++++++++++++ HBD พี่โจ ksaEK97 ( 7 พ.ย.) ++++++++++

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย kungking5, 10 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ka8506

ka8506 New Member Member

408
    136
    0
    HBD.ย้อนหลังคุณพี่คนดีที่หนึ่ง ขอให้มีความสุขมากมายนะครับ..

2. munarok

munarok New Member Member

369
    40
    0
    สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลยนะครับพี่โจ
    ขอให้พี่มีสุขภาพแข็งแรงและมีความสุขมากมายนะครับ

ปล.ขอโทษนะครับที่มาอวยพรช้ามากๆๆๆๆๆ
    เพราะว่าติดภาระกิจที่รพ.ศิริราชเลยไม่ค่อยได้เข้ามาดูเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้