ฝากถึง เพื่อนๆรถตู้ ทุกคนที่เข้ามาที่นี่

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย urvan, 11 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    ไม่ถึงกับพังหลอกคับ แค่ล้อดุ้งก่อน ขับดีๆไม่เป็นไรเคยจัดมิตติ้งไปเมื่อปีที่แล้ว ทีมวีโลรถซิ่งก้อเข้าได้ทุกคันคับ ขนาดปีที่แล้วรีสอร์ทที่บ้านยังเส็รจไม่สมบูรณ์ ตอนนี้พร้อมแล้วคับ ใครอย่างไปเที่ยววังน้ำเขียวบอกมานะคับสำหรับชาวรถตู้ดูแลพิเศษเลย ว่าแต่ปีนี้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ไปเที่ยวไหนมาบอกกันมั้งคับ

2. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ผมไปเที่ยวทางเข้าบ้านผมถนนร่องลึกมาก ขนาดแคร๊องผมยังบุบเลย:D

แต่ที่อื่นสบายๆ ขำๆ

บ้านพี่แชมป์อยุ่ตรงไหนอ่ะครับ ของผมอยุ่แถวๆน้ำตกสวนห้อม

น้าซินแบต(vanthai)ก็อยุ่วังน้ำเขียว

3. urvan

423
    0
    0
    upๆๆๆหลังปีใหม่เงียบกันเลย วันเด็กไปเที่ยวไหนกันคับ

4. pep

916
    1
    0
    แถวราม แถวๆบางกะปิแหละคับ บ้านแฟน

5. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    หราาาาาาาาาาาาาาาาาา อิอิ

6. pep

916
    1
    0
    แว๊นๆๆๆๆๆๆแว๊นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน...........

ฮาาาาาาาา ตื่นคร๊าบๆๆๆๆๆๆๆ

7. urvan

423
    0
    0
    เงียบจัง จัดมิตติ้งกัน รถตาอั๋นเสร็จแล้ว

8. pep

916
    1
    0
    กะตังไม่มีคับ ช่วงนี้จน 555+

9. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    บายดีกันมั้ยพี่น้อง

10. urvan

423
    0
    0
    เสาร์อาทิตที่ผ่านมาไปวังน้ำเขียวมาครับ ตอนนี้ทางกระทรวงคมนาคมได้เริ่มทำถนนแล้วคับ งบ16ล้าน พวกเราจะได้เข้าออกสบาย พอดีไปช่วยทางบ้านคับมีแขกมาพัก 1ooกว่าคนคับ ไม่ไปนานรีสอทขึ้นเพียบเลย แล้วก็พอดีมีงานเบญจมาศพอดีเลยเดี๋ยวลงรูปให้ดูคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 มกราคม 2010
  11. urvan

423
    0
    0
    วังน้ำเขียว งานเบญจมาศ

มาดูกันต่อคับ รูปแรกก็ที่ บ้านไร่ระเบียงดาว
    รูปที่2 เจ้าของรีสอทคับ พี่ชายผมเอง
    รูปที่3 บรรยากาศทั่วไปคับ

12. urvan

423
    0
    0
    ต่อๆ

ต่อรูปพ่อใคร โครตหล่อเลยเหงแบบนี้นะคับเพิ่งออกจาก รพ เอง
    ต่อด้วยนางแบบประจำงานนี้และของอร่อยทริปนี้

13. urvan

423
    0
    0
    อัพทุกวันๆ อย่าเงียบสิ

14. pep

916
    1
    0
    มาครับบ

15. urvan

423
    0
    0
    ใครไม่เคยไปก้อรีบไปเที่ยวคับ ใครอาจจะมองว่าที่วังน้ำเขียววิวทิวทัศไม่สวยสู้เขาใหญ่ไม่ได้ แต่ที่วังนำเขียวอากาศบริสุทธหรือโอโซนติดอันดับโลกดีต่อสุชภาพมากคับเพราะทิศทางลมจะเข้าผ่านมาทางด้านนี้ คนแถวนั้นบอกคับ ผมทดลองแล้วหลายครั้งนอนเต้น ไม่มีผ่ม อากาศเย็นสุดๆน้ำค้างลงหัวแฉะ แต่ที่ต้องแปลกใจทุกครั้ง เพราะผมเปงโรคหอบนะ แต่อยู่ที่นั่น ไม่เปงหวัดไม่แน่น และปีก้อตื่นมาสบายดีคับ และผมว่านะรีบไปเที่ยวเถอะคับ ก่อนที่ความเจริญของรีสอทและบ้านพักจะขึ้นเป็นดอกเห็ดอีก1-3ปีนะมันจะบดบังความเป็นธรรมชาติก้อเป็นไปได้ หรือรัฐบาลเข้ายึดตรวจสอบที่ดินก้อเป็ดไปได้แบบพวกเขายายเที่ยงทำนองนั้น

16. urvan

423
    0
    0
    up up ขอเสียงหน่อย เข้าเช็คชื่อหน่อยคับ

17. pep

916
    1
    0
    มาอีกวันครับ

ตาเมย์หายเงียบเลยอ่ะ

18. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ...........*-*-

19. urvan

423
    0
    0
    เงียบเลย

20. pep

916
    1
    0
    ผมมาบ่อยน๊าาาาาาาา

รถตู็แอร์เสียอีกตะหากสงสัยซัดนานไปหน่อย ลากจนจมไมล์

สงสัยพวกโอริงรับแรงไม่ไหวไปซะแร้ววว 555+

21. mayuct

941
    4
    0
    อิอิ

22. pep

916
    1
    0
    ที่หนายอ่ะ แหล่มเลย

23. aun_motec

aun_motec New Member Member

149
    0
    0
    เมื่อไหร่มิตติ้งพี่แชมป์ อั๋นพร้อมแล้ว

24. mayuct

941
    4
    0

เขาใหญ่&น้ำตกนางรอง สนใจไหม อิอิ ;););)

25. pep

916
    1
    0
    ถนนที่พี่นะแหมะๆๆกันอ่ะ ชอบเลย บรรยากาศนี้ พังช่วงล่างดีนักไหล่ทางน่ะ 55=

นางรองน่าสน วันหลังแอบไปมั่งดีก่า

26. urvan

423
    0
    0
    จัดไปสิ ว่าแต่ไปป่าว

27. pep

916
    1
    0
    ขี่มอไซไปกันไหมล่ะพี่แชมป์ 55+

28. Toneder

Toneder New Member Member

12
    0
    0
    น่าไปเที่ยวจังเลยครับ :D

29. kazang

kazang New Member Member

2
    0
    0
    ขอรายงานตัวด้วยคน สมาชิกใหม่

30. mayuct

941
    4
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้