ลืมเอาลงอ่ะ ย้อนหลังหน่อย งานบวชสุธี

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย ลูกผู้ชายขายความเย็น, 30 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออภัยอย่างแรงครับ ลืมเอาลง เพิ่งนึกขึ้นได้ อ่ะไปดูกัน
    เริ่มด้วย บรรยากาศ ในงาน น่ายินดี และน่าเลื่อมใสอย่างยิ่งครับ อิอิ

1. แล้วก็มาต่อกันที่ งานกลางคืนครับ แต่ไม่ใช่งานบวชนะ เป็นงานของเรา ชาว redzone อิอิ เมาเหมือนเดิมนั่นแหละ แต่ท้าวความนิดนึงครับ คือ พอดีไม่ได้กะจะเมาหรอกแต่วันนั้น รุ่นพี่ของเราคนนึงเค้ากลับมาจากทำงานที่ระยองอ่ะ คือ นายเตย นั่นเอง ก็เลยจัดการ ให้เลี้ยงเบีย น้องๆซะ ตามปกติ หลังจากนั้น พอเครื่องติด ก็กินกันต่อยาวๆ แต่บอกได้คำเดียวว่าวันนั้น redzone กินหรูนะครับ ดูได้จากรูป.......
    หลังจากเบียร์ แล้วมาต่อไวน์ อิอิ อร่อย เมาด้วย ชั่วโมงนั้น มีไรก็กินหมด
    เอ่อ วันที่กินกัน ก็วันเดียวกะที่ โซนนนท์ ไปเมากากที่ สะพานบาร์ นั่นแหละ ครับ อิอิ เมาแม่มทุกโซนเลย มิโนริ เนี่ย
    ดูจากสมิงได้ ว่า มันอร่อยแค่ไหน ไวน์เนี่ย.....อิอิ กากจิงๆ เพื่อนกรู

2. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    น่าเสียดายจังที่ไม่ได้ไปร่วมงานเลี้ยงพี่เตย
    ขอบคุณมากน่ะครับทุกๆคน

3. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    ทำไมต้องชี้นิ้วด้วยอะไม่เข้าใจ

4. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    ไม่มีรูป ตอนหลังจากยกแก้วเหรอวะ

ได้ข่าวว่า สนุก

5. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    ดูด้วยไอ้น้อง ว่าดื่มอะไร ท่าจับแก้ว มันต้องดัดจริตนิสนึง แต่ไม่รู้ถูกป่าว 555+

6. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    แล้วรูปไวน์ฝรั่งเศษ ไปไหนอะ

ปล. ทำไมหน้ากรูมันแพล็บเลยวะ

7. อ่ะมาต่อกันอีกหน่อยครับ พอดีวันนั้น ลงๆรูปอยู่แล้วเน็ตเปนไรไม่รู้
    เออว่ะหน้ากรูก็มันแผล็บเลย อิอิ
    นี่ไง ไวน์ฝรั่งเศส ไอ้ขวดเนี้ยแหละตัวแรงเลย ตีกันมั่วซั่วเลยกินเข้าไป

8. หมดแระ ครับ ชุดสุดท้าย เมาไปตามระเบียบ แต่หลังจากนี้ ไม่มีคนถ่ายแล้ว เพราะหลับกลางบ้านเลยผม มึนๆ + ง่วง อิอิ

9. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    แหม ของเค้าดีจริง RedZone
    สีหน้าแต่ละคนนี่เต็มร้อย 555

ว่าแต่ก็จริงตามที่ต้อมมันว่า ทำไมต้องชี้นิ้วด้วยอ่ะ
    พี่เตยยังชี้เลย 555 สงสัยมันจะทำให้อร่อยขึ้น

10. จับแบบดัดจริตไงท่านอาต กินไอ้พวกนี้มันจะมีแก้วของมันเลยไง แล้วก็จะมีวิธีการจับแก้วแต่ละแบบไม่เหมือนกันด้วยอ่ะ แต่พวกผมก็ไม่แน่ใจว่ามันจับยังไง เลยขอดัดจริตไว้ก่อนแค่นั้นแหละ ที่มาของการชี้นิ้วอ่ะ อิอิ

11. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    งานบวชน้องนี่ไม่มีประกาศแจ้งให้พี่ทราบเลยนะ

12. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    เป็นภาพที่น่่าจดจําครับ

ท่านอาร์กับท่านนัท เอารูปหยิบ 10 ของเรามาโชบ้างสิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้