ปิด Project ได้ฤกษ์ประกอบหาง แล้วเตรียมบิน !!!

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย auy@b-14, 16 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    บอกแล้วรุ่น นี้ ขรองดรี้ :D

2. De@thNotez

De@thNotez New Member Member

1,017
    69
    0
    คิดถึงรถตะหงิดๆ

3. DARUMASEXY

DARUMASEXY New Member Member

282
    3
    0
    สวยมากครับคุณอุ้ยสวยจริงๆ

4. auy@b-14

auy@b-14 New Member Member

711
    38
    0
    ขอบคุณเพื่อน ๆ ทุกท่านเช่นกัน

ผมเองอยากเอามาแบ่งปันให้เพื่อน ๆ ได้ดูเป็นแนวทางดีกว่าเก็บไว้ดูคนเดียว มีกำลังก็ทำไปเรื่อย ๆ ครับ

ต้นเดือนหน้าได้ฤกษ์ถ่ายน้ำมันเครื่อง เปลี่ยนยางหุ้มเพลา เสียเงินอีก แต่ก็นะรถ 10 กว่าปีแระ ก็ service กันไปครับ ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้