ทำมาเพิ่มนิดหน่อยอะ....ไม่รู้ยังจำกันได้อะป่าววววว....

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย snail, 30 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    สวยมากคับ

วางมาก็สุดๆ แล้ว

2. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    สวยมากครับ

3. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    สวยโหดครับ

อยากทราบขนาดล้อทั้งหน้าและหลังครับ

4. snail

snail New Member Member

93
    2
    0

มันก็แปลกดี ตอนแรกก็คิดว่าน่าจะติดสงสัยต้องใช้วิชามารฆ้อนทุบซะหน่อย แต่กลับไม่ติด....
    ล้อ Wata Type R 8 นิ้ว ทั้งหน้า หลัง ออฟ 0 ครับผม........:D:D:D

5. snail

93
    2
    0
    ขอบ 15 8 นิ้ว ทั้งหน้า-หลัง ออฟ 0 ครับผม.......:D:D:D

6. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    เรื่องรายละเอียดต้องพี่ไก่ครับ ของผมพี่ไก่เค้าดำเนินเรื่องให้หมดเลยอะครับ ตั้งแต่เครื่องยันพาไปอาบน้ำ :D

ปล. ฝาไปทำมาเท่าไหร่อะครับ เป็นติดเกอร์ใช้ไหม:confused:

7. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ล้อสวยสุดๆ ครับ
    ต้องแปลงดุมไม๊ครับ

ส่วนใหญ่เห็นมีแต่ 4 รู 114

:)

8. snail

93
    2
    0
    ฝาเป็นสติกเกอร์ครับ ซื้อมาจาก WRAP@TREND เอามาให้ช่างติดให้ครับ

9. snail

93
    2
    0

ดุมหลังแปลงเอาครับ ส่วนดุมหน้าของ Neo 4 รู 114

10. ae 80

ae 80 New Member Member

75
    1
    0
    สวยคับ..ทั้งรถ..ทั้งล้อ

11. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    มาทั้งแผเลยครับ ไม่รู้หมดยังเด๋วถ่ายเอามาให้ดูครับ

12. ae 80

ae 80 New Member Member

75
    1
    0
    ล้อเท่าไรคับ สวยคับ ทั้งรถ ทั้งล้อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้