WonderWorld NITTO RacingGarage Gymkhana Party 26/12/09

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย toedoe, 8 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sandy

Sandy New Member Member

129
    3
    0
    ก็นั่นอะดิ ยังไม่รู้เลยว่าจะเป็นไงอะ:p...แต่ทำไงได้ ก็คนมันคันนี่หว่า ^ ^"
    พักนานไม่ได้ เดี๋ยวสนิมจับแบบ พี่ตู่starletหงะ:D

2. !!! KaNny !!!

!!! KaNny !!! Member VIP

697
    9
    18
    น่าสนุกจัง คนแยะดี ไปดูๆๆๆ อย่างเดียวจ้า

3. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18

เอาคันวิ่งดีพี่ ให้แฟนพี่เอาวิช ลงรุ่นเลดี้ด้วยเลย

4. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    น่าจะมีชิงถ้วยพระราชทานฯบ้าง................นะโต

5. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    ใจเย็นซิพี่ พึงจะเริ่มจัดเอง:D (มือใหม่อยู่) อิอิ เหนื่อยนะเนียงานนี้เต็มที่สุดๆ
    อย่าลืมเอาของขวัญปีใหม่มาจับฉลากด้วยนะครับ เป็นชิงของขวัญปีใหม่ไปก่อนแล้วกัน:D

6. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    กลับมาจากเชียงไหม่แล้วครับ เหนื่อยค๊อตต รถปลอดภัยดี 26 นี้เจอกันครับ

7. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    ขอ Recomment นิดนึงนะคับโต

1.ไลน์ซ้อมต้องไม่เหมือนไลน์แข่ง (คล้ายก็ไม่เอา ปรับเปลี่ยนนิดหน่อยก็ไม่ได้) ไลน์ซ้อมควรเป็นอีกไลน์ไปเลย
    เพื่อลดความได้เปรียบของคนที่ได้มาซ้อมกับคนที่ไม่มา
    มาซ้อมเพื่อ setting รถและทำความคุ้นเคยกับพื้น Track เท่านั้น ไม่ใช่มาจำไลน์ก่อน

2.ขอไลน์แข่งจริงลงรูปมาก่อนก็จะดี จะได้เตรียมรถให้เหมาะสม
    (ถ้าไม่มี Handbrake อาจจะได้เห็นรถ Circuit มาวิ่ง อิอิ)

แค่ 2 ข้อนี่ล่ะคับ ทำได้จะดีมากๆคับผม
    Thanks!
    :D
    [email protected]

8. 3d-top1

767
    3
    0
    OK...........:cool::cool:

9. paul-factory

paul-factory New Member Member

59
    0
    0
    พี่ฮ๋องงานนี้ดริฟฟรีมะอะ

แล้วดริฟได้วันไหนเหรอ
    อย่าลองรถนิดหน่อยอ่า

10. TammieZ_BMW

TammieZ_BMW New Member Member

23
    0
    0
    ตื่นเต้น วันเสาร์นี้ละ ^^

11. cedia.40

cedia.40 Guest

0
    0
    0
    .

ไปดูฟรีเปล่าครับ เสียค่าเข้าเท่าไร แฮ่ๆ มือใหม่ครับ

12. Thep Modify

Thep Modify New Member Member

174
    0
    0
    ท่าทางคนจะเยอะแฮะ ดันขึ้นปาย

13. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... เจอไผ่ ธรรมชัย ที่เชียงใหม่วันก่อนเห็นบอกว่าจะเอา FC มาวิ่งด้วย

ส่วนนายโย ภาสฤทธิ์ ถ้าเค้าไม่ป๊อดก็คงเห็น 200 มาวิ่งด้วย

เริ่มรู้สึกเหมือนงานรวมรุ่นแล้วอ่ะคับ...อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 ธันวาคม 2009
  14. ^::N_u_N::^

623
    8
    18

รุ่นไหนเนี่ยพี่เอิ๊กๆสมัยยังวัยรุ่นอะป่าว แบบนี้ต้องชวนอาจารย์ปู่ มาด้วยนะจิ:D

15. toedoe

604
    6
    18
    ผู้จัดก็ตื่นเต้น:eek:
    ค่าเข้าคนล่ะ20บาทครับ
    ร่วมจริงๆนะเนีย
    ได้ข่าวว่าอาจารย์ปู่มาแน่นอน เพราะโทรมาจองเบอร์แข่งแล้ว:D

16. toedoe

604
    6
    18
    ด้วยความยินดีครับ ขับไม่ต้องHandbrake ก็ไปได้ครับ

17. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    รถซ่อมไม่ทันงานหยาบแล้วววววว ศุกร์ก็ติดธุระ

---------- Post added at 06:31:26 ---------- Previous post was at 06:30:38 ----------

