครั้งต่อไปสนุกกันต่อครับพี่น้อง........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้