ประมาลภาพเฮฮาพี่น้องมินิทรัคปาร์ตี้เดย์...14..พย.2009

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย tumkinno, 16 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    บรรยายไม่ไหว..บอกได้ว่าสนุกสนาน อบอุ่น เป็นกันเอง มันส์...ตลอดงาน

ดูตามภาพแล้วัน...มาถึงกันตั้งแต่ 10..โมง..นิดๆๆ..กันเลยนะ...โดยน้าเอ๋..พาเปิดสนาม

2. tumkinno

703
    1
    18
    ต่อกันยาวๆๆๆ...เลยนะคับ...อิอิ....งานนี้..หนาวจิงๆๆ..น้าเอ๋...(พี่น้อง..เผากันเอง)

3. tumkinno

703
    1
    18
    มาแว๊ว...พี่ต่อ..สุดหล่อ..ก่อนเริ่มวิ่งกันจริงๆๆ..ซะที

4. tumkinno

703
    1
    18
    ต่อๆๆๆ....กันไป...:cool:

รูปที่ 4...น้าเอ๋ น้ำดัน..555...นี่ยังไม่ได้วิ่งจิง..นะเนี๊ยะ

5. tumkinno

703
    1
    18
    ยาวววววว...เลยยยยยย

6. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    จัดมาอีกครับ

7. tumkinno

703
    1
    18
    รถวิ่งเยอะจิงๆๆ...หนุกหนานกันใหญ่...:p

8. tumkinno

703
    1
    18
    พอก่อน..ไปทำงาน..แว๊ววว..ตอนค่ำมาต่อ..อีกหลายๆๆ..เลยอ๊ะ

9. kook_kai_3746

kook_kai_3746 New Member Member

130
    0
    0
    มารอด้วยเผื่อมีรูปผม

10. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    รอดูอยู่นะพี่

11. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

บรรยากาศดูน่าหนุกหนานดีคับ เสียดายมะได้ไป มะสบาย เซ็งเป็ด :cry:

12. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    เอาอีกครับกำลังมันส์.......

13. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ขอบคุณพี่ตั้มนะคับ สำหรับรูปสวยๆ

14. charnchai@shop

charnchai@shop New Member Member

113
    1
    0
    อยากไปด้วยครับ แต่ไม่ว่างเลยได้แต่ส่งเพื่อนกับน้องไปครับ.....................เสียดายจัง

15. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    มีอีกมั้ยคับ

16. ขอบคุณพี่ตั้มครับ

17. ภาพสวยๆทั้งนั้นคับ

18. NuOuan

NuOuan New Member Member

59
    2
    0
    มีภาพมาเพิ่มเติมจร๊า...

จริงๆ มีมากกว่านี้อ่ะ...แต่เอาลงมะได้...มันลงอยู่เว็บบอร์ดของสปอร์คทรัคแล้วอะจร๊า...

ใครรู้บ้างว่าทำไง...ช่วยบอกที...

รูปหล่อๆ กันซะ...ดูกันเอง อิอิ

19. สวยๆแรงๆ

20. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    อัพไปคร้าบบบบบบบบบบบบบ

21. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    เหอ ๆ เจ๊ ..... เมื่อไร จะมา ทำให้ผม ปากแตก ซะทีอะ เหอ ๆ ............................

ลุงตั้ม เอามาลงอีกเด่ะ ...... เดินถ่ายทั้งวัน ได้รูปแค่เนี่ย ดู เจ้า M ดิ ลงเพียบเลย แพ้เด็กนะเฟ้ย เร็วดิ เค้ารอดูกันเพียบเลยเนี่ย เห็น ป่ะ ... วัน ๆ ได้เข้ามาอ่านมั่งไม๊ เนี่ย ....

.................... อ่าว ยัง ยังอีก แน๊ นิ่ง ๆ เมื่อไรจะลง เนี่ย พอลง ครบ เค้าก็ นึกไม่ออกกันแล้วว่างานไหน หว่า นี่ดีนะผมไม่ได้เอากล้องไป ไม่งั้นลงเองแล้ว ถ้าเป็นผม โดนโพส ขนาดนี้ ต้องรีบ แล้ว โหเข้ามาดูที ...... เพื่อน ๆ รอกันเพียบ เนี่ย เมื่อไรเนี่ยเร็ว ๆ นะ แหม ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ที่ ไปรับ เจ๊ ๆ นี่ เร็วเชียว ที่ลงรูป ทำเป็น เหดียว ๆ ๆๆๆๆ เหดียว เมื่อไร เนี่ย นานแล้วเนี่ย รออยู่ ..........................................

เออ ก็ได้ ๆ ให้เวลาอีกนิดนึงก็ได้ อิอิ

22. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    เอามาลงอีกพี่ ช่วยๆกันลง

23. เฮฮากันไป

24. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ยังไม่มาอีก อิอิ

25. สวยๆเพียบเลย หิหิ...

26. tumkinno

703
    1
    18
    มาอีก..แล้ว...มีอีกหลายฮา...อิอิ

มาดู..เสี่ยปู..มาแข่งเมา..ข้างแทรก..(ดูรองต๊ะ..ดิ..สีอย่างเสี่ยว..อิอิ)

ทีมนี้มาแข่งเมา...แข่งรถ..ตกรอบหมด...เฮ้ออออ

27. tumkinno

703
    1
    18
    เหอ..เหอ..ทำเป็นใจร้อนไปได้...มาช้า..แต่มาแน่ๆๆ...เดี๊ยะ...ป๊ะ.......:D

28. tumkinno

703
    1
    18
    :D:D

29. tumkinno

703
    1
    18
    ชุดนี้รูปสุดท้าย...น้องๆๆ..สุขสวัสดิ์ฯ...มอบให้น้าเอ๋...นะค๊าบ

30. tumkinno

703
    1
    18
    ตานะ..มาพร้อมแก้ว..บรับบู๊ท....ตามมาด้วยทีมคลับซิ่ง...น้าทัวร์..เมืองกาญฯ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้