ยาง Achilles มีใครเคยใช้บ้าง ดีไหมครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป 77, 12 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    เอามาใช้ในชีวิตประจำวัน ดีหรือไม่ครับ

เห็นเป็นยางรถ ดริฟท์ แต่มันจะเหมาะใช้งานทั่วๆไปหรือไม่

1. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ใช้อยู่ครับ 245 / 40 / 18 ใช้ประจำวันดีครับ แข่งก็ดี ใช้ดีแหละครับ

2. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    ก็โอเคนะครับ...ใช้อยู่เหมือนกันเนื้อยางนิ่ม เกาะใช้ได้อยู่

3. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    ใช้เหมือนกัน ก็ok ทั่วๆไปคับ

4. B2

B2 Member Member

527
    1
    18
    ถนนแห้ง เกาะดีครับ แต่แก้มยางมันจะนิ่มกว่าเค้าหน่อยนึง
    ถนนเปียก ค่อนข้างลื่น(มาก)

ถ้าใช้ถนนคงผมว่าคงไม่ค่อยเหมาะครับ เพราะเท่าที่ใช้อยู่รู้สึกว่ามันสึกค่อยข้างเร็วครับ

5. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    ใช้ ATR sport อยู่ครับ โอเคครับ กลางๆ แต่เทียบกับราคาที่ได้มาแล้ว ใช้ 1 ปีเปลี่ยนก็คุ้มแล้วครับ :D

6. witfilp

witfilp New Member Member

7
    0
    0
    ผมใช้อยู่คับ ผมว่ามันไม่ดีเลย ใช้ไปประมาณ1ปีจะเริ่มแตกขอบและแตกลายงาคับ
    และเนื้อยางก้อแข็งด้วย ข้อมูลจิงนะคับเพราะผมใช้อยู่

7. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ใช้อยู่ก้อเกาะดีนะคับ

แต่ระยะยาวไม่รู้เพราะมันจะหมดก่อนถึงอายุ อิอิอิอิ

8. nicecar

nicecar New Member Member

468
    15
    0

ใช้อยู่เหมือนกันครับ 195-50-15 และก็รู้สึกเหมือน 2 ท่านนี้เลยครับ

ปล.มี hankook อีกรุ่น จำชื่อรุ่นไม่ได้ ค่าเทรดแวร์เท่ากัน อันนั้นก็ใช้ทั่วไปดีครับ ไม่แพงด้วย

9. holyyyyy

holyyyyy Guest

0
    0
    0

ใช้ ดีนะครับ ไม่มีปัญหาอะไร เลย สบายๆ เติมลมให้ถูกต้องจะช่วยได้นะครับ

10. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0

ใช้ตอนนี้ก็จะปีแล้ว...ทั้งวิ่งสนาม..ทั้งใช้ประจำวัน...โอเคเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้