สมัครสมาชิก คลิกที่นี่เลย

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย urvan, 8 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sglomdee@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1
    0
    0
    ชื่อพงษ์คับใช้โตโยต้า พรีเวีย ปี93 เครื่อง 2tz ตัวนำเข้ายินดีที่ได้รู้จักทุกท่านคับขอสมัครสมาชิก

:cool: ชื่อพงษ์คับใช้โตโยต้า พรีเวีย ปี93 เครื่อง 2tz ตัวนำเข้ายินดีที่ได้รู้จักทุกท่านคับขอสมัครสมาชิกด้วยนะ มีนัดพบกันเมื่อไหร่ได้เลย [email protected] อยากได้สติกเกอร์ด้วยนะคับแจ้งกลับทีนะ อ้อรูปแทนนะไม่ใช่รถเรานะแต่รุ่นเดียวกันนะรถเราสีแดงทูโทนล้อ 17 เองไม่มีรูปนะ

2. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    ดีใจจัง

มีพรีเวียมาแล้ว 1 คัน

วันนี้คุยกับคุณ เอ็มว่ากำลังจะหารุ่นนี้มาแต่งอยู่เหมือนกัน

มีตติ้งหน้ามาเลยน่ะครับ

อยากเห็นนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

เชิญน่ะครับ

3. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ยินดีคับ...มิตติ้งครั้งหน้าเจอกันคับ:D

4. tum_nin

tum_nin New Member Member

5
    0
    0
    ขอสมัครด้วยนะครับ ไม่มีรถนะครับแต่ใจรักมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเก็บความวักไว้นานแล้วนะครับถ้ามีตังจะออกมาขับให้เข็ดนะครับ แต่ขอสมัครก่อนได้ไหมครับ รักนะ van มากๆๆๆด้วย ขอร้องนะครับเป็นสมาชิคด้วยคน ตอนนี้ใช้ city z ครับ

5. san leo

760
    2
    0

ตอบแทนแชมป์ :D ยินดีคับ..เข้ามาพูดคุยกันได้คับ ผมยังไม่มีตู้เลย มิตติ่งเจอกันคับ

6. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    เอาหล่ะสิงานนี้ ตาโอมกระดี้กระด้าแน่เลยเจอพรีเวียร์แล้ว 555+

7. MAI.

MAI. New Member Member

10
    0
    0
    หวัดดีครับ สมัตรด้วยคน ใช้หัวจรวดหลังคาเตี้ย 2L กับหลังคาสูง 95 ตอนนี้ผ่าตัดเป็นตาเพชรอยู่ครับ ยังไงจองสติ๊กเกอร์สัก 2 ชุดครับ อยู่นครศรีธรรมราชครับ:eek:

8. san leo

760
    2
    0
    ยินดีต้อนรับคับ...:D พูดคุยในบอร์ดได้คับถ้าไม่สะดวกมา(อยู่ไกล) ผมลงหาดใหญ่บ่อย บ้านแฟนคับ
    ดีเหมือนกันมีเพื่อนอยู่ทางนั้น รถพังจาได้ ขอความช่วยเหลือ...:D

9. MAI.

10
    0
    0
    ครับผม ยินดีครับ ถ้างั้นก็ เขยหาดใหญ่เหมือนกัน บ้านแม่ไอ้ตัวเล็กอยู่แถวๆทุ่งเสาครับ:D

10. mayuct

941
    4
    0
    ทุ่งเสา 0.0 มีด้วยหรอคับ ได้ยินแต่ทุ่งสง อิอิ

11. MAI.

10
    0
    0
    เป็นชุมชนในเขตเทศบาลหาดใหญ่นะครับ

12. mayuct

941
    4
    0
    เอ๋อออออ งงเลยผม อิอิ

13. ksuperb

ksuperb New Member Member

12
    0
    0

ดีครับ มาใหม่ครับ

ชื่อ เกด ครับ Commuter D4D

มีมีตมะไหร่ถ้าว่างก้อจะไปนะครับ

14. ksuperb

ksuperb New Member Member

12
    0
    0

ในอนาคตครับ

อิอิ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 พฤษภาคม 2007
  15. momo0101

