สอบถามพี่ ๆ ที่ใช้ ta22 ครับ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย Sjest, 12 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sjest

Sjest New Member Member

11
    0
    0
    มีโอกาศมั้ยครับที่ ta22 จะมีพวงมาลัยพาวเวอร์ใช้บ้างน่ะครับ:confused:
    แล้วถ้าทำได้ควรนำของรุ่นไหนมาแปลงใส่ดีครับ

2. k_kodoll

k_kodoll New Member Member

27
    0
    0
    พาวเวอร์สามารถใส่ได้คับ ของผมก้อใส่แต่ไม่ทราบเหมือนกันว่าของรุ่นไหน.........รอคนมาตอบรายละเอียดละกัน

3. brabus7

brabus7 New Member Member

4
    0
    1
    คุณk_kodoll รบกวนถามกระจกมองข้าง และยางขอบประตูทั้งคันซื้อที่ไหนคับ
    ขอบคุณมาก

4. ป๋าบุญ

ป๋าบุญ New Member Member

69
    0
    0
    ใช้พวก RT100 กะคราวน์กระปุกเล็กครับ
    พวกยาง ก็ติดต่อที่ผมได้ครับ

5. Sjest

Sjest New Member Member

11
    0
    0
    ขอบคุณครับ

6. k_kodoll

k_kodoll New Member Member

27
    0
    0
    กระจกข้างซื้อที่ตลาดนัดรัชดาคับตอนนี้ราคาสูงมากประมาณ1500บวกลบคับส่วนขอบยางของแท้เบิกห้างนั้นคงหาไม่ได้แล้วคับของผมตอนนี้ก้อยังมีน้ำซึมเพื่อนแนะนำไปทำที่แถวพระราม5คับบอกทำดีมาก

7. kan_celica

kan_celica New Member Member

14
    0
    0
    ของผมรู้สึกจะเอา RT100 มาทำอ่ะครับ ตอนใช้เครื่อง 2T อยู่

ตอนนี้ยกเครื่อง ออกแล้ว พวงมาลัยที่เปลี่ยน วิ่งไม่เกิน 20 โลครับ
    ถ้าสนใจบอกได้ จะขายให้ถูก ๆครับ ใครหาอะไหล่เครื่องเดิม ๆ ถามได้นะครับ
    เครื่องวางไว้เฉย ๆ ขาดอะไรบอกได้ จัดให้ครับ

ตอนนี้รอ 3S สำเร็จต่อปายยยย เซงงงง

8. paw ta22

paw ta22 New Member Member

1
    0
    0
    คุณ KAN_CELICA ชุดพวงมาลัย + ปั้ม เพาเวอร์ ใส่กับเครื่อง 4A-GE ขับหลังได้หรือเปล่าครับ

9. แล้วเบอร์ล่ะครับ

คุณKAN_CELICA มี เบอ หรือ ป่าว ครับ

10. 9obeone

9obeone New Member Member

1
    0
    0
    ป๋าบุญ

"พวกยาง ก็ติดต่อที่ผมได้ครับ"

ไม่ทราบวันแบ่งขายเป็นเส้น หรือว่าขายยกชุด และขอทราบราคา สถานทีติดต่อรับของด้วยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้