ผลการทดลองย้ายมิก QUEENCAB GA16 DNE หัวฉีด เหลือกิโลละ 1.04 บาท

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย romkloa, 26 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. romkloa

romkloa New Member Member

623
    2
    0
    โทรมาปรึกษาได้ครับ..เด๋วจัดให้...:)

2. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ทำสวยดีคับ

3. score

score New Member Member

132
    1
    0
    [U]ขั้นตอนสุดท้ายให้ดึงปลั๊ก EGR สีเขียวๆที่อยู่ตรงปากท่อไอดีด้านหลังออกตามรูปเลยนะครับ[/U]
    -ขอถามเป็นความรู้ครับ ทำไมต้องดึงปลั๊ก EGR สีเขียวๆออกครับ

ประหยัดดีจัง... ผมใส่ล้อ 17" เข้าไป ขยับไปที่ 1.40 บาท/กม. เลย

ถ้าใส่ล้อใหญ่จะกินแก็สมากขึ้นหรือครับ

4. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ตอนนี้ของผมเครืองพัลซ่า พวง กล่องF-con แก็สหัวฉีดAG โลละ บาทห้าสิบแบบติดบูท

5. romkloa

623
    2
    0
    แหม...คุณPOP เครื่องเทพซะขนาดนั้น โลละ 1.5 ก็แจ๋วแล้วครับ...:D:D:)

6. pop-ja

2,068
    235
    0
    มันโบเดิมเลยประหยัดอะครับ :D

7. sema

sema New Member Member

77
    6
    0
    รบกวนอยากไปหาจังเลยครับ ผมคิดว่าบ้านคงอยู่ไม่ไกลกันสักเท่าไหร่นะครับบ้านผมอยู่แถวกรุงเทพกรีฑา แบบว่าอยากไปพูดคุยปรึกษาด้วยไม่รู้จะรังเกียจรึเปล่าครับ

8. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ต้อนรับด้วยป๊อบเอ้ย

9. romkloa

623
    2
    0
    วันไหนว่างเชิญได้เลยครับ ใกล้กันนิดเดียว ผมอยู่ปลายถนนพัฒนาการ โทรหาก่อนได้ครับ :)

10. pop-ja

2,068
    235
    0
    ฟิวเจอร์นะพี่ มาเลย :D

11. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    อ้าว...........................
    ผิดที่หรอกเหรอเหอเหอเหอ

---------- Post added at 20:34:19 ---------- Previous post was at 20:33:59 ----------

อ้าว...........................
    ผิดที่หรอกเหรอเหอเหอเหอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้