Pic : Formula D 2009 # วันซ้อม รถมิด แบทเทิล นักดริ๊พท์ ไม่มี Pretty

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย Genoxide, 9 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    ไอ้มดดำมันอ่อนกว่าแพนนะ แพนอายุเท่าต้น แล้วจะไปเท่ามดดำได้อย่างไงอะ หรือว่าพวกเราจะแอ๊ปเด็กกันดี :D:D

2. mick200sx

mick200sx New Member VIP

32
    3
    0
    อ้าว ถ้างั้นต้นกับเราก้ออายุเท่ากันน่ะสิ เพราะเราอายุเท่าแพนเลย ถ้างั้นเลิกเรียกเราว่าพี่นะ โอเคมะ 555

3. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0

แหมๆ ไม่ต้องแย่งกันเด็กหรอกก

4. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    รูปภาพสุดยอด

รวมรถชน ได้อารมณ์จริงๆ

นึกว่าจะไม่มีใครลงซะแล้ว

5. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    ได้ข่าวว่าสังขารพี่นี่จ่อเลข 3 แล้วไม่ใช่เหรออออ :D:D

6. GotMan...!!!

GotMan...!!! New Member Member

329
    5
    0
    รูปสวยครับ ตั้ม

7. @simoto2005

@simoto2005 New Member Member

306
    2
    0
    ดูมาก็หลายเซท รูปเซทนี้ถ่ายได้สวยมากครับ บางรูปนี่ยุ่นเจงๆ

8. Genoxide

501
    8
    0

ขอบคุณมากครับ โอกาศหน้า จะยอมตัวดำเลยเอ๊าา

9. Genoxide

501
    8
    0
    ขอบคุณครับบบบ

10. Eagle Shop

Eagle Shop New Member VIP

23
    1
    0
    จะไม่แข่งแล้วใช่มะ :p

จัดมา1แผ่นด่วนนนน...

:cool:

11. Quicksilver Fx Supra

Quicksilver Fx Supra New Member Member

5
    0
    0
    ขอบคุณมากนะครับ ถ่ายได้สวยมากๆ
    มีรูปผมเอาท้ายไปถูกําแพงด้วย ชอบมากๆครับ

12. mick200sx

mick200sx New Member VIP

32
    3
    0
    นังต้น เก็บๆไว้หน่อย อย่าปริปากออกไป ไม่ดีๆ

ส่วนคุณแอ้มนี่ก้อชอบถูจิงน้าาา กร๊ากๆๆๆ

13. eak17

eak17 New Member Member

25
    0
    0
    รูปสวยอย่างแรงอะคับคุณพี่

14. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    รูปสวยมากคับ ขอบคุณคับ

15. pond_injec

pond_injec New Member Member

16
    1
    0
    โทษทีวัยสะรุ่น ตอบช้าไปหน่อย บ้านอยู่ต่างจังหวัดสัญญาญมาช้า 55+
    รูปเจ๋งมากเลย อย่าลืมนะ อิอิ จัดมา
    แล้วไปมาเล ใครจะถ่ายให้นิ
    ส่งใจไปเชียร์นะ

---------- Post added at 23:57:01 ---------- Previous post was at 23:56:46 ----------

โทษทีวัยสะรุ่น ตอบช้าไปหน่อย บ้านอยู่ต่างจังหวัดสัญญาญมาช้า 55+
    รูปเจ๋งมากเลย อย่าลืมนะ อิอิ จัดมา
    แล้วไปมาเล ใครจะถ่ายให้นิ
    ส่งใจไปเชียร์นะ

16. PluG KunG

PluG KunG New Member Member

82
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆครับ

บอกได้คำเดียวว่าคนไทย สุโค้ยยย!!! ฮ้าๆๆๆ

17. boy_3DX

boy_3DX New Member Member

168
    2
    0
    ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆครับ

18. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    เจ็บหนักเยอะเลย

19. เจน

เจน New Member Member

315
    4
    0
    สุดยอดครับแล้วปีนี้มีเมื่อไหร่ครับ?

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้