ถนนศรีนครินทร์ส่วนใหญ่ใช้งานได้แล้วครับ (ถ้าฝนไม่ซ้ำลงมาอีก)

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย PAT-555, 14 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    ท่วมหนักมากๆเลยครับ ดีน่ะที่ไม่ได้หลุดไปแถวนั้น ถ้าหลุดไปคงไฟซีอตทั้งคันแน่เลย

2. ZENGWA

ZENGWA New Member Member

83
    3
    0
    อัพเดทเพิ่มครับอันนี้ภาพตรงแยกลาซาลหรือแยกโรงบาลศิครินทร์ ถ่ายบนตึกAP TOWERครับ

3. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    ท่วนขนาดนี้เลยหรือนี้ :cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้