เบาะซิ่ง นั้นดีจริงหร๋อครับ แต่ผมว่าเบาะซิ่่งอะสร้างปัญหาใช้ได้เลยนะครับ !

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย tOon`, 31 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    คิคิ

คิดเหมือน กับ ผม เลย

นึก ว่า จะ คิด ไป คนเดียว นะ เนี้ย

ตอนนี้ ก้อ ใส่ หลังแข็งอยู่ ลำบาก จิงๆ คับ

อด ใจ ไป ต่อที่ บ้าน ดี ก่า โน๊ะ 555

2. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    ไม่เคยมีประสบกาม แบบนั้นเลยครับ ยังเวอร์จิ้นอยู่ อึ๊บไม่ยุ่ง มุ่งแต่ซิ่งครับ

ปล.ไม่มีสาวๆมาตอบเลยหรอ อยากเห็นความเห็นของสาวๆบ้าง คิคิ

3. oregano

oregano Member Member

191
    6
    18
    เอาประสบการณ์เพื่อนมาล้อเล่นอีกแล้วววววว

ของแบบนี้ ต้องลองงงงง ว่ะตูน เอวยอกเลย

4. บอยShinkanzen

บอยShinkanzen New Member Member

66
    0
    0
    ต้องถาม จากประสบการ์จิง ของเพื่อนเราว่ะตูน

5. DCdriff

DCdriff New Member Member

4
    0
    0
    555 ของงี้ต้องลองเองครับ มีเรื่องเล่าวันหนึ่งซึ่งผมไปเที่ยวย่านทองหล่อกว่าจะเลิกก็ดึกละเลยวกเข้าซอยๆนึงดูทำเลแล้วเงียบเชียว บรรยากาศดีความที่แอลกอฮอล์ลงไข่กระทันหันเลยเอาวะ เบาะหลังเนี่ยะแหละจัดๆไป ระหว่างที่ทำกิจกรรมอยู่ฝ้าก็ขึ้นเต็มกระจกไปหมดนึกวิธีไม่ออกร้อนแสนร้อน เปิดแอร์สตาท์รถก็ไม่ได้ท่อมันดังม๊ากกกกกกกก เหลือบมองขึ้นไปรถขันที่จอดติดกันเฮ้ยทำไมมันเด้งกว่ารถผมอีก โช๊คเฮียแกของดีแน่นอน 555 .... ไม่รู้ใครมาก่อนใครหรือเจอผมไปบิ๊วแกเลยทนไม่ไหวขอโชว์บ้าง.... ระวังหน่อยก็ดีครับเคยเจอตำรวยหัวขวดไปที สงสัยพลเมืองดีแถวนั้นเค้าเห็นผมทำไรลับๆล่อๆนึกว่าจะมาขโมยรถก็เลยแจ้งความไปเฮียแกมานึกว่าผมเป็นโจรร ปัดดโธ่กำลังได้ทีเ.ซ้งเป็ด

6. A_THAN

A_THAN New Member Member

63
    2
    0
    ข้อดีก็มี นะคับ รับนักศึกษาสั้นๆ ขึ้นรถสิ มีให้เคลิ้ม จะขึ้นจะลงที่มีแต่คนมองที่รถเรา รถไม่สวย กลายเป็นรถน่ามองเลยที่เดียว

7. -@of_EvoKanNoi-

-@of_EvoKanNoi- New Member VIP

658
    28
    0
    จากที่ใส่มา ... ปัญหาไม่ค่อยมีนะพอได้อยู่

แต่ติด ๆ ขัด ๆ หน่อยเท่านั้นเอง อิอิ ^^

8. AonThamai

AonThamai New Member Member

11
    0
    0
    แบบนี้สิโล่งดี

9. Nowbassist

Nowbassist New Member Member

296
    3
    0
    ยากๆก็ดี จะได้นานๆ 5555

10. vamps

vamps New Member Member

107
    5
    0
    ผมก็คิดว่าน่าจะเจอปัญหานี้ ผมก็เลยไม่ใส่ครับ
    เบาะเดิมๆ ก็สบายๆดีคับ แต่มันไม่สวย ต้องทำใจ

ปล.เกรงใจแม่ย่านางนิดนึงนะครับ ^^ ท่านคงไม่ชอบอะไรที่เกินเลย

11. Inlinefour

Inlinefour New Member Member

241
    9
    0
    อารมณ์ประมาณนี้เลยครับ:D:D

12. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    อูวววววววววววววววววววว ..
    ซี๊ด ... :D:D

13. pound M/T

pound M/T New Member Member

147
    3
    0
    เคยเจอเหมือนกัน
    จะเอนมาหาเราก็ไม่ได้
    จะหนุนตักก็ไม่ได้
    ติดเท้าแขน
    5555
    อารมณ์นั้น
    อยากถอดทิ้งชิหายเลย

14. ~ Taohoo ~

~ Taohoo ~ New Member Member

273
    1
    0
    เบาะหลังน่าจะโอกว่ามั๊ย

15. PadZz

PadZz New Member Privilege

786
    4
    0
    ผมว่าไม่ได้เป็นที่เบาะหรอกครับ ผมว่าเป็นที่คน "ขับ" 555+ .. ล้อเล่นนะคับ

