++ มา เล่นเกมส์ถามคนข้างล่าง กันนะ++

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ต๊อบ ล้อเขียว, 9 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ตอบนะ ก็จัดการซะจิ้น ถามนะถ้าสมมุติว่าจิ้นจีบสาวอะนะแล้วจิ้นจะฟันผู้หญิงคนนั้นได้มั้ย

2. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ไม่ได้เพราะสักเก้ายอดฟันไม่เข้า......ฮิฮิ

สงกรานต์ไปไหนกันดีอ่ะพวกเรา?????

3. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    ตอบนะ ก็ไปปะแป้งสาวๆ แล้วก็จับนมไง ถามต่อนะ แล้วจาทามอารายต่อดีล่ะ

4. ก็เตรียมตัวปายโรงพักอ่ะดิ.......ข้อหาอนาจาร...เหอๆๆๆ

ถามต่อ......สงกรานต์จะพาเมียหรือพากิ๊กไปดีอ่ะ

5. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    พาเมียไปวัน 1 พากิ๊กไปวัน 1

แล้วคนข้างล่างมีกิ๊กกี่คน

6. กิ๊กเดียวก็แย่แล้ว

แล้วถ้าจะอยากมีเพิ่มจะทำงัยดีโดยมิให้ซ้อรู้ อิอิ

7. hivigo

2,219
    39
    0
    เอามาฝากผมไว้พี่รับรองซ้อไม่รู้......

ทำมัย???ต้องมีกิ๊ก?????

8. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    ตอบ ไว้เป็นตัวเลือกเวลาของเราเข้าอู่อะ ถามนะอย่างแรงที่เราจะทำกับกิ๊กคืออะไรอะครับ

9. JZ_std.

8,075
    74
    0
    จับมือกิ๊กมั้ง
    แล้วอย่างที่สองละทำอะไร

10. juk-ku power

juk-ku power New Member VIP

282
    2
    0
    แล้วถามน้องเค้าว่าอยากไปห้องที่มีกะจกเยอะๆๆแล้วมีน้ำอุ่นเอาไว้อาบไหมและก้อมีเตียงนุ่มๆๆๆๆ
    แล้วน้องก้อบอกว่า. . . . . . .

11. ว้าว .........จากนั้นก็หลับ อิอิ

ถามนะ......ถ้ามีกิ๊กอ้วนโ ...ตร แต่สวยกับ หุ่นดีโ ..ตรแต่ขี้เหร่จะเลือกใคร

12. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    ตอบ เลือกหุ่นดีจะได้ไม่ต้องเหนือยมากเวลาซอยก็ปิดไพก็หมดเรื่องแล้ว ถามนะ ถ้าคุณมีแฟนที่คนอื่นเห็นแล้วปรารถนาคุณจะทำยังไง

13. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ตอบ.....ก้อจะเอามาโชว์ บ่อยๆๆๆ555+

ถาม.ถ้ามิตติ้งหน้า ผมพาสาวไป จะแซวผมกานปะ..................

14. hivigo

2,219
    39
    0
    ม่ายแซวถ้าพามาฝากพี่คนนึง......

แฟนกับรถคุณรักใครมากกว่า??????

15. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ตอบ ถ้ารถแมร่งเอาได้ นะไม่มี แฟนเลยอะ :D :D :D :D

ถาม.....เมื่อไหร่จะถึงวันที่ 7 จะมากานเยอะไหม น๊า........ ตื่นเต้น

16. ตอบ...เยอะแน่นอน..แต่ข้าพเจ้าจะไปถูกป่าวม่ะรู้ยิ่งโง่อยู่....อิอิ
    ถาม...ถ้าผู้หญิง..ไม่มีมดลูก..จะจีบกันป่ะ.....555

17. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    ไม่แน่นะครับ ถามถ้าบนโลกนี้มีผู้หญิงอยู่คนเดียวจะทำอย่างไร

18. ไอ้รถซา..หริ่ม

1,238
    32
    0
    ตอบ....ก้อทำอย่างนั้นอะ จะให้ไปทำอย่างไงงง

ถาม..คุณเคยมีเซ็กพร้อมกันหลายๆๆคนไหม 5555+

19. OATSUFT

OATSUFT New Member Member

150
    0
    0
    เคย ชาย 8 หญิง 4

20. อ้าวไม่ถามแล้วตอบไงเนี่ย...
    ถาม..ถ้าเราปวดอึบนรถ..ขณะรถติดและไม่มีปั้มไม่มีห้องน้ำแถวนั้นทำไง...อิอิ

21. ก็อึบนรถ...แล้วก็...ขว้างอึใส่รถคันข้างๆ...5555555 หนุกหนาน

ถามๆๆ..คุณจะทำยังไงถ้า...แฟนของเพื่อนคุณ...โทรมาจีบคุณ

22. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    ก็สนองความต้องการเค้าสิครับ55555ล้อเล่น ถามถ้ามีผู้หญิงชอบคุณทีละหลายๆคนคุณจะทำอย่างไร

23. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ก็เอาคนละหลายๆที่ไง กาน อิอิอิ
    แล้ว ถ้าวันหนึ่งเราอยู่คนเดียวกับผู้หญิง20คนในห้องๆเดียวกันจะทำอย่างไง

24. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    ก็คงนอนเฉยยยยยๆเดี๋ยวพวกเค้ามาสนองเราเองได้ทุกคนไม่ต้องแย่งกัน ถามถ้าคุณมีเซ็กแบบสวิงกิ้งอยู่อะนะถ้าเค้าไม่ยอมให้คุณเอาอีกคนล่ะคุณจะทำไงคร๊าบบบบบบบบ

25. ให้ ทิบเพิ่มอ่ะน่าจะยอม

ถาม....ถ้าแฟนบอกว่าขอมีแฟนใหม่แล้วจะซื้อรถให้อีกคันจะทำงัย

26. hivigo

2,219
    39
    0
    ok เลยคับ อยากให้พูดแบบนี้มานานแล้ว....

แอบรักแฟนคนอื่นทำไงดี??????

27. ไอ้รถซา..หริ่ม

1,238
    32
    0
    ตอบ....ทำตามใจตัวเองเลยค๊าบบบ

ถาม....และไปแอบชอบแฟนใครละ

28. hivigo

2,219
    39
    0
    แฟนจิ้นมั๊ง....!!!!!

แล้วคนข้างล่างล่ะเคยแอบชอบแฟนเพื่อนอ่ะป่าว?????

29. ตอบ..เคยดิคับแต่ได้แค่มอง...อิอิ
    ถาม..คนข้างล่างอึ้บหญิงมากี่คนแล้ว...

30. ไอ้รถซา..หริ่ม

1,238
    32
    0
    ตอบ ............. x x x 5555+ :D :D :D

ถาม...... ละคนต่อไปข้างล่างละ กี่คนละ ...........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้