ถามเรื่องท่อ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย ตายม, 29 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ตายม

ตายม New Member Member

66
    2
    0
    ขอสูตรท่อ dmax 3.0 คอมมอนเรล โบเดิม กล่องเดิม หน่อยครับทำไงกัน

2. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    ยิงสด

3. NEW TFR

NEW TFR New Member Member

66
    0
    0
    2.5นิ้วยิงเพลา

4. ตายม

66
    2
    0
    ใส่อยู่ครับเร่งสู้เดิมไม่ได้ครับเดิมเร่งดีแต่ปลายช้า

5. กั้นห้อง ยิงหน้าเพลาเลยคับ 2.5 ''

6. aj anucha

aj anucha New Member Member

948
    1
    0
    พักไส้ตรง 2.5 ครับ วิ่งดีเดินเนียนๆ

7. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ตามนั้นครับไส้ตรง2.5

8. aj anucha

aj anucha New Member Member

948
    1
    0
    อยู่ทีมไรครับ "กินตะกระ" หรอ ฮ่าๆ เท่ห์ครับ

9. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    อิอิ ใช่คับ ตามนั้นๆ เอิ้กๆ

10. aj_tactics

aj_tactics New Member Member

226
    0
    0
    ถ้าวิ่งไม่ดีลองขยับบูสท์ดูแต่อย่ามาก

11. ตายม

66
    2
    0
    ตอนนี้ใช้ท่อแทนแคทยิงตรงลงหน้าเพลาอยู่+อุดegr บูสมันขยับขึ้นมาอยู่19psiเองเลยไม่กล้าปรับครับ

12. กั้นห้องกะใส่แคทแต่ทะลวงพี่น้องว่าไหนวิ่งดีก่า

13. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    สำหรับผมนะคับ

ไม่ว่าจะเป็นรถเดิมหรือ โมตึง

เดินท่อให้มันยาวๆ ออกท้ายรถ ตำแหน่งเดิมอ่ะคับ

มันจะวิ่งแบบไหลๆดีอ่ะคับ ถ้าเดิมๆก็ 2.5 นิ้ว

ถ้าทำเยอะหน่อยก็ 3นิ้ว

เสียงเพราะด้วย

14. ตายม

66
    2
    0
    กั้นห้องดีกว่าครับ ใน dmax-club มีคนรองแล้ว

อัฟฟฟฟ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้