จะพยามไปให้ทันซ้อม ละกันวิ่งมันทั้งพังๆ เนี้ยะแหละ

18. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    เป็นการรวมมือเก๋า จากครั้งเก่าก่อน อีกครั้งนึงครับ
    นานๆจะได้เจอกันแบบนี้ มากันเยอะ ๆๆๆนะครับ
    อย่าลืมเตรียมของขวัญมาด้วยนะครับ
    ไลน์สนามไม่ยากครับ มีครบครับ รถบ้าน รถเซอร์กิต รถขับหน้า รถขับหลัง รถขับสี่ รถ4x4
    สามารถ วิ่งได้ครับ
    ใกล้ถึงวันแล้วจร้า เตรียมรถกัน พร้อมรึยัง

19. iamkarns

iamkarns New Member Member

4
    0
    0
    มาช่วยดันอีกคนคับ

งานนี้สงสัยคนเยอะแน่นอนเยยย

ยังไงก็ขอเอาใจช่วยน้องโต แล้วกัน สำหรับงานดีๆ มันส์ๆ แบบนี้

เดี๋ยวจะแอบไปดู เพราะใกล้บ้าน หุหุ ส่วนรถสงสัยจะสู้ไม่ไหว เพราะเครื่องน้องชมพู 1300cc

เอง 555 Tor_motor tracks เองจ้า....

20. Arthan

Arthan New Member Member

74
    0
    0
    ไม่มีถุงมืออะครับ

ใช้ถุงมือขี่มอไซด์ แบบเปิดนิ้วได้มั้ยครับ อิอิ

21. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    งานนี้รถยืมอย่างเดียว
    จารย์ปู่มาก็ดี อิอิ:D:D

บรรยากาศเก่าๆกลับมาแล้ววว

22. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... ไอ้บี
    สรุป 3 ประตูกรูคงไม่เอาไปแล้วน่ะ เพราะไม่มีคนขับไปสนาม
    ถ้าจาให้กรูเอา ตี๋น้อยไป แล้วกลับมาเอา วิค กรูขอผ่านน่ะครับ

23. 3d-top1

767
    3
    0
    โช๊คหน้าแตกคับพี่น้อง..................งานเข้าคับ.................................คงซ่อมไม่ทันสงสัยต้องวิ่งแบบแตกๆ

24. 3d-top1

767
    3
    0
    วันนี้ซ้อมกันแล้วคับ

25. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    แตกนอก หรือ แตกในครับ

26. beer-ef

beer-ef New Member Member

75
    2
    0
    :p:D:D:D

27. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    โครตมันส์ หนับหนุนๆๆๆ

ไปมั่ววดีกว่าเรา กร๊ากๆๆ

ป.ล. วันแรกก็ยางหมดแร้ววววว 555

---------- Post added at 00:04:19 ---------- Previous post was at 00:04:01 ----------

โครตมันส์ หนับหนุนๆๆๆ

ไปมั่ววดีกว่าเรา กร๊ากๆๆ

ป.ล. วันแรกก็ยางหมดแร้ววววว 555

28. TammieZ_BMW

TammieZ_BMW New Member Member

23
    0
    0
    รถนู๋บ้านๆ โช็คเดิม สปริงเดิมๆ
    ไปลงให้พี่ๆขำกันเล่นๆๆๆนะคะ ><

---------- Post added at 00:52:23 ---------- Previous post was at 00:52:08 ----------

รถนู๋บ้านๆ โช็คเดิม สปริงเดิมๆ
    ไปลงให้พี่ๆขำกันเล่นๆๆๆนะคะ ><

29. ^::N_u_N::^

623
    8
    18
    วันนี้มันสุดๆๆๆ ยาวโครตๆเบรคกันมันเลย สาวกันเมื่อย อ่าๆๆ high speed สุดๆๆ เร็วสุดตั้งแต่เคยแข่งมาเลยเนี่ย

30. toedoe

604
    6
    18
    เอามาลงเลยพี่ต่อ :Dมีรุ่นสื่อด้วยนะ
    ได้ครับอนุโลมให้ครับ ถุงมือตีกอล์ฟก็ได้ครับ (ไม่ต้องมีFIA:D)

พี่บีในที่สุดที่โตเคยคุยกับพี่บีไว้ว่าอยากให้รุ่นเก่าๆกลับมา สนามนี้จะเป็นจริงแล้วครับ:D
    จัดไป อย่าไม่กลัว อิอิ ระดับเทพอยู่แล้ว
    .... :confused::confused::confused::D:D:D

จะบอกว่ารถเดิมๆนี่ล่ะอาจเร็วกว่ารถแข่งนะครับ จริงๆไม่ได้โกหกนะ รถแข่งจริงๆจะขำไม่ออกนะ
    แล้วขับได้ไหมล่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้