อยากทำ 2 l ii ให้แรงอะคับ ใครมีวิธีช่วยี้แนะหน่อยคับตอนนี้ วิ่งด้าย 120คับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย mdynoza, 30 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    เช๊คปั๊มก้อวิ่งดีขึ้นแล้วนะคับ.......

แต่ผมวิ่ง 80 เอง เลื้อยเป็นงูเลยอ่ะคับ....

2. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    ขึ้นดีคราฟ เทสปั้มเปลี่ยนสปริง ดีก่าเดิมเยอะครฟ

.................

3. zapjapan

zapjapan New Member Member

47
    0
    0

สวัสดีชาวระยอง
    ผมก็อยู่ระยองเขตมาบตาพุด อยู่แถวหลังวัดมาบตาพุด
    อิอิดีใจจริงๆเห็นคนระยองใกล้ๆกัน 2 คนแล้วครับ

4. zenryoku

zenryoku New Member Member

304
    3
    0
    ดีว่างๆก็นัดเจอกันได้ครับ เรื่องดื่มผมถนัด555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้