momo0101 New Member Member

182
    19
    0
    หวัดดีคับ

หวัดดีคับ ขอเป็นสมาชิก ด้วยคนนะคับ
    Hiace เก่าๆ ชื่อ เบิร์ด คับ :D

16. numphu

numphu New Member Member

12
    0
    0
    ไปด้วยคนคับ เป็นสมาชิกด้วยคน ชื่อน้ำพุคับ ใช้ E-24 คับ

17. tum_ae110

tum_ae110 New Member Member

2
    0
    0
    ดีคับผมตั้ม ขับae110 ขออยู่ด้วยคนคับ 0841181693 ไปไหนกับบอกด้วยน้า

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 สิงหาคม 2007
  18. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ยินดีตอนรับแทนสมาชิกทุกท่านครับ มืตตี้งเดือนนี้รอสรุปวันอยู่ครับ
    ยังไงถ้าว่างเชิญนะครับ........ตัวเองยังไม่รู้ว่าวีซ่าจะผ่านหรือเปล่าเลยชวนเขาซะแล้วฮิๆๆ

19. toyz2809

toyz2809 New Member Member

106
    1
    0
    ชื่อ ตอย คับ ผมมี Vorkswagen รุ่น Transporter ปีไหน
    ก้อไม่รู้คับรู้แต่ว่ามันเนไฟกลมๆมีหม้อน้ำรุ่นพี่ของ Vork SynCo ที่เป็นขับ4อ่ะคับ ตอนนี้รถผมจอดรอเงินซ่อมก็มากโขอยู่คับอะไหล่แพงมากมายหลายหลาก ขอเป็นสมาชิกด้วยคับ ผมมีเบอร์โทร 0846535537 คับ รถเสร็จเมื่อไหร่จาเอามาอวดพี่ๆคับ :cry:

20. nai_tot

471
    5
    0
    ยินดีครับ ยังไงรถยังไม่เสร็จก็เข้ามาคุยไป พลางๆก่อน ยิ่งคนน้อยๆอยู่ด้วย

21. mayuct

941
    4
    0
    ตามนั้นคับ ใครว่างก็ขอเชิญน่ะครับอยู่กันเยอะๆดีคับ อบอุ่นดี อิอิ ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ

22. RESCUE>>>338

RESCUE>>>338 Guest

0
    0
    0
    ชื่อ ธนวิตต์ สุคนธวัต >> นิล <<
    โฟล์ค คาราเวล 95 สีนวล 5 สปีด ธรรมดา / บราบัส 17
    ทำเตี้ยสำนัก ซ้ง เซอร์วิส

โทร. 081 55 34567

ยินดีได้รู้จักทุกท่านครับ

23. nai_tot

471
    5
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ก็เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะครับ บอร์ดจะได้ครึกครื้น
    มิตติ้งถ้าว่างเชิญนะครับแบบว่าอยากเห็น โฟล์ค ขอบ 17

24. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    ยินดีต้อนรับคับ ดีใจนะคับที่มาเป็นสมาชิกกัน อยากเจอกันมิตติ้งมาเจอกันคับ

25. mayuct

941
    4
    0
    ตามนั้น

26. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    แอบมาดู..ยินดีที่ได้รู้จักครับ

27. aun_motec

aun_motec New Member Member

149
    0
    0
    ยินดีต้อนรับคับ ดีใจนะคับที่มาเป็นสมาชิกกัน อย่าลืมมามิสติ้งกันนะครับ อย่างนี้ต้องมีเมา

28. RESCUE >>> 338

RESCUE >>> 338 New Member Moderator

80
    1
    0
    ยินดีเช่นกันครับ แล้ว MT เมื่อไหร่แล้วเจอกันครับ

29. mayuct

941
    4
    0
    สิ้นเดือนนี้เจอกันแน่นอนครับ

30. san leo

760
    2
    0
    ยินดีกับทุกท่านคับ.....มามะมาเมากันเมากัน...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้