++ มา เล่นเกมส์ถามคนข้างล่าง กันนะ++

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ต๊อบ ล้อเขียว, 9 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ตอบ ไม่เลือกใคร
    ข้างล่างรู้เป่าว่าทำไม

1. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    ไม่รู้คับ
    แล้วถ้าอยากวางเครื่องใหม่แต่ พ่อบอกให้รอแป๊ปนึง
    พี่จะทำยังไงคับ

2. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    เลิกคบเลยครับ...........เรื่องมากนัก(แนะนำนะอย่าทำตาม)

3. ณัฐพล บำเรอ

586
    8
    0
    พี่เบน ไม่ถามหรอคับ แล้วผมจะเอาไรตอบคับ
    อ่ะ ผมถามก็ได้
    ผู้หญิงสวย ทำไม xxx ของผู้หญิงคนนั้นถึงดูไม่ได้

4. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ตอบ เพราะผ่านการใช้งานมาหนักคับ
    ถาม ทำไงให้รถ แรงๆอ่ะคับ

5. BEN360@HLc

2,536
    35
    0
    เจโบไงครับหมู

แล้วคนข้างล่างวางเจโบมารึยังจ๊ะ

6. ยังครับ...งั้นถามคนข้างล่างต่อเลยล่ะกัน.*ว่ามีตังค์ให้ยืมป่าวครับ* อิอิอิ...

7. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    อ้าวซวยและ ไม่มีแล้วคราบตอนนี้
    ถามต่อ ผู้หญิงสวย ทำไม xxx ของผู้หญิงคนนั้นถึงดูไม่ได้ xxx มันคืออะไร

8. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ก็เพราะโดนบ่อยไงครับตาแมน

ถ้าคุณเข้าด่านตำรวจบอกให้ผ่านแระพอคุณจะผ่าน อส. มาเช็คคุณอีกจะทำไง(ถ้าคุณเมา)

9. ณัฐพล บำเรอ

586
    8
    0
    ตอบนะคับ ผู้หญิงสวย ทำไม xxx ของผู้หญิงคนนั้นถึงดูไม่ได้

เพราะ เค้าไม่ให้ดูไงคับ ถึงดูไม่ได้ 555+
    ถามคับ มีเงิน 1000000 กับมี อั้ม พัชราภา เป็นเมีย พี่จะเลือกอันไหนคับ

10. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    เลือกเงินครับ เอาไปบัฟฟาโล่บริจ ได้หลายเดือนเรยแหละ

ถาม: ถ้าคุณได้ อั้ม พัชราภาเปนเมีย คุณคิดว่าเทอจะประทับใจท่าไหนมากที่สุด

11. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    กวางเหลียวหลังคับ เพราะอั้มชอบท่านี้มาก

ถาม: คนข้างล่างทำมัยถึงมาโพสต์ต่อผมล่ะครับ ทำไมไม่มาก่อน

12. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ตอบ: ขี้อยู่เลยมาไม่ทัน...
    ถาม : เบรคหน้าใกล้หมด R32 ซื้อของไรดี

13. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ตอบ อ้าวซวยเลยตรู ไม่เคยใช่ด้วยสิคับ R32
    ถาม อยากมีตัวอ่อนเฟี้ยวๆกับเขาบ้างอ่ะ ทำไงดี

14. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    อ้าว งงล่ะซิ
    ถาม ทำไงให้พ่อตารัก

15. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    เอาใจพ่อตาสิพาไปกินเหล้าด้วยไง

ถ้ามีสาวของคุณประมาณ5คนใน1อาทิตย์คุณจะทำอย่างไร

16. ไม่ทำไง
    ตอบ หาเพิ่มให้ครบเจ็ดคนไง
    ข้างล่างว่าต่อเลย

17. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ตอบ ถูก...เจ็ดวัน เจ็ดคนคับ

ถาม คนข้างล่างไหวไหม เจ็ดคนเจ็ดวันเนี่ย

18. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ตอบ:ไหวสบายสบาย...เสร็จทุกคนด้วย
    ถาม :เวลาตอบกระทู้เคยอ่านข้างบนบ้างหรือเปล่า

19. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    ตอบ อ่านสิคับ ไม่อ่านได้ไงอ่ะ
    ถาม เมื่อไหร่จะมีครบ เจ็ดคน เจ็ดวัน น้า

20. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ตอบ.....คงจะไม่มีวันนั้นแน่ ๆ

ถาม....เมื่อไหร่พวกท่านจะไปจังเกิ้ลกันอีก........ฮ้า

21. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    ตอบ นั้นดิคับ
    ถาม เมื่อไหร่จะมีมาติ้งแถวๆ ย่าน ฝั่งธนบ้างน้า

22. BEN360@HLc

2,536
    35
    0
    ไม่นานเกินรอ

แล้วไปเมื่อไรดีอ่ะจังเกิ้ลอ่ะ

23. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ตอบ วันไหนว่ามาคับ

ถาม คนข้างล่างไปไหมจังเกิ้ล

24. เร็วๆๆนี้
    ข้างล่างไปป่าว

25. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ผมไปมาทั้งสองรอบเลยครับ ได้ล้วงด้วยแหล่ะ
    ถามคนข้างล่างเคยล้วงบ้างไหม แล้วน้องเขาทำอย่างไร

26. กระบะตูดดำ

3,739
    32
    0
    ตอบ,,,,เคยแต่ไม่ใช่จังเกิ้ล น้องเค้าหนีบเลย 555

ถาม,,,,,อยากจะไปลองที่จังเกิ้ลคนข้างล่างพาไปด้วยได้ป่าว

27. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    พาไปได้ครับอ๊าท

แล้วถ้าไปคนข้างล่างจะล้วงโชว์ป่าวอะ

28. Mochisuperhero

Mochisuperhero New Member Member

760
    6
    0
    จัดมา....
    ถาม:ล่วงแล้วพาไปต่อไหมอะ

29. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    ตอบ ก้ออยากจะพาไปต่อหรอกนะ แต่ว่าเงินน้อยสิทำไงอ่ะ
    ถาม รึว่าคนข้างล่างเลี้ยงผมได้ป่าวหล่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้