16. oregano

191
    6
    18
    ต่อไปนี้เป็นบทสนทนาระหว่างผมกับเจ้าของกระทู้

เจ้าของกระทู้ เห้ยเวธ! มึงทำยังไงวะ สอนกูหน่อยดิ
    ผม เรื่องอะไรวะ
    เจ้าของกระทู้ ก็เรื่องแบบนั้นอะ
    ผม อ้าว นี่มึงยังทำไม่เป้นอีกเหรอ กูสอนไปหลายรอบแล้วนะ
    เจ้าของกระทู้ ไม่รู้ว่ะ เค้าชอบปัดมือกูออกอะ แล้วบอกว่าไม่ดี อย่าเลย
    ผม อ่าว แล้วมึงก็หยุดอะนะ
    เจ้าของกระทู้ ไม่รุ้ดิกูก็ทำตามที่มึงบอกอะ เอาปากไซร้หลังหู ไม่เห็นเค้าเคลิ้มเลยว่ะ
    ผม อ่าว กูก้สอนได้เท่านี้อะ เรื่องปฎิบัติ มึงต้องช่วยตัวเองแล้วว่ะ แล้วที่มึงไป...มาตอนฝึกงานอะ
    เจ้าของกระทู้ นั่นเค้าเอากู ไม่ใช่กูเอาเค้า

เห่ออออออออออออออออออออออออ 5555

เห็นมันฮา เลยมาฮาด้วย :D:D:D

17. TiE(G)W

TiE(G)W New Member Member

27
    0
    0
    กระทู้ฆ่าตัวตาย

แล้วก็เผากันเอง

55

---------- Post added at 20:51:40 ---------- Previous post was at 20:51:03 ----------

กระทู้ฆ่าตัวตาย

แล้วก็เผากันเอง

55

18. T.Race

T.Race New Member Member

259
    28
    0
    สวยแต่เวลาจะกอดแฟนที ลำบากโคตรๆ

19. oregano

191
    6
    18
    เอ้าๆๆ อย่าให้ตกๆ

20. บอยShinkanzen

บอยShinkanzen New Member Member

66
    0
    0
    กระทู้ ดีๆๆ ดันไป

21. ฮาดีครับ เข้าใจคิด

22. oregano

191
    6
    18
    จะฟังประสบการณ์ของเจ้าของกระทู้

ล่าสุดทราบว่า

ปักตะไคร้ไม่ได้แล้วนะคับ

ฮี้ววววววววววววววววววว

23. Mod...kub

Mod...kub New Member Member

72
    0
    0
    เฮ้อ.....กระทู้ฆ่ากันเองเนอะ

เอาเป็นว่าถ้าเรื่อง" CAR-ma-su-tra " เนี่ยถ้าสนใจเด๋วเอาไปให้ดูนะจ้ะ555+

24. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0

ชอบตรงนี้อะ

:D:D:D สุดท้ายนี่รถเดิมไว้รับแฟน รถแต่งไว้พาหมาขับกินลม

25. WizardOnWeb

WizardOnWeb Member Member

144
    7
    18
    ไม่รู้คับรถผมเบาะเดิมฟิลม์ดำ ^^

26. numnumRS13

numnumRS13 Member Moderator VIP

347
    10
    18
    เบาะซิ่งเอาเบาะเดิม จาก รถSPORT เบาะRX8 เบาะGT-R 32 33 34 35 หรือถ้าขับHONDAก็เอาเบาะS2000 มาใช้ หรือพวกรถSPORTรุ่นใหญ่มาใช้ผมว่าน่าจะลงตัวสุด ปรับเอนได้รวดเร็ว กว้างปีกไม่สูงนัก ขึ้นลงสบาย

พวกเบาะ RS นี่กลัวปีกล้ม แถมถ้ามีน้ำหกทีนึงแข็งเป็นไตเลย ซักก็ลำบาก
    หูกวางนี่เอามาซิ่งรับสาวไม่เหมาะมั้งคับ
    เบาะปีกสูงๆนี่ผมว่าจะทิ่มคอผู้หญิงเอานะครับเวลาก้มมานอนตักนะ

ไม่ก็จัดไว้ 3 คันเลย
    1รถซิ่งคัน เอาSPORT แต่ต้องคันใหญ่ๆขอซิ่งได้ขับสบายแอร์เย็น R33 GT-St
    2รถจ่ายตลาด JAZZ
    3รถตู้เล็กๆเอาไว้ขนของไปไหนมาไหนได้พอขำขำ

27. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    .....เฮ้อๆ อานะ อย่างน้อยผมก็ไม่เคยบนเบาะหลังแข็งอะ

"ตูนกรูปวดหลังหวะ"

555+

จะว่าไป ใครว่าลาดปลาเค้าเบาะซิ่ง ไม่เหนียว แตก หัก พัง !

มีเพื่อนเรารับประกันเนอะว่าปะ 555+

พาหมากินลมเลยนะพี่โตน 555+

28. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    เจ้าของกระทู้ กำลังจะบอก เป็นนัยๆว่า ได้มีการXXXX

บนรถมาแล้ว เกิดความลำบาก ว่างั้น เอิ๊ก ๆๆ :D:D:D:D

29. D.I.Y.

D.I.Y. Member Privilege

44
    1
    8
    เบาะซิ่ง ไม่ใช่เบาะซ่ำ

30. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ป๋มไม่เคยครับพรี่ติ่ง ป๋มยังซิ่ง ครับ 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้