อู่แย่ๆแถวดอนเมือง

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย อุลตร้าแมน, 12 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ฟรีสเซอร์

ฟรีสเซอร์ New Member Member

59
    0
    0
    หวังว่าไม่ใช่น้าต๋อยนะ

2. BANDO202

BANDO202 New Member Member

17
    1
    0
    ผมก็ว่าน่าจะใช่น้าต๋อย เพราะน้าต๋อยเป็นผู้ใหญ่ใจดี พูดอะไรชัดเจนรู้จริง ไม่มัวนิ่ม

3. flatline

flatline New Member Member

40
    3
    0
    ไม่ขอเดาละกันว่าอู่ จ. รึ อู่ ท. (เดา2อู่นี้ละกันถ้าเป็นHonda)

เอาเป็นว่าช่วงผมไม่มีตังแต่อยากแรงมั่ง น้าต๋อยทำรถให้ผมเฉยเลย ทุกวันนี้ยังจ่ายแกไม่ครบเลยครับ

ราคาแค่หลักหมื่น แต่ได้ใจผมไปเป็นล้านๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 ตุลาคม 2009
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้