ไฟส่องพื้นในรถ D.I.Y. กัน ขำๆครับ(มีแอบขายของด้วย)

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย crazydrive, 26 ธันวาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. แก่

แก่ New Member Member

19
    0
    0
    เดี๊ยวขอเวลา หาดู แล้วจะมารายงานคับผม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 ธันวาคม 2006
  2. lukjeab

lukjeab New Member Member

4
    0
    0
    ผมไม่เคยเห็น led ที่เหมือนไฟส้มๆหน่ะครับ อยากได้ สีคลาสสิก

3. แก่

19
    0
    0
    ก็ไล่สายตรง สวิทประตู ราจะเห็นว่ามันจะมีสวิท กด ดับอยู่ นั่นแหละคับ พ่วง สายลบ เข้าที่นั่น
    แล้วหาสายบวก แบบที่เป็นไฟตรงจากแบต (คือสายที่ไฟจะมาเลี้ยงตลอด โดยไม่ต้องปิดกุญแจ) เอาสายบวกต่อเข้ากับสายนั้น เท่านี้มันก็ ทำงานตอนเปิดประตู แล้วจะดับเมื่อปิดประตูเหมือนไฟเพดานครับ

4. แก่

19
    0
    0
  5. ..ดีคับ

6. meyama

meyama New Member Member

110
    0
    0
    ดีดีครับ .......................สวยงาม ราคาถูก

7. แมน opellove

แมน opellove New Member Member

4
    0
    0
  8. แมน opellove

แมน opellove New Member Member

4
    0
    0

9. no ut63

no ut63 New Member Member

65
    1
    0
    เเจ่มเลยครับ

10. nuno69

nuno69 New Member Member

343
    20
    0
    สวยดีครับ

11. tama1580

tama1580 New Member Member

6
    0
    0
    สวยดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้