อยากเห็นรถ EK สวยๆคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย joke-ek nakhonsi, 16 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nithivat

Nithivat New Member Member

345
    2
    0
    ข้างในยังกะเครื่องบิน อิอิ

2. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    ถ้าคิดจะไป ต้องไปให้สุด เข้า concept เลยครับ คุณ g.mugen

3. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    นับถือเลยคับคุณ g.mugen ใจถึงจริงๆ ยินดีได้รู้จักคับ

4. G.MUGEN

G.MUGEN New Member Member

427
    19
    0
    ขอบคุณมากๆ ครับ มันเป็นเรื่องจริงครับพอลงได้ทำแล้วมันก้อเป็นอย่างที่เห็นเลยครับ แต่ ค่อยๆ ทำไปเรื่อยๆ ตามที่กำลังเราใหวนะครับ

5. G.MUGEN

427
    19
    0
    ขอบคุณมากๆ นะครับ ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ
    และก้อ ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆ พี่ๆ ทุกคนนะครับ:):):):)

6. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    งามๆๆ สุดๆครับ

7. kosin

kosin New Member Member

65
    0
    0
    สวยๆๆ ทั้งนั้น

8. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    จัดมาอีกคับ เพราะแต่ละคันแต่งไม่เหมื่อนกันถือว่าผลัดกันชมคับ ขอบคุณครับ

9. G.MUGEN

427
    19
    0
    ขอบคุณมากนะครับ

10. เวลาขับเนี่ย ต้องมองอะไรบ้างครับ มันเยอะไปหมดเลย

11. G.MUGEN

427
    19
    0
    ไม่ต้องมองครับ เพราะ ตั้งเสียงเตือนไว้หมดแล้ว
    แต่ก้อไม่วายเหลือบมองไอ้ 3 ตัวเล็กด้านซ้ายอยู่ดีน่ะ เผื่อมันเกิดไม่เตือนขึ้นมาล่ะยุ่งเลย อิอิอิ
    :D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 พฤศจิกายน 2009

12. แบบนี้เค้าเรียกว่า Auto Pilot คร้าบ

13. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    มีเเต่รถสวยๆ

14. G.MUGEN

427
    19
    0
    มีมองอีกอันนึง GPS ตอนไปบ้านเฟื่องฟ้าก้อมองไปนะ อิอิ:p:p:p

15. joke-ek nakhonsi

2,604
    3
    0
    คุณ g.mugen คับไม่ทราบว่าล้อmaxขอบเท่ารัยคับ สวยเข้ากับตัวรถมากๆเลยคับ ช่วยตอบด้วยนะคับอยากรู้จัง ขอบคุณครับ

16. G.MUGEN

427
    19
    0
    ล้อแม็กของผม ขอบ 17 นิ้วครับ ยางก้อ 205/45 ครับ ขอบคุณมากครับ
    แต่ของคุณ joke-ek nakhonsi ใส่อยู่ก้อสวยนะครับ ดูเข้ากันดีกับตัวรถเช่นกันครับ
    :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 พฤศจิกายน 2009
  17. joke-ek nakhonsi

2,604
    3
    0
    ขอบคุณครับ

18. chai119911

chai119911 New Member Member

49
    0
    0
    รถสวยมากเลยครับg mugen อยากสวยแบบนี้แต่ขอเก็บตังก่อน

19. joke-ek nakhonsi

2,604
    3
    0
    ไครมี ek แต่งแบบเจเอสหรือ spoon บ้างคับโชว์ตัวหน่อยคับอยากเห็นจัดมาเลยคับ ขอบคุณครับ

20. G.MUGEN

427
    19
    0
    ขอบคุณครับ ด้านหน้างามไม่แพ้กันเลย สีเดียวกันด้วยครับ :)

21. joke-ek nakhonsi

2,604
    3
    0
    ขอบคุณครับ คุณkosin ยินดีได้รู้จักคับ

22. kosin

kosin New Member Member

65
    0
    0
    ยินดีที่รู้จักเช่นกันครับ ว่างๆๆ มาเยี่ยม Club EK Northern Zone บ้างนะครับ:)

23. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    สวยทุกคัน เลยครับ ของผมยังไม่กล้าลง เขิน ยังไม่ครบเยย ลิ้นก็ยังไม่มี เดี๋ยวรอสักพักนะครับ เพิ่งได้งานประจำทำด้วย จะรีบปั่นเงินแล้วจะโพส นะครับ อ่อ ยินดีรู้จักทุกท่านครับ EK สีทอง เหมือนกับ คุณ G MUGEN ครับ ใครรู้บ้างครับ ลิ้นหน้า SIR ของตัว EK 96 เป็นแบบไหนครับไม่แน่ใจอะครับ มีรูปยิ่งดีเลยครับ ขอบคุณครับ

24. joke-ek nakhonsi

2,604
    3
    0
    ได้เลยคับคุณ kosin แต่ต้องทำตัวให้ว่างก่อนคับ

25. joke-ek nakhonsi

2,604
    3
    0
    ถึงคุณชัยไม่ต้องเขินคับจัดรูปมาเลยคับซัก2-3รุปที่คุณชัยคิดว่าเป็นรูปที่สวยที่สุดของคุณเพื่อได้แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันคับ ไม่ต้องเขินคับ ขอบคุณครับ

26. G.MUGEN

427
    19
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ:)

27. G.MUGEN

427
    19
    0
    ใช่ครับ ไม่ต้องเขินครับ พวกเราชาว EK สวยทุกคันครับ:)

28. khwan21

khwan21 Member Member

206
    17
    18
    พึ่ง ทำ สี มา ใหม่

วิ่ง แถว หอการค้า

ปิ่นเกล้า จรัญฯ

เจอ ทัก กัน ได้ น่า คร้าบ

29. Nithivat

Nithivat New Member Member

345
    2
    0
    สวยๆท้างนั้นเลยงะรถเราแก่ไปเลยขับเดิม T^T

30. joke-ek nakhonsi

2,604
    3
    0
    สีเหลืองมาอีกคันสวยคับ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้