RoVEr เพชรบุรี...ไปเที่ยวสวนผึ้ง

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย POP-ROVER (เพชรบุรี), 6 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    หยุด 3 วัน จองบ้านพักที่ SWISS VALLEY สวนผึ้งได้จึงเอารูปบรรยากาศมาฝากครับ...
    ใกล้ปีใหม่แล้วเพื่อพี่ ๆ เพื่อน ๆ ใน Club กำลังหาที่เที่ยวกันอยู่ครับ...

1. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ผมกำลัง จะไปที่นี่อะคับ ประมานวัน ศุก หน้า นี่อะ !!!!

2. อากาศดีมากครับ...น้องนัดก็อย่ามั่วแต่เลี้ยงน้องแกะเพลินนะครับ...
    ต้องไปลองยิงธนูฝึกความแม้นด้วย

3. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ถ้าไปไม่ถูก ผม ต้องโท ถามทางเพ่ ป๊อปน๊ะคร๊าฟ !!

จริง ๆ ก่อนไปพักที่ Swiss valley ผมไปพักที่ La Toscana มาก่อน
    เอารูปบรรยากาศมากฝาก เพิ่มทางเลือกในการไปพักที่สวนผึ้ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้