REDHONDA ภูมิใจเสนอ PORSCHE IN EK

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย REDHONDA, 11 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Oryor

Oryor New Member Member

283
    10
    0
    เห็นราคาแล้ว ช๊อก
    สวยมากครับ
    ใจถึงจริงๆๆ

น่าจะมีรูปเต็มๆๆให้ดูหน่อย

2. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    โธ่ อุตสาไม่รวมยอดไว้แล้ว คุณพี่ก็ยังมารวมยอดให้แสลงใจสะงั้น :cool:

3. REDHONDA

628
    23
    0
    ไอ้เรามันมีแต่มือ หามีฝีมือไม่ 3500 ก็ต้องยอมคับพี่โส :cool:

4. เห็นราคาแล้วเครียดเลย แต่ต้องขอชมเจ้าของรถว่า สวย ไม่ซ้ำใครแน่นอนครับ

5. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    แหล่มมากๆครับ นับถือๆ

6. ASIMO 11

ASIMO 11 New Member Member

275
    34
    0
    เจ๋งมากคับ สวยอ่า

7. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ราคาเกี่ยบเท่าเครื่อง b18c เลยคับสุดยอดจริงๆแต่สวยมากแปลกดีไม่เหมื่อนไครครับ ขอบคุณครับ

8. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    เห็นผลงานแล้วชื่นชม เห็นราคาเป็นลมตาม

คาราวะ 1จอก ครับ

9. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ฟังราคาแล้วจะเป็นลมครับ

แต่งานออกมาแล้วสวยมาก ที่สำคัญคือเจ้าของแฮปปี้ก็พอแล้วครับ

ยินดีด้วยครับ:D

10. REDHONDA

628
    23
    0
    อ้ายกระผมนะเป็นลมมาแล้วหลายรอบ ก่อนท่านผู้ชมอีก
    หลังจากดูตัวเลขในสมุดบัญชีธนาคาร ทําไมมันเหลืออยู่แค่นี้เองวะ กํา

เดี๋ยวจะเก็บรูปมาให้ดูอีกทีนะค้าบ. :cool:

11. เหงราคาแล้วจะหงายตาม
    แต่หล่อสมฐานะ...นับถือด้วยคน

12. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    ลืมถาม เห็นบอกว่าลองสเปเซอร์ไปเซ็นครึ่ง แต่ไม่เห็นมีในรายการว่าเปลี่ยนน๊อตล้อใหม่ ควรจะเปลี่ยนให้ยาวกว่าเดิมด้วยนะครับไม่งั้นอันตรายมาก และต้องคุณภาพดีๆด้วยครับ หลายตังอยู่เหมือนกัน

13. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    อย่าให้เหลือครับ ตังค์ไม่หมดอย่า
    หยุดแต่ง หุหุ:D

ชื่นชมครับ ชื่นชมในความตั้งใจ
    ที่บอกว่าอยากจะทำและก็ทำออกมา
    จนสำเร็จถึงแม้ค่าใช้จ่ายจะสูงมาก:):)

14. REDHONDA

628
    23
    0
    นี้ซิ รู้จิง.....

ขอโทษทีลืมแจ้งเปลี่ยนน๊อตใหม่ด้วยคับอย่างที่พี่โสว่าเลย

ต้องเอาน๊อตยาวมาใส่ ท่าทางยังมีอะไรหมกอยู่อีกหลายรายการที่ลืมแจ้ง

ค่าสเปร์เซอร์ก็ยังไม่ได้ลงไว้ในรายการอีกต่างหาก :cool:

15. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    สู้ต่อไปครับ

แล้วมีทำอะไรเพิ่มเอามาให้ชมอีกนะครับ

ติดตามตลอด

16. JaCk_SiR

JaCk_SiR New Member VIP

680
    86
    0
    ตอนแรกคิกว่าราคาพอกับพี่โสที่เคยทำๆมา
    แต่เห็นราคาจิงๆๆแล้ว โอ้ว ... ไม่ธรรมดา
    แต่งานออกมาได้สวยมาก ครับ
    ท่าทางจะเบรคหัวทิ่มเลยนะเนี่ยย

17. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ดีครับ เป็นข้อมูลให้กับคนรุ่นหลังที่คิดจะทำ สุดยอดมากครับ

18. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0

อมก๋อยมาพูดก็ไม่เชื่อ......ตามมะทันแล้วนะ...เหนื่อยอ่ะ.....คุงพี่จรัดมาตะละดอก...เปงคนโสดมันแต่งรถมันส์อย่างนี้นี่เอง.....แต่เท่าที่ดูแล้ว..ยังสู้เบรคที่บ้านผมไม่ได้ครับ...จะซื้อรัยทีนึง...เบรคหัวทิ่มเรยยยย....อดซื้ออีกแระ....สปูนกับฟอร์ชคุงพี่ยังเบรคไม่ได้ระดับนี้มั๊งคับ? ชิมิ ?:D
    ว่าแต่ว่า..จะไปดูเครือ่งเมื่อไหร่อย่าลืมสะกิดด้วยนะ....

19. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    มีเงินอย่างเดียว ทำไม่ได้ นะเนี่ย

20. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    แพงจังแต่ก็สวยครับ สุดยอดเลย

21. LEV_TYPE R

LEV_TYPE R New Member Member

57
    0
    0
    สุดครับ มันยิบย่อยครับเลยรวมๆกันเลยดูเยอะ เพราะว่าตอนจ่าย ทีละครั้งมันแค่หลัก พัน รวมๆ กัน หนาวเลยน่ะนั้น
    แต่ก็สวยสุดๆครับ

22. REDHONDA

628
    23
    0
    มีมาเพิ่มเติมคับ
    Before AND After :cool:

23. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ใส่แล้วหล่อมากคับ สุดๆคับ

24. GOLD GEAR 66

GOLD GEAR 66 New Member Member

449
    8
    0
    อิอิ ผมรู้นะ ว่าคุณจะต่ออะไร (ผมล้อเล่น)

25. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    สวยดีครับ
    -----------------------------------------------------------------------------------------
    ถามหน่อยครับ พวกฝาครอบคาลิปเปอ ที่ขายกัน 800 900 มันจะมีผลเสียอะไรไหม

ติดแค่สวยๆ อะครับ จะไปใช้เงิน 5-6หมื่น ไม่ไหว

---------- Post added at 16:37:12 ---------- Previous post was at 16:36:53 ----------

สวยดีครับ
    -----------------------------------------------------------------------------------------
    ถามหน่อยครับ พวกฝาครอบคาลิปเปอ ที่ขายกัน 800 900 มันจะมีผลเสียอะไรไหม

ติดแค่สวยๆ อะครับ จะไปใช้เงิน 5-6หมื่น ไม่ไหว

26. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    สุดยอดมากครับ
    ล้อขอบ16ชิดๆขอบเลย
    สวยครับ แปลกแหวกแนวดีด้วย

---------- Post added at 19:03:23 ---------- Previous post was at 19:03:07 ----------

สุดยอดมากครับ
    ล้อขอบ16ชิดๆขอบเลย
    สวยครับ แปลกแหวกแนวดีด้วย

27. REDHONDA

628
    23
    0
    ผลเสียไม่มีอะกับตัวรถคับ
    นอกจากมันไม่เนียนอย่างเดียว ผมยังไม่เคยเห็นคันไหนติดแล้วแนบ
    เลย มองดูแล้วรู้สึกไม่ดี แค่นั้นคับ แต่ถ้าชอบก็จัดไป :cool:

28. REDHONDA

628
    23
    0
    เมื่อวานว่าจะลงรูปต่อก็เกิดขัดข้องทางเทคนิค
    ต่อเลยคับ พอดีเอารถไปตั้งศูนย์ เลยได้มาอีกนิดหน่อย :cool:

29. oateksom

oateksom New Member Member

30
    0
    0
    เหนด้วยในความสวยครับ

30. REDHONDA

628
    23
    0
    เลยได้มีโอกาสมุดเข้าไปดูว่าขาคาลิปเปอร์หน้าัมันมีหน้าตาเป็นยังไง
    ติดตั้งไว้ตรงไหน ตอนอยู่ที่อู่ก็ยังไม่ได้เห็นเลย :cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้