อยากเห็นรถ EK สวยๆคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย joke-ek nakhonsi, 16 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dominic9

dominic9 New Member Member

5
    0
    0
  2. dominic9

dominic9 New Member Member

5
    0
    0
  3. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    สวยมากครับ คุณDeawEK ผมชื่อโจ๊กครับยินดีได้รู้จักครับ ขอบคุณมากครับสำหรับรูปEKสวยๆถือว่าผลัดกันชมครับชอบแบบไหนก็แต่งแบบนั้นครับ เผื่อใว้เป็นแนวทางในการแต่งEK กันต่อไปครับ

4. Jessy_EK

Jessy_EK New Member Member

184
    0
    0
    สีเหลืองสวยครับ อยากทำสีนี้มั่งจัง...:)

5. ceretro

ceretro New Member Member

23
    0
    0

6. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    จัดสีเหลืองเลยครับพี่เจษ หล่อเท่แน่นอนครับ จัดปายยยยยยยย

7. Jessy_EK

Jessy_EK New Member Member

184
    0
    0
    ต้อง พิมพ์แบงค์ ให้หนักๆเลยครับ

8. karunyoo_EK

karunyoo_EK New Member Member

167
    21
    0
    คันนี้อยู่พิดโลกครับ จำได้ เคยไปล้างรถที่คาร์แคร์พี่เค้าครับ
    แล้วคันเหลืองอ่ะครับ ถ่ายมาด้วยให้ดูหน่อยครับ สวยมากเลย

9. K.F_Spoon

K.F_Spoon New Member Member

103
    2
    0
    นิดหน่อยครับ

พอดีทำใหม่เลยลองให้เพื่อนๆ.....ติดชมครับ

10. joke-ek nakhonsi

2,604
    3
    0
    สวยมากครับสีสวยจริงๆลงตัวทุกอย่าง ขอบคุณครับที่ช่วยมาแชร์ความสวยของEKของพวกเรา ไม่ทราบว่าชื่ออะไรครับ ผมโจ๊กครับยินดีได้รู้จักครับ

11. K.F_Spoon

K.F_Spoon New Member Member

103
    2
    0
    เราชื่อ-เอฟครับ

12. joke-ek nakhonsi

2,604
    3
    0
    จัดมาอีกครับ

13. Civic_ek_J

Civic_ek_J New Member Member

102
    0
    0
    ใส่ แม๊ก ขอบเท่าไร แล้ว ยาง เท่าไรหรอครับ

รถสวยมากมาย ครับ ท่าน

14. G.MUGEN

G.MUGEN New Member Member

427
    19
    0
    จัดมาอีกครับ เห็นมีมิทติ้งกันด้วยนี่ กระทู้ขึ้นแล้วว

15. joke-ek nakhonsi

2,604
    3
    0
    หวัดดีครับ สบายดีมั้ยครับ

16. punto power

punto power Member Member

179
    0
    16

ต่อจะทำสีใหม่อะ หลังคามีรู ยัง

17. joke-ek nakhonsi

2,604
    3
    0
    COMING SOON คับน้องแคนรอชมได้เลยนะ

18. G.MUGEN

G.MUGEN New Member Member

427
    19
    0
    สบายดีคับคุณโจ๊ก กำลังมันกับการเลี้ยงลูกเลยคับ 5555

19. joke-ek nakhonsi

2,604
    3
    0
    ซันรู้ปยังมาไม่ถึงเลยน้องแคน เดี่ยวๆนะจะจัดให้ดู COMING SOON

20. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    สวยทุกคันเลยคับ

21. สมันน้อย

สมันน้อย New Member Member

37
    3
    0
  22. joke-ek nakhonsi

2,604
    3
    0
    สวยครับ ขอบคุณมากครับ ยินดีได้รู้จักครับ ผมชื่อโจ๊กคับ

23. EK 96

EK 96 New Member Member

4
    0
    0
    สวยๆ

24. DavE_Zaa

DavE_Zaa New Member Member

98
    0
    0
    ช่ายแล้วคันนี้อยู่พิดโลกแน่เลย เคยเช้าไปล้างรถเช่นกัน
    มีหลายคันเลยสวยๆทั้งน้าน แต่เห็นประกาศขายคันเหลืองน่าเสียดายจิงๆ อิอิ
    คันเขียวข้างบนนี่ก็อยู่พิดโลกเปล่าคับ คุ้นๆ อิอิ

25. ใช้แล้วคาบคันเขียวนี้ก็พิด,โลกคาบ

26. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    คนพิดโลก เยอะเหมือนกัน

เจอกันก็ทักกันบ้างนะคับ ขึ้นไปเดิอนละหน

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 22:10:46 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:10:21 ----------

คนพิดโลก เยอะเหมือนกัน

เจอกันก็ทักกันบ้างนะคับ ขึ้นไปเดิอนละหน

27. joke-ek nakhonsi

2,604
    3
    0
    ขอบคุณครับ

28. narong_joy99

narong_joy99 New Member Member

57
    7
    0
    EK9 เมืองนอก..งามๆ..

ลองดูเป็นแนวทางครับ

29. joke-ek nakhonsi

2,604
    3
    0
    สวยมากครับ ขอบคุณครับ

30. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    ดี ครับ คุณโจ๊ก สบายดี นะครับ
    ช่วงนี้ไม่มีเวลาเข้าบอร์ดเลย เดี๋ยวรอผ่านโปร ก่อนจะได้คุยกันในบอร์ด เหมือนเดิม นะ

เดือนนึงวิ่งงาน ประมาณ 6000-7000 กิโล ...
    วาง B16 มาใช้คุ้มเลยครับ ......... 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้