เบาะซิ่ง นั้นดีจริงหร๋อครับ แต่ผมว่าเบาะซิ่่งอะสร้างปัญหาใช้ได้เลยนะครับ !

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย tOon`, 31 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ในรถห้ามดีกว่า.........ถ้าอยากหาที่แวะเลยจัดไปเต็มๆ

2. yokkung

yokkung New Member Member

271
    5
    0
    ม่ะก่อนเคยใส่หูกวางก่ะตีโรบา ทำแต่ละข้อไม่ได้เลยอ่ะ เหอๆ

ยกเว้นข้อสุดท้ายคับม่ะเคยในรถง่ะ ฮ่าๆ

ตอนนี้ถอดออกหมเแระ สบายเลย อิอิ....

3. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    เบาะซิ่ง เอาไว้ใช้งานตามชื่อครับ
    ถ้าเอาไว้ใช้งานประเภทอื่นคงต้อง หาแบบอื่นมาใส่

4. innocent

innocent New Member Member

514
    73
    0
    ไม่เคยค้าบ ยังซิง

5. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    เคยคิดว่าจะเปลี่ยนเปนเบาะซิ่ง แต่คนข้างๆๆบอกไม่ชอบ อธิบายยังไงก็ไม่เข้าใจ

สรุป อด เบาะเดิมก็ได้ ซิ่งไม่ซิ่ง อยู่ที่ใจแล้ว

6. TooNZ

TooNZ Member Member

442
    8
    18
    ผมทำรถไม่ค่อยสนใจใส่ใจแฟนเท่ารัย

รถเราตังเรา ถ้าไม่พอใจก็ไปหาเอาใหม่ เชิญ

คนที่เข้ากับเราได้ก็มีเยอะถมไป จิงมั้ยคับ

7. I-PONG

I-PONG Member Member

415
    22
    18
    ไม่รู้หง่ะ ไม่ใช้เบาะซิ่ง

แต่กรณีหลัง ๆ ถ้าใส่เบาะซิ่ง ผมว่าเลี้ยวเข้าโรงแรมง่ายก่าฟ่ะ

8. swing3332

swing3332 New Member Member

1
    0
    0
    แต่สาวๆบางคนก็ชอบเบาะซิ่งนะ
    เคยใส่sr3 น้องบอกว่านั่งสบายกว่าเบาะเดิม
    คอนเฟิมโดยน้องพิตตี้ อิอิ

9. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    อ่านแล้วฮาคลายเครียดดีครับ 55 55+

10. AontBubble

AontBubble New Member Member

584
    12
    0
    5555 ล้วงก็ลำบากเนาะ

รถเดิมเกียออโต้ ล้วงถนัด ไม่ขัดจังหว่ะ เพราะมันไม่ต้องเปลี่ยนเกีย อิอิอิ

11. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    มันมีผลนะ

คิดแค่ว่า อยากมีอารมณ์สวีทกันในรถ ไม่ใช่จะมีอะไรกันในรถนะ

เคยมั้ยที่ไปเที่ยวไหน บรรยากาศดีๆ เปิดซันรูฟ จอดคุยกันกะแฟน ซบไหล่บ้าง กอดบ้าง แต่ติดเบาะ อิอิ

แม่ต้องไรมากเลยคับแค่ recaro dc5 ก็แย่แล้ว

นึกถึงเบาะเดิมนิ่มๆทันที อิอิ

12. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    จิงนะ

แต่ในทางปฏิบัติ ย่อมทำได้เสมอ

13. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48
    อ่านแล้ว ก็ อมยิ้มคับผม

ตั้งแต่ข้อ 1 ถึง ข้อสุดท้ายเลย

ก็เพราะสาเหตุจากข้อเหล่านั้นมั้งคับ ที่ตุ๊กตาหน้ารถผม ไม่มี

เฮ้อ ........................ ทำใจและทำใจ:sad::sad::sad:

14. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    รถมีไว้ขับครับ ถ้า want ก็เลี้ยวเข้าโรงแรมหรือกลับบ้านซะ

15. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    ผมโสด........กะจะเอาเบาะออกหมดทั้งคันแล้วเนี่ย

ขับคนเดียวมาหลายปี.............ไม่มีใครมาให้ซบใหล่เลย ฮ่าๆๆๆ

16. เคารพสิ่งศักดิ์สิทธิ์ในรถ ไม่อยากทำให้เสียของบูชาอ่ะครับ

แต่ถ้าแอลกอฮอล์ลงไข่เมื่อไหร่ มันก็อีกเรื่องนึงครับ อิอิ

17. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,717
    819
    113
    ตูน มาฮาอีกล่ะ :D

18. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    กรูนึกถึงเพื่อนเรามากกว่า ไอ้ข้อสุดท้ายอะ

ส่วนข้อ 1 อะ เจอะมาเอง โดนบ่นเลย

นึดนึงนะครับเพ่ อิๆ

ใช่ปะละครับ เหมือนป๋มเลย

แหม๋ๆ 555+

อย่าๆ

คนไม่เคยก็งี้แหละตั้ม 555+ นึดส์นึง คิดเยอะไปนิดส์

จริงๆ ผมว่าความเห็นพี่ไอ้ข้อสุดท้ายอะ พี่ๆและเพื่อนๆทุกคนคิดเหมือนกันหมดและครับว่า ถ้าจะมีอะไรกับแฟน มันควรเป็น ที่ที่เหมาะสมเช่นโรงแรมหรือบ้านหรือหอพัก และไม่สมควรทำที่รถเป็นอย่างยิ่งเพราะรถมีสิ่งศักดิ์สิทธิ์คอยคุ้มครองตัวเรา

แต่ที่ผมคิดนั้นคิด ขอให้มองเป็นขำๆนะครับ เพราะคงเอาเป็นว่าน้อยมากที่จะทำอะไรกันบนรถ

แต่ 3 ข้อแรกอะ ใครจะไม่เคยหรือเคยผมไม่รู้ แต่ผมอะคนนึงละ โดนบ่นครับ !
    เลยออยากรู้ว่ามีพี่ๆคนไหนมีปัญหามั้งครับ 555+

"แม่งเหมื่อยหวะ เบาะเดิมรถตูนแหละดีแล้ว รถของพี่ตูนนั่งแล้วซบไม่ได้เลยลำบาก"

โอ้วแป้วเลยป๋ม 555+

บางเวลารถก็ทำให้เรามีความสุขเล็กๆน้อยๆได้เนอะ แม้ว่ามันจะไม่ได้อลังการ หรือเป็นสถานที่โรแมนติกส์ แค่ขับรถกินลม ชมวิว คุยกับคนที่รู้สึกดีสุดๆ แล้วก็ได้มีเวลาอยู่ด้วยกันแค่นี้ก็สุขสุดๆแล้ว 55+

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 พฤศจิกายน 2009
  19. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    ถูกทุกข้อครับ เดี๋วนี้ขับรถบ้านไปรับแฟนตลอดครับ

20. m230

m230 Member Member

463
    12
    18
    :D:D:D:D

รถเป็นไงบ้าง

21. ppakin

ppakin New Member VIP

98
    0
    0
    555+

ผมอยากมีเบาะซิ่งบ้าง!

22. ไม่ต้องคิดตอนนี้ให้ปวดหัวหรอกครับ ของแบบนี้ พอถึงเวลา
    ความคิดทุกอย่างมันจะปิ๊งขึ้นมาเอง ช้างมาฉุดก็ไม่อยู่ เด๋ว
    มันก็หาวิธีจนได้แหล่ะ 555+

จะเบาะซิ่ง จะโรล์บาร์ มันไม่ใช่ปัญหาหรอก ถ้าหญิงเค้ายอมซะอย่าง
    ทุกอย่างมันเป็นไปได้ Impossible is nothing.

23. tung@EP 71

tung@EP 71 New Member Member

87
    2
    0
    เคยคิดจะลองกับข้อสุดท้าย แต่โดนขัดซะก่อนอ่ะ
    "จะบ้าหรอ อายเค้า ฟิล์มมันใสนะ"

ก็เลยไม่รู้ข้อเสียของเบาะซิ่งซะที :D:D:D

24. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    55555

25. City_me_D

City_me_D New Member Member

1,249
    15
    0
    จับมือ เป็นเรื่องปกติ จะหอมแก้มทีไร...พี่มอไซค์ ชอบแอบมอง

26. toon_toon

toon_toon New Member Member

10
    1
    0
    สงสัยจะทำบ่อยนะคับ

27. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
  28. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    ทีเรื่ององเรื่องอ่างนี่รู้ดีเลย :D:D

29. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ไม่ไหวครับในรถไม่เคยคิดและไม่คิดจะกระทำ อิอิ

30. NON Sr B12

NON Sr B12 New Member Member

866
    28
    0
    ที่ว่ามาไม่มีเลยอะ สงสารแต่เบาะ คนนั่งข้างมันอ้วน อะดิ ปีกถ่างหมด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้