!!!!!! เฮ้ยทำมาจากอะไรเนี่ย สวยจริง DB9

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Speytro_Karn, 30 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    ฮะฮะ เดียวจะลองโทรหา ครับ เพราะ รถผมนี้มีโปรเจคนานหละแต่หาอู่ถูกใจไม่ได้

เดียวจะลองเข้าไปปรึกษา อู่นี้ดู สนใจมากๆ ...

ปล. หรือ หาตังซื้อ calibra มาทำแบบนี้ดีเนี้ย ทำแบบ ทำลืมเลย ตั้ง 8 เดือน ^^

---------- Post added at 11:01:06 ---------- Previous post was at 11:00:49 ----------

ฮะฮะ เดียวจะลองโทรหา ครับ เพราะ รถผมนี้มีโปรเจคนานหละแต่หาอู่ถูกใจไม่ได้

เดียวจะลองเข้าไปปรึกษา อู่นี้ดู สนใจมากๆ ...

ปล. หรือ หาตังซื้อ calibra มาทำแบบนี้ดีเนี้ย ทำแบบ ทำลืมเลย ตั้ง 8 เดือน ^^

2. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    เอาเลยพี่

3. R32GTR3037

R32GTR3037 Active Member Member

0
    6
    38
    คือทางผมไม่ได้เป็นอู่ที่ทำนะครับ ขอเรียนไว้แบบนี้ มีคนส่งPMและโทรศัพท์มาเป็นจำนวนมากครับ

0818055188 ลองโทรถามพี่ดลครับว่าไฟเบอรทำที่ไหน แล้วทำสีที่ไหน น่าจะได้คำตอบชัดเจนครับ

4. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
  5. X_OSAMA

X_OSAMA New Member Member

510
    8
    0
    เทพเจ้ามั่กๆ...........แปลงเปงแบบนี้มักดีมั้ยหว่า

6. jay-celica

jay-celica New Member Member

30
    0
    0

มีรูปไหมครับบบบบบบบบบ

7